Katika Ulimwengu wa leo, mwanamke mzuri ni yupi?

Katika Ulimwengu wa leo, mwanamke mzuri ni yupi?

Lizzy umenistua kidogo,kwani idad ya wanawake wanaoolewa imepungua mpendwa???
Ndivyo wanaume wanavyodai...sasa sijui ni kweli au ni visingizio tu vya kukataa kuoa.
 
View attachment 33618Huo hapo juu ndo uzuri wenyewe unaosababisha ndoa za leo hazidumu. Uzuri unaangaliwa kwa muonekano wa nje mno these days, sio tena TABIA ya mwananmke ukiwa na umbo km hilo na sura nzuri basi wewe ni mzuri hata kama tabia IMEOZA haifasi kabsaaaaaa. sasa ukiingia mkenge hapo ndugu yangu utaishia kulia na kusaga meno tuu
Kwahiyo umbo na sura sio muhimu kwako?!Sasa tabia ndo iweje?!Awe mwoga?!Mkimya?!Asiyejua kubishana .......?!
 
Ujue wanawake ni weng zaid yetu,so hata kila mmoja wetu akioa,watabaki weeeeeeeng,ndio maana waislam huoa hata wanawake wanne
Ndivyo wanaume wanavyodai...sasa sijui ni kweli au ni visingizio tu vya kukataa kuoa.
 
Ingekuwa duniani wanawake huwezi kuwananihii mpaka uwaoe,na wanawake wote wakakubaliana hivyo,basi idadi ya wanawake walioolewa ingekuwa kubwa mno!..My point is,It's the woman who really decides who,when and where to DO,but nowadays most of'em are too loose.So why not bang the hell out of'em and leave'em alone?
Bwoii...kwahiyo tatizo ni kupata mkitakacho?!Sasa mbona bado wapo wanaoolewa hata kama hawajakataa?!Na kwanini mtu akubali kuolewa ili tu mwanaume apate penzi?!Maana hicho ndo kitakachokua kinawakamata!
 
Nimeipenda hii AG hongera 🙂....Kwa maoni yangu uzuri wa wastani lakini Lizzy naomba ujue kwamba uzuri wa mwanamke unatofautiana kati ya mwanaume na mwanaume (beauty is in the eye of the beholder). Wengi hupenda wowowo, lakini kuna wapenda matiti makubwa, miguu minene kama ile ya kihaya, urefu, wengine hupenda wanene na wengine wembamba ali mradi tu awe na kishtobe siku hizi wanaita wowowo. Kwa miaka hii hata madarasa nayo yameongeza umuhimu wa mwanamke huyo mzuri maana wengine hawatak kabisa O'level hata A'level shurti kwa degree hata moja. Halafu mwenye tabia nzuri, msafi wa mwili na usafi wa nyumba pia na akiingia jikoni anajua kufanya mavitu motomoto kama yaleeeee kwenye ile thread yako nyingine ya makulaji 🙂
Hahahhaha...BAK we maakuli ndo kila kitu ehhh?!Tafuta mpishi au mama ntilie kila siku utafurahi...badala ya masista du kila siku chips na pizza!
 
Last edited by a moderator:
Ujue wanawake ni weng zaid yetu,so hata kila mmoja wetu akioa,watabaki weeeeeeeng,ndio maana waislam huoa hata wanawake wanne
Binafsi sitaki wala sitamani kuamini hayo maneno ya wanawake ni wengi zaidi. Alafu kama ni kweli kwamba sisi tumewazidi nyie...inakuaje mwanamke mmoja anazingirwa (takwa ) na wanaume kibaoooo badala ya kusambaa na kutaka na wengine?!
 
You can say that again AD hahahah lol! Yaani hutaki hata mtu wa kuongea naye, mkakaa mkacheka, mkashauriana, mkacheza, kutaniana n.k.....unataka nanihii tu ndio maana kiama kilikuwa kianzie kwenu 🙂 tuko July sasa hivi October 21 kama sikosei kinaanzia tena kwenu 🙂
HahahahahaBwana aeee mie na tatizoNa hili neno ( Compromise ) sasaBora niwe shellfish kwa sasa kuepuka Hayo mmmmhhhhMpaka hapo ntakapoamua kujifunzaHayo mengine napata mbona teh teh teh
 
Nimeipenda hii AG hongera 🙂....Kwa maoni yangu uzuri wa wastani lakini Lizzy naomba ujue kwamba uzuri wa mwanamke unatofautiana kati ya mwanaume na mwanaume (beauty is in the eye of the beholder). Wengi hupenda wowowo, lakini kuna wapenda matiti makubwa, miguu minene kama ile ya kihaya, urefu, wengine hupenda wanene na wengine wembamba ali mradi tu awe na kishtobe siku hizi wanaita wowowo. Kwa miaka hii hata madarasa nayo yameongeza umuhimu wa mwanamke huyo mzuri maana wengine hawatak kabisa O'level hata A'level shurti kwa degree hata moja. Halafu mwenye tabia nzuri, msafi wa mwili na usafi wa nyumba pia na akiingia jikoni anajua kufanya mavitu motomoto kama yaleeeee kwenye ile thread yako nyingine ya makulaji 🙂
Mmhhhh Hivi bado jina ni Wo Wo ...Sante BAK ujumbe umefika
 
Last edited by a moderator:
Matatizo yaliyopo ni kutokuwa mwaminifu,unaposema vigezo na mavazi unamaanisha mambo ya mwilini,hapo linazaliwa tatizo lingine,kama watu wanataka ndoa/mahusiano yawe na amani,waachane na mambo ya ajabu ya kuchagua mtu kwa kuangalia rangi,elimu,kipato,kimo n.k unless unatafuta mtu wa kufanya kazi fulani ambayo inatakiwa awe na sifa fulani,mtafutaji wa mwenza ndo anatakiwa awe na kigezo kimoja tu,awe anajua kupenda bila masharti basi,hayo mnayoyatafuta ni mambo mengine ndo maana mnapata hayo mengine!
 
AD ni kama ulikuwa kwenye mawazo yangu,mwanamke mzuri kwangu awe na hivi ulivyovitaja wowowo na mengine sio muhimu japo mvuto kidogo sio mbaya,lakini weeeengi wakishakuwa na mawowo yao wanadhani ndio ticket za kuolewa no way,nilkuwa na mwanamke mzuri kweli kweli ilibidi tuachane tu kwa kweli esp aliponiambia yeye mzuri na kuna nijipange la sivyo nikimuoa nikishindwa kumtimizia vitu flani nitasaidiwa,hawezi kupikia mkaa,hawezi kula mchicha sio kwamba sina uwezo but when a woman hawezi kufikiria leo na kesho hafai na mtaendelea kulalamika hamuolewi
Mmmmhhhhh Nadhani ni ile .. Tuwe na uzuri wa ndani na nje.. Uzuri wa ndani ... upendo wa kweli, respect , Uaminifu, smart, etc, etc, Uzuri wa nje ... kheshima ya mavazi panapotakiwa, physically fit, healthy .... etc Wanataka tuwe na mchanganyiko Wa hivyo vyote na zaidi.. Kuna kaka aliniambia angekuwa na uwezo Angem Muumba mke wake .. loohhhhh
 
uzuri= tabia +usafi............................mwanamke ni usafi na mengineyo yatajijaziliza yenyewe..................maumbile yanatuvuta lakini hayajitoshelezi................................lakini kuhusu kuolewa hakuna kanuni ni bahati yako aliyokupangia Muumba hata maandiko matakatifu ya Sirachi yanasema.............................mwanamke ataolewa na mwanaumme yeyote lakini mwanaumme shuruti achague mke wake.............from Good News Bible Sirachi .............36:21 " A woman has to take any man as a husband but a man must choose his wife carefully..........................
 
Kwa nyongeza Sirachi anatuasa ifuatavyo...........................Sirachi 36:22 " A woman's beauty makes a man happy; there is no fairer sight for a man to see..........." Sirachi 36:23" If the woman is kind and gentle in her speech her husband is the most fortunate of men.....................36:24 When a man marries, he gets the finest thing he will ever have................a wife to help and encourage him......................
 
[h=2][/h]
AD ni kama ulikuwa kwenye mawazo yangu,mwanamke mzuri kwangu awe na hivi ulivyovitaja wowowo na mengine sio muhimu japo mvuto kidogo sio mbaya,lakini weeeengi wakishakuwa na mawowo yao wanadhani ndio ticket za kuolewa no way,nilkuwa na mwanamke mzuri kweli kweli ilibidi tuachane tu kwa kweli esp aliponiambia yeye mzuri na kuna nijipange la sivyo nikimuoa nikishindwa kumtimizia vitu flani nitasaidiwa,hawezi kupikia mkaa,hawezi kula mchicha sio kwamba sina uwezo but when a woman hawezi kufikiria leo na kesho hafai na mtaendelea kulalamika hamuolewi
​

uzuri ni tabia.............................hata aumbike vipi kama tabia yake ni bomu hata kama aliolewa kwa sura yake bado atafungashiwa viragi vyake in due time..............
 
AD ni kama ulikuwa kwenye mawazo yangu,mwanamke mzuri kwangu awe na hivi ulivyovitaja wowowo na mengine sio muhimu japo mvuto kidogo sio mbaya,lakini weeeengi wakishakuwa na mawowo yao wanadhani ndio ticket za kuolewa no way,nilkuwa na mwanamke mzuri kweli kweli ilibidi tuachane tu kwa kweli esp aliponiambia yeye mzuri na kuna nijipange la sivyo nikimuoa nikishindwa kumtimizia vitu flani nitasaidiwa,hawezi kupikia mkaa,hawezi kula mchicha sio kwamba sina uwezo but when a woman hawezi kufikiria leo na kesho hafai na mtaendelea kulalamika hamuolewi
Hahahahhaha....ndo tatizo la masista du hilo.Maharage...mboga za majani...dagaa hawezi kula kwasababu ni vya kimasikini.Alafu huyo alikua anaringa kupikia mkaa angepewa jiko la kuni sindo msingekaa mpike maisha?!Ni muhimu kupunguza mashauzi kwakweli.
 
Duh!!Kwahiyo wewe asijiuze tu?!

umesema anaefaa
in general hapo

ukija kwangu mimi,
mwanamke akiwa muaminifu kwangu no matter what......
hiyo ndo sifa namba moja kwangu.....

aweze kunisamehe,kwa kuwa najua i am not perfect....

awe muaminifu hata kama ana hisi nina nyumba ndogo sehemu...
asiwe wa visasi.......
 
Mzuri ni yule mwenye utege wa kiushkaji, nyonyo saizi kubwa ya kati, anayependa sana kupika, na mwenye common sense
 
Ujue wanawake ni weng zaid yetu,so hata kila mmoja wetu akioa,watabaki weeeeeeeng,ndio maana waislam huoa hata wanawake wanne
Hizo statistic umezipata wapi? Kwasasa tanzania ratio na wanawake na wanaume ni 49% kwa 51%. Wanawake wameshaanza kuadimika!
 
Mzuri ni yule mwenye utege wa kiushkaji, nyonyo saizi kubwa ya kati, anayependa sana kupika, na mwenye common sense

umesahau wowowo size ya mipira miwili ya football na kiuno chembamba lol
 
Back
Top Bottom