GeoMex
JF-Expert Member
- Jan 10, 2014
- 5,430
- 20,063
Sijui mkuu niambie.
Umeoa? na kama ndio ushawahi kumpeleka mkeo kwa Gyno??? Usiombe unaweza pigana ngumi mkuu
Sijui mkuu niambie.
Yaani huyu mzee mwanae kaoa mtoto mzuri ajabu but nahisi mdada alifata pesa tu maana jamaa hana mvute kabisa. Chezea pesa weye
Mkono mtupu haulambwi ...!!!!!!!!!!!!
Hapo ndipo wanawake wanapopoteaga sana na ndoa zilizoingia kwa kipimo cha kazi ya mwanaume kuibukia migogoro ya kutosha..
Unakuta mdada kamzimikia mwanaume banker mshahara laki 7 net anaolewa akijua ameukata, anaingia ndani ya ndoa baadae anagundua amepotea anaanza kumtamani mume wa mwenzake anaepanga ma container bandarini hajui kuvaa tai kila siku ma ovaroli tu lakini kipato sasa mamilioni
Dada zangu nawashauri kama mnapenda wanaume kwa kigezo cha pesa msiangalia mavazi na uzuri wa ofisi ya kidume, kuna watu wanatengeneza hela vibaya mno kwa kazi zisizoruhusu kupendeza..
Mnajua mume wa nancy sumari Luca anafanya nini? Nenda kafanye homework yako jamaa nilimkuta kwenye container yard yake DICD amekula reflector, safety boot, jeans full kisela kama msela tu wa mjini yupo disorganised anasaidia kupanga macontainer na hapo anatengeneza hela vibaya mno..nikasema nancy ana akili sana wenzangu na mie mnaotungangania kina Yahaya na tai zetu tunafurahije..
Kuna watu wa coz za ardhi pale sijui ma surveyor, artchr,contractr wanapiga hela vibaya mno lakini wapo lafu,
Kuna wauza mitumba, wauza vifaa vya magari gerezani, wana hela vibaya mno but ukiwakuta kazini unafikiri waganga njaa tu nenda kaone maisha yao na familia zao utakimbia
Mkuu wacha kunikatisha tamaa bana... Yaani mie lile libodi nafwaaaaaa...........
So nimepata mke tayari? mimi kazi yangu ni baunsa ila nili mmind zito kabwe alienda mahakamani akachukuwa baunsa mwingine.
Ebu kuja hapa uache neno hata moja la hekimatele usiende nazo zote huko.
Wadada wa siku hizi hawapendi kutoka jasho. Wanataka kazi ambazo watakaa kwenye AC na kupangusa pangusa tu mitandao. Simu kubwa kama Samsung au iphones zenye minato ya picha ili wakujuze matukio kwa picha.
Sasa sijui nisemeje tena.
sory br baunsa hivi kwanini now dayz % kubwa ya mabonsa town ni mabwabwa?So nimepata mke tayari? mimi
kazi yangu ni baunsa ila nili mmind zito kabwe alienda mahakamani
akachukuwa baunsa mwingine.
sory br baunsa hivi kwanini now dayz % kubwa ya mabonsa town ni mabwabwa?
hivi wajua mabaunsa wengi ni mabwabwa... kama sio bwabwa ni changu wakiume.....?Mie napenda mabaunsa!!!!!!
hivi wajua mabaunsa wengi ni mabwabwa... kama sio bwabwa ni changu wakiume.....?
wewe unapenda yupi...?
hapana mama, ila huo ndio ukweli...Wacha kunikatisha tamaa bana.... Tena mshindwe wewe na wenzio!!!
Kuajiriwa na kujiajiri zote ni kazi ..
Kuhusu nyie wanawake mnaotaka wapenzi wenu wawaambie kazi zao si kila mtu atakuonyesha kazi yake anayoifanya..
Mfano kazi za watu wa intelligence agencies mara nyingi ni za siri na sio za kutangaza...wengine hata wazazi wao hawajui wanafanya kazi gani ije kuwa wewe kisorokokwinyo aliyekutana na wewe mtaani..? Sidha
Kazi nzuri uliyojiajiri mwenyewe na inayokuungizia kipato,hauwezi ukajiproud kwa kazi za kuajiriwa hata kama ni CEO ,HOD au CHRO,Senior Managers,CCO,CFO hauwezi tamba mda wowote kibarua kinaota nyasi...Nawakubali sana wajasiriamali.