Kenya, Uganda na Rwanda waweka makubaliano ya ulinzi

Kenya, Uganda na Rwanda waweka makubaliano ya ulinzi

kwa kutumia hiyo bandari uliyonayo naweza kuwapa wananchi wangu wa tz huduma zote za kijamii ukiachana na mali zingine ulizonazo; by comred kagame:couch2:

acha kuharibu title za wanaume wewe mjinga unajua maana ya comredi wewe?
 
Nini utakuwa msimamo wa Kenya na Uganda endapo (Mungu apishilie mbali) vita itazuka baina ya Tanzania na Rwanda?!

labda yeye akituvamia lakini tukimuanza itakuwa kama ulaya vile. Kwani ukiichokozaa nchi mwanachama wa European Union inakuwaje?
 
Hawa maraisi ni wachapa kazi, huyu wakwetu kazi yake ni kuzurula tu kila kukicha. Hana mpango mkakati hata sifuri.
 
wapo bizze na JMT wahakikishe wanaendelea kuwanyonya wazanzibari., wao ndio hesabu zao tu hii nchi itachukua miaka elfu1 zaidi angalau kufikia nusu ya demokrasia na kujali maslahi ya raia wake.,
 
Tanzania tupo imara, acha waendelee maana wamejawa na maadui lukuki.

Kenya wanasumbuliwa na Al-shabaab na mungiki hawajafutika.

Uganda wanasumbuliwa na Joseph Kony na tuhuma nyingi wakinyooshewa vidole na Magharibi kwa kuingilia DRC.

Rwanda haipo sawa kiusalama kabisa, involvement yao DRC na assassinations zinazoendelea za wapinzani wa PK ni ishara tosha, bado ukabila unalitafuna taifa hilo.
Mh Rock City
===>Pamoja na matatizo waliyonayo hao jirani zetu,sisi tumefaidika na nini na tumekosa nini?kuna cha maana tunachokipata kwenye amani yao au vita zao?
===>Wenzetu wanafikiria jinsi kuongeza usalama na mazingira ya kuyafanyia biashara,sisi tunapiga majungu na kutaka sifa zisizo na kichwa wala miguu,wenzetu wa South Africa wamekwenda kwenye VITA na sisi (drc) lakini tayari wameshapata mikataba ya kuzalisha umeme kama huu hapa :
The Grand Inga is the world’s largest proposed hydropower scheme. It is the centerpiece of a grand vision to develop a continent-wide power system. The Grand Inga mega-project is a priority project for a number of Africa development organizations, including the New Partnership for Africa’s Development (NEPAD), the Southern Africa Development Community (SADC), East African Power Pool (EAPP) and ESKOM, Africa’s largest power utility, among others.
Soma vizuri hapa: 1:
Grand Inga Hydroelectric Project: An Overview | International Rivers
===>ESCOM ni kampuni kubwa kabisa ya kuzalisha umeme nchini South Africa.kifupi ni kwamba nyakati za kupigana vita bila kuangalia maslahi yako hasa ya kiuchumi na kiusalama ni ya kuangalia sana na kuwa nayo makini,hatuhiaji sifa zaidi ya kukua kwa uchumi wetu.
Sifa za kijinga hatuzitaki,watoto wetu hawana madawati,walimu madaktari wetu hawana mazingira bora ya kufanya kazi,tuyaangalie haya na kabla ya kwenda kupigana,kama kuna kitu tunapata ambacho kinatokana na hiyo vita sawa,kama hakuna tusi ue kaka,baba na wadogo zetu bila sababu yoyote.
 
Last edited by a moderator:
Hata Amini alikuwa 'anapendwa' Uganda....

Utaacha kumpenda dictator nduli hujitaki?????

Afu nashangaa watu wanasifia Rwanda this, Rwanda that...oooh Rwanda wasafi...ka nchi kenyewe kadogo kama mkoa wa Kilimanjaro...hata Kilimanjaro inasifiwa kwa usafi....hivyo basi na JK angekuwa anaongoza ka nchi kama mkoa wala asingeshindwa....tena ange perform wonders.....


anapendwa huyoo huko rwanda... Cjapata ona
 
Huu ni muungano dhidi ya demokrasa, makubaliano ya kiulinzi dhidi ya nani?
Dhidi ya maadui wa marais wa Kenya , Uganda na Rwanda walioko ndani na nje ya nchi hizo!
 
Hawa Kenya bidhaa zao zinanipa kichefuchefu raisi tafadhali fanya kila unaloweza hawa mambwiga watozwe ushuru mkubwa mpaka wakate tamaa ya kufanya biashara bongo land wakafanye na mabwana zao madhaifu Rwanda na Uganda.
 
Hawa Kenya bidhaa zao zinanipa kichefuchefu raisi tafadhali fanya kila unaloweza hawa mambwiga watozwe ushuru mkubwa mpaka wakate tamaa ya kufanya biashara bongo land wakafanye na mabwana zao madhaifu Rwanda na Uganda.

hatuna viwanda bidhaa tutapata wapi?
 
Baada ya Kenya, Uganda na Rwanda kukubaliana kuondoa matumizi ya passport sasa wamekubaliana kuanzisha himaya ya pamoja ya ulinzi na kuzitenga Tanzania na Burundi!

Mashaka yanakuja kutokana na nchi hizi tatu zilizopo katika jumuiya ya Afrika ya Mashariki kuendelea kuzitenga nchi wanachama wenzao!

Nini msimamo wa Tanzania kutokana na mkataba huu mpya wa ulinzi?!

Source: Dutch Welle

So technically tukiwapigaa ..hawa wauwaji wa halaiki...Kenya na Uganda nao wataingilia...huu msimamo kwenye EAC tulikataa kwa sababu kuna Nchi kila Siku ni vita..iweje tuingilie UGOMVI tusioujuwa......Kama kupigana we fought good war Za ukombozi sio uporaji
 
Amahoro,Tanzania kwa umoja wake haitishwi na muungano wa kiimla kati ya hao watatu,na yeyote ama wote watatu kwa umoja wao wanaijua vema Tanzania,si kwa sababu tulimchapa Idd Amin Dada, hapana,ni military capability ya Tanzania kwa sasa na uchumi wetu utakavyokua tishio kwa miaka michache ijayo(kama miaka mitatu hadi mitano hivi)

Wakati tunamchapaa Amin bridged Nyingine ilikuwa msumbiji inapigana ...na vikosi vingine kwenye Nchi Za mstari wa mbele ...hata wakiungana woteee
 
waache waendelee na mambo yao sisi tuko busy na Zitto na kuua tembo, na kupeleka unga china, tukimaliza haya mambo tutajiunga
 
Back
Top Bottom