Kazi zinazo wavutia wa kina dada..!

Kazi zinazo wavutia wa kina dada..!

We Criss njoo hapa nikujibu ulicho niuliza eti ulikuwa unasema?
 
Last edited by a moderator:
kazi ni kazi ilimradi tu mkono uende kinywani na kazi ya maana ni ile ambayo haitaleta uhuni ndani yake
yaani nasemea kazi halali ndo ya kufanya yoyote ile
halafu wadada hatuko kama mnavyodhani eti sisi tunaangalia pochi au kazi za wanaume sisi siku hizi
tuaijituma kivyetu na tunafanya kila linalowezekana ili kujipatia kipato chetu hatuko kama mago:A S 13: wa zamani
Hi...... wana jukwaa.

Kuna jambo limekuwa likiwapa wakati mgumu baadhi ya vijana kutokana na aina ya kazi wanazo fanya hii ni kwa sababu ya dhana fulani inayokuwa imejengeka katika makundi ya vijana kwamba kuna baadhi ya kazi wanaamini kwamba zina wavutia akina dada na kunanyingine haziwafutii.

Kuna vijana wengine wanashindwa hata kuwaonesha wapenzi wao maeneo yao wanayo fanyia kazi kwa kuamini kwamba hayana mvuto, kuna wengine hata hudiliki hata kujificha inapotokea bahati akapita binti mahara pa kazi yake.
Na sio tu kwa walio katika mahusiano ndo hili jambo linawakumba kuna wengine hawapendi wajulikane kazi wanazo fanya hata wanapo ulizwa na vijana wenzao, wanashindwa kuwa wawazi juu ya hilo.

Hili limesha kuwa kama tatizo ndio sababu hata utakuta baadhi ya vijana wana bagua kazi za kufanya kwa ile ile dhana ya kuamini kuna kazi nzuri na mbaya, Lakini inakuwa tofauti kidogo kwa wale wenye kazi wanazo ziita nzuri wanakuwa haraka sana kujibu yale maswali ya unafanya wapi kazi au unafanya kazi gani.

Leo naomba tuelezane kama ni kweli kuna kazi nzuri na mbaya na kama kuna kazi zinazo wavutia akina dada?
Na pia sio mbaya kama tuzijua kazi hizo ni zipi?
Na kama hazipo nini kifanyike ili kuondoa hii dhana inayo endelea kuwa umiza vijana wanaoishia kukaa vijiweni wakiamini kuna kazi zinazo leta heshima ndani ya jamii.
Na tuwasaidie mawazo wale wanao jificha wawapo makazi na wale mabingwa wa kuwazuga akina dada.
 
Mwanaume hela bila kujali chanzo. Dura hata mbuzi anayo. Nawashauri pigeni kazi vijana pateni jela warembo wanakuja tu wenyewe.
Hata km ww kazi yako ni kuzibua vyoo still ur handsome baada ya mshiko kuingia

Pesa ndio boss
Pesa ndio handsome
Pesa ndio gari
Pesa ndio nyumba nzuri.
Aisee asikuambie mtu pesa bwana..
 
kazi ni kazi ilimradi tu mkono uende kinywani na kazi ya maana ni ile ambayo haitaleta uhuni ndani yake
yaani nasemea kazi halali ndo ya kufanya yoyote ile
halafu wadada hatuko kama mnavyodhani eti sisi tunaangalia pochi au kazi za wanaume sisi siku hizi
tuaijituma kivyetu na tunafanya kila linalowezekana ili kujipatia kipato chetu hatuko kama mago:A S 13: wa zamani

Mbona maswali yenu ya kwanza huwa mnauliza kazi.
Bi dada una ukwepa tu ukweli lakini ni wazi mnaangalia sana kazi zenye taiz.
 
mhm! kwangu siko hivyo kabis a ninachoangalia upendo tu kati yetu hta hakuna job

Kinacho nifurahisha kwenu nyie akina dada inapofikia wakati wa kubanwa kwenye ukweli huwa mnajua kujitoa.
Kuna wanaume wengi wana lalamika wanasumbuliwa na wanawake kwa sababu ya kazi zao yani katika hilo swala ukiwakusanya mia utamkuta mmoja, nilisha lifanyia sana uchunguzi hilo jambo.

Kwa wanawake wengi ukiongea nae tu ukaonesha unamtaka kimapenzi lazima hilo swali halitakosekana, kuna dada mmoja alisha wahi kumwaga chozi eti kisa sikutaka kumpeleka kazini kwangu na nilikuwa nafanya makusudi tu siku nilipo amua kumpeleka et waoooo baby kazi yako nzuri,sasa kadhia ikahamia kwa mashoga zake mara oooh bwana yangu sijui anafanya hiki mara ikawa mashoga zake wakipata shida inayo husiana na ile kazi ninayoifanya utasikia simu, nikaona hana mpango mpenda sifa tu kwa wenzake. Kinacho waumiza niile tabia ya kupenda kusifiwa sifiwa.
 
Kuajiriwa na kujiajiri zote ni kazi ..
Kuhusu nyie wanawake mnaotaka wapenzi wenu wawaambie kazi zao si kila mtu atakuonyesha kazi yake anayoifanya..

Mfano kazi za watu wa intelligence agencies mara nyingi ni za siri na sio za kutangaza...wengine hata wazazi wao hawajui wanafanya kazi gani ije kuwa wewe kisorokokwinyo aliyekutana na wewe mtaani..? Sidha
 
ni

Na sijajua kwa nini watu wanapenda watu wa maofisini wakati siku zote field work pays more kuliko desk job ila watu hawajui hiki kitu

Ngoja nikupe kisa kimoja kilichonitokea mimi siku moja katika safari safari zangu za hapa na pale siku moja nilipoteza begi airport .. Sasa katika kutafuta huku na kule nikakutana na dada mmoja alikuwa anafanya swissport kipindi kile yule dada bwana akanisaidia kutafuta mpaka nikapata lile begi ilikuwa tu imetokea mistake ya kibinadamu..

Dada wa watu alikuwa ndani ya reflector na uniform.. Na redio call mkononi... Sio madada wetu hawa wa kimini, gucci, Lv sijui wanajiita no fake zone sijui madudu gani..

Basi bwana yule dada akanisaidia mpaka nikapata ule mzigo.. Mie nikatoa elfu ishirini kama kumshukuru yule dada nikataka kumpa...(Akakataa) akasema amefanya vile kunisaidia tu na mie nikasema nafanya vile kama kumshukuru ila akaendelea na msimamo wake..

Nikasema fine nikaendelea like can we have a lunch somedays.?

(Sio kama nilikuwa nataka kumua approach, no ni jinsi nilivyohisi kuwa nina deni kwake kwa kunisaidia kupata lile begi ambalo lilikuwa lina very important documents)

Akakubali... Then na mie nikaondoka..

Siku ya lunch ikafika tutakutana restaurant moja ya mjini hapa..NILISHTUKA kwani alikuja na gari kali kushinda kibajaji kangu kwa nature ya kazi yake sikutegemea kumuona na gari kama lile kwani gari lama lile alikuwa anaendesha bosi mmoja kwetu...

Baada ya lunch na maongezi mengine tukaachana ila tukawa bado friends na kuwasiliana siku moja nikamwalika home kwani tulikuwa marafiki kwa kipindi kirefu sana akaja home akamkuta wife , wife akapika tukala fresh.. Wakawa ni marafiki na wife sasa...

Baadae pasaka moja akatukaribisha kwake mie na wife akatuelekeza tukaenda

Nikataka kuzimia nilivyofika kwake

Ni watu wa kwanza kwanza kujenga kinyerezi huko...
Nje unakutana na geti bab kubwa...kwanza nilihisi nimepotea njia wife anampigia anamwambia ndio hapo katoto kake kakaja tukufungulia ndani kuna samani za uhakika, TNG nyumba zima (mafundi wanajua naongelea nini)
Wife alibaki kushangaa...
Ki ukweli alikuwa ametupiga bao sana...

Nikafanya upelelezi wangu kama kuna mtu kahusika kumuwezesha sijapata clue yotote..
Kwa jinsi alivyo mchapa kazi naamini ni yeye kwa asilimia mia moja kajiwezesha mwenyewe

Japokuwa niligundua anafanya biashara ya chakula yeye na mdogo wake wanatoa mazao mikoani wanaleta dar kuuza...

Kwanzia hapo namheshimu mtu na kazi yake kwakweli
 
Kuajiriwa na kujiajiri zote ni kazi ..
Kuhusu nyie wanawake mnaotaka wapenzi wenu wawaambie kazi zao si kila mtu atakuonyesha kazi yake anayoifanya..

Mfano kazi za watu wa intelligence agencies mara nyingi ni za siri na sio za kutangaza...wengine hata wazazi wao hawajui wanafanya kazi gani ije kuwa wewe kisorokokwinyo aliyekutana na wewe mtaani..? Sidha

Umetema cheche mkuu( Jack Bower) from c.t.u
Ila hiyo nyekundu sijui nini maana yake au ni lugha ya ki-intelligence
 
hapo ndipo wanawake wanapopoteaga sana na ndoa zilizoingia kwa kipimo cha kazi ya mwanaume kuibukia migogoro ya kutosha..

Unakuta mdada kamzimikia mwanaume banker mshahara laki 7 net anaolewa akijua ameukata, anaingia ndani ya ndoa baadae anagundua amepotea anaanza kumtamani mume wa mwenzake anaepanga ma container bandarini hajui kuvaa tai kila siku ma ovaroli tu lakini kipato sasa mamilioni


dada zangu nawashauri kama mnapenda wanaume kwa kigezo cha pesa msiangalia mavazi na uzuri wa ofisi ya kidume, kuna watu wanatengeneza hela vibaya mno kwa kazi zisizoruhusu kupendeza..

Mnajua mume wa nancy sumari luca anafanya nini? Nenda kafanye homework yako jamaa nilimkuta kwenye container yard yake dicd amekula reflector, safety boot, jeans full kisela kama msela tu wa mjini yupo disorganised anasaidia kupanga macontainer na hapo anatengeneza hela vibaya mno..nikasema nancy ana akili sana wenzangu na mie mnaotungangania kina yahaya na tai zetu tunafurahije..

Kuna watu wa coz za ardhi pale sijui ma surveyor, artchr,contractr wanapiga hela vibaya mno lakini wapo lafu,

kuna wauza mitumba, wauza vifaa vya magari gerezani, wana hela vibaya mno but ukiwakuta kazini unafikiri waganga njaa tu nenda kaone maisha yao na familia zao utakimbia

definitely....mwanzo...mwisho......
 
Mi nipo hapo kwenye RED...Si haba ila umesahau Madaktari aisee hawa jamaa sijui wana nini na wanawake???? Uklisema mi ni dokta bhaaasssss habari imeisha
Ukweli mtupu, teh ukiwa na doc inabidi uwe watch dog
 
Back
Top Bottom