Kazi nzuri Tundu Lissu Antipas!

Kazi nzuri Tundu Lissu Antipas!

nilipenda sana tundu lisu angekua hata wazir kwakua yuko cdm atabakia kuwa wazr kivuli,tundu lisu ni mtendaj mzur,baraza la mawazir lingekuwa lina pangwa kutoka pande zaidi ya moja(ccm,cdm,nccr),kungekuwa na utendaj wa hali ya juu kuliko hivi sasa,kwan baadhi ya mawazr wamekua mawazr majna
 
Huo ni ukweli usiopingika, anayempinga Tundu Lisu hana jema na taifa hili, kuna watu wametumwa kuwawakilisha wananchi kweli, lakini wengine wameishia mitini na kuamua kulisaliti taifa, angalizo, kilichopangwa na Mungu, binadamu hawezi kupangua, they will havest what they plant.
 
Huo ni ukweli usiopingika, anayempinga Tundu Lisu hana jema na taifa hili, kuna watu wametumwa kuwawakilisha wananchi kweli, lakini wengine wameishia mitini na kuamua kulisaliti taifa, angalizo, kilichopangwa na Mungu, binadamu hawezi kupangua, they will havest what they plant.
 
bila CDM nchi hii tungekuwa tunaburuzwa kama mi-kondoo kwenda machinjioni. asanteni kina Mnyika, Lissu, Dr wa ukweli; Kamanda wa anga; na makamanda wote kutufungua macho - huu ukoo wa mipanya ulikuwa utumalize kabisa.
 
Wote tuseme amen.. Usiposema ame juu ya hii hoja we ni lumumba project

Ameeeeen! Naunga mkono hoja kwa 101%. Mungu ampe maisha marefu Lisu atimize kazi ya kuikomboa nchi kutoka kinywani mwa mafisi wenye njaa kali. Amen.
 
Huo ni ukweli usiopingika, anayempinga Tundu Lisu hana jema na taifa hili, kuna watu wametumwa kuwawakilisha wananchi kweli, lakini wengine wameishia mitini na kuamua kulisaliti taifa, angalizo, kilichopangwa na Mungu, binadamu hawezi kupangua, they will havest what they plant.
 
Huo ni ukweli usiopingika, anayempinga Tundu Lisu hana jema na taifa hili, kuna watu wametumwa kuwawakilisha wananchi kweli, lakini wengine wameishia mitini na kuamua kulisaliti taifa, angalizo, kilichopangwa na Mungu, binadamu hawezi kupangua, they will havest what they plant.
 
Tunamshukuru Mungu kwa sisi watu Singida kusini kufanya maamuzi bora. Watz, Lissu nimtumishi mwema mtumieni kwa manufaa ya Taifa.
 
Huo ni ukweli usiopingika, anayempinga Tundu Lisu hana jema na taifa hili, kuna watu wametumwa kuwawakilisha wananchi kweli, lakini wengine wameishia mitini na kuamua kulisaliti taifa, angalizo, kilichopangwa na Mungu, binadamu hawezi kupangua, they will havest what they plant.

tena wabunge 4 wa magamba ndio wamekacha. hii ni ishara tosha kwamba magamba hawana nia njema na upatikanaji wa katiba ya wananchi.
 
..tatizo la Prof.Mwandosya ni kwamba tangu aingie kwenye siasa basi akili zake katia maji.

Mkuu kinachowaharibu ni mfumo wa ccm hauruhusu watu kutumia upeo wao zaidi ya ule wa chama.

kama unavyoona dodoma ccm inavyolamisha wanachama wake, bila kujali mawazo huru ya mtu wanataka wote waseme ndio.

Sasa hapo Mwandosya upeo wake atautumia wapi.?

Tujitahidi ccm ing'olewe madarakani ili tufaidi elimu za akina Mwandosya.
 
Hongera Chadema,hongera Kamanda Tundu Lissu hakika kazi yako tunaiona!!!
 
Chama cha Mungu viongozi wao kazi yao kupora wake za watu.
Mke yupi aliyeporwa? nyinyi mnakandamiza haki za wanawake, watu wakiachana mwanaume ruhusa kuelewa lakini mwanamke haramu! ACHENI SIASA ZA KUWAKANDAMIZA WANAWAKE WEWE. Mlijaribu kufungua kesi ikaota mbawa....,
 
Tundu Lissu amejidhihirisha kuwa mtu aliye tayari kutofautiana na mtu yeyote bila kujali masilahi yake hata uhai wake kwa ajili ya masilahi mapana ya wana wa hili Taifa Big up Lissu
 
msomi, mwanaharakati, akili nyingi, ni icon nzuri sana kwa cdm na nchi kwa ujumla, sio vilaza wa ccm kazi yao kusema ndiooooooooooooooooo!!!!!!! Bila ya ku reason, akili ya mh.advocate tundu lissu ni sawa na wabunge 100 wa ccm!!!!!!

exactly!
 
1. Msitafute huruma kwa kuwahadaa watu kuwa chadema ni chama cha mungu, huo ni ujinga uliopituka mipaka
2. Ni upumbavu ni kuhusisha chama cha siasa na imani/ mungu
3.mungu hayupo upande wa wamwagia watu tindikali
4.mungu hawezi kuwa upande wa watu wanaolisha wenzio sumu
5. Dr kigwangalla alishasema wazi bungeni kuwa anamtibu lissu ule ugonjwa wake, tupate updates juu ya hilo
6. Mungu hayupo na wazinifu wanaovunja ndoa za watu

Tufanye siasa za hoja sio vioja

Sufering from Turner's Syndrome? wewe hapo unaona umefanya siasa za hoja? a twit at work!
 
Back
Top Bottom