Kenya, Uganda na Rwanda waweka makubaliano ya ulinzi

Kenya, Uganda na Rwanda waweka makubaliano ya ulinzi

ni kweli tatizo ni tanzania. wanasuasua sana.

1)hata kama tunasuasua security pack siyo solution inazidi kuharibu mahusiano ya EAC.Tz kwa sasa next move itakua ni kujiimarisha kijeshi na sera itakayotumika ni kutomwamini mtu na mambo ndio yatazidi kusuasua

2)Nafasi za uwekezaji kwa wakenya zitazidi pungua kutokana na hali hii kwa upande wa TZ

3)Uwezekano wa kufanyiana hujuma za kiuchumi na usalama utaongezeka hasa upande wa secta ya utalii
 
UKINIKABIDHI BANDARI TU.. ACHANA NA MALI ZOTE ULIZONAZO, WANANCHI WANGU WATAPATA HUDUMA ZOTE ZA KIJAMII BURE; BY KAGAME:A S wink:
 
vipi goma? Rwanda kupitia m 23 ambayo sasa ni zaidi ya historia walikuwa wanajigamba wanapendwa na wakongo vipi sasa? Mbinu za kijeshi zilitumika kuingamiza millitary wing ya kagame goma

KWA KUTUMIA HIYO BANDARI ULIYONAYO NAWEZA KUWAPA WANANCHI WANGU WA TZ HUDUMA ZOTE ZA KIJAMII UKIACHANA NA MALI ZINGINE ULIZONAZO; BY COMRED KAGAME:couch2:
 
UKINIKABIDHI BANDARI TU.. ACHANA NA MALI ZOTE ULIZONAZO, WANANCHI WANGU WATAPATA HUDUMA ZOTE ZA KIJAMII BURE; BY KAGAME:A S wink:
Ndo maana Mungu hajamleta Kagame Tanzaniau,
 
kwa maoni yangu tuwaache na hayo makubaliano yao....
nadhani kinachowasumbua ni kuona watz tupo wa kipekee sana. Watanzania tupo zaidi ya makabila 120 na tunaweza fungamana pamoja kama nchi.

Hii inawasumbua sana lazima wajaribu maana hata wakiwa pamoja idadi ya makabila yao kamwe haitafikia ya watanzania. Achilia mbali kuelewana....

Labda uelewa wangu mdogo ila kuamini kama pk ni mweledi sana wakati anashindwa unganisha nchi yenye makabila mawili tu??

Nadhan pia ile kuwaambia wakija hapa lazima kwetu lazima waje passport na sio vipalata kama walivyokubaliana imewapa mbinyo sana... maoni tu
 
Kenyata hajui alifanyalo kwa mustakabari wa taifa lake yy hasa anaangalia upepo wa kunufaika kiuchumi kasahau kwamba anaweza kuijenga kenya kwa kupitia rwanda na uganda lakini anaweza ibomoa kenya kwa kasi ambayo hataiamini hao jamaa wakishaanza onesha makucha yao ajifunze kwa rwanda alivyokuwa mpole wakati akiombewa uwanachama wa eac lakin muangalie sasa uatadhani ndio muhasisi kila kitu cha eac anataka kifanyike jinsi anavyotaka mm nasema tujiandae kumpokea tu atakapokuja kichwa chini akiomba msamha lakin nafikiri it will be vry late wakati wenzake wakiendelea kumtafuna na navyoona mm m7 ndo atakuwa raisi wa eac kagame makamu wake wakati huo kenyata tayari atakuwa assassinated chezea hawa watu ww
 
Muungano wa maana utakuwepo baada ya dikteta na muuaji Kagame na dikteta Museveni kuondolewa madarakani kwa nguvu.
Na hapo tuombe watakaochukua nafasi zao wawe ni watu makini,la sivyo hakutakuwepo muungano wa kweli.
 
Back
Top Bottom