Kenya: 279 waliopata madhara baada ya kupata astrazeneca, sasa wapo katika hali ya kawaida

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Feb 24, 2012
3,166
2,000
Bodi ya Famasia na Sumu(PPB) ya #Kenya imesema watu 279 walioripotiwa kupata madhara baada ya kupata chanjo ya Astrazeneca 272 walipata nafuu baada ya muda mfupi

Na wengine saba waliokuwa katika hali mbaya waliropotiwa na kutibiwa ambapo wamerudi katika hali ya kawaida ndani ya muda mfupi

PPB imesema hakuna kifo kirichoripotiwa baada ya wakenya kupata chanjo ya Astrazeneca
1617805767405.png
 

UHURU JR

JF-Expert Member
Jul 24, 2014
10,498
2,000
Utasikia kila dawa/chanjo ina side effects basi tungejua hizo side effects za Astrazeneca ni zipi?
 

Hoshea

JF-Expert Member
Jan 24, 2012
5,003
2,000
Sukuma gang mliomsifia Magufuli kwenye ule uzi mwingine njooni na huku pia mseme alivyo ona mbali....

Mokaze mkorinto

2735554_Screenshot_20210407-193156-1.jpg
Eti sukuma gang, ukabila huku sahau, ukabila uko hapo kwenu hapo.
Iyo chanjo ishazingua nchi nyingi before yenu, na watu wengi wanailalamikia, nchi ya kitu kidogo mshapoozwa hapo. Bongo mambo yanaendelea, wewe endelea kuteseka
 

MK254

JF-Expert Member
May 11, 2013
21,097
2,000
Eti sukuma gang, ukabila huku sahau, ukabila uko hapo kwenu hapo.
Iyo chanjo ishazingua nchi nyingi before yenu, na watu wengi wanailalamikia, nchi ya kitu kidogo mshapoozwa hapo. Bongo mambo yanaendelea, wewe endelea kuteseka
Nyie sukuma gang nasoma taarifa mnavyomsumbua mama, ameagiza vyombo vya habari viachiwe huru ila bado mnazingua.
 

MK254

JF-Expert Member
May 11, 2013
21,097
2,000
Eti sukuma gang, ukabila huku sahau, ukabila uko hapo kwenu hapo.
Iyo chanjo ishazingua nchi nyingi before yenu, na watu wengi wanailalamikia, nchi ya kitu kidogo mshapoozwa hapo. Bongo mambo yanaendelea, wewe endelea kuteseka
Nyie sukuma gang nasoma taarifa mnavyomsumbua mama, ameagiza vyombo vya habari viachiwe huru ila bado mnazingua.
 

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
180,401
2,000
Mkuu hao wanaficha taarifa kijanja. Kwa hio yule aliyeripotiwa kufa wamemfufua kisha wakakanusha kifo chake aisee

Hio picha ni majeneza tupu. Lenye mwili huwezi kuyapanga hivyo. Hio sukuma gang umeikariri mno sio kila mtu ni msukuma pole
Sukuma gang mliomsifia Magufuli kwenye ule uzi mwingine njooni na huku pia mseme alivyo ona mbali....

Mokaze mkorinto

2735554_Screenshot_20210407-193156-1.jpg
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
52,616
2,000
Kwa hio wakenya walitaka wakichoma sindano iwe kama wamekunywa maji?

Lazima kuwepo Na reactions moja mbili tatu
 

MK254

JF-Expert Member
May 11, 2013
21,097
2,000
Kwa hio wakenya walitaka wakichoma sindano iwe kama wamekunywa maji?

Lazima kuwepo Na reactions moja mbili tatu

Mimi naisubiri kwa hamu, reactions zitakuwepo tena najua hiyo siku itakua hovyoo kwangu ila bora kujikinga.
Brazil wamekufa 4,000 kwa siku moja, watu waache mzaha.
 

IDEGENDA

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
3,637
2,000
Nyie sukuma gang nasoma taarifa mnavyomsumbua mama, ameagiza vyombo vya habari viachiwe huru ila bado mnazingua.
Mkuu unajipa presha bure tu!

Hamuwezi kuifikia tz, sasa hivi sisi tanajadiliana jinsi ya kufungua vyombo vya habari nyie mnajadili jinsi Kenyata anavyowaingiza kwenye madeni na jinsi USA inavyopiga ban rai wake kuja huko kwenu, maana nasikia baada ya corona uhalifu umeongzeka, ugaidi, ukabaji, ubakaji yani maeneo kama kibera unaishi huku roho iko mkononi.

Nyie subirini 2022 huu ujinga wenu wa kufungia watu ndani huku wanakufa njaa majibu yake mtayapata
 

UHURU JR

JF-Expert Member
Jul 24, 2014
10,498
2,000
Mimi naisubiri kwa hamu, reactions zitakuwepo tena najua hiyo siku itakua hovyoo kwangu ila bora kujikinga.
Brazil wamekufa 4,000 kwa siku moja, watu waache mzaha.
Kwamba Kenya hadi sasa wamekufa watu elf mbili tu,huo nao pia ni mzaha haswa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom