Katika Ulimwengu wa leo, mwanamke mzuri ni yupi?

Katika Ulimwengu wa leo, mwanamke mzuri ni yupi?

Dr Lizzy

Platinum Member
Joined
May 25, 2009
Posts
31,010
Reaction score
60,484
Kutokana na malalamiko ya kaka zetu kwamba “wanawake wazuri“ wakimaanisha wanaofaa kuoa hamna siku hizi nashawishika kuuliza maswali kadhaa ili tusiojua tujue ni vigezo gani vinatumika kumtambua “mwanamke mzuri“.

Je nini haswa mnachoangalia!?Awe maridadi kwa mavazi na
muonekano wake kwa ujumla!!
 
Kutokana na malalamiko ya kaka zetu kwamba “wanawake wazuri“ wakimaanisha wanaofaa kuoa hamna siku hizi nashawishika kuuliza maswali kadhaa ili tusiojua tujue ni vigezo gani vinatumika kumtambua “mwanamke mzuri“.

Je ni nini haswa mnachoangalia!?Vigezo vipi ni muhimu kuzidi vingine?!Na je ukikutana na mwenye hivyo vigezo ambavyo ni muhimu kwako utatangaza ndoa au ndio basi tu hata msio waoaji mnasingizia wanawake wanaofaa kuwa wake hamna?!
 
yote tisa
kumi ni chemistry......

ni kama nyumba,yaweza kuwa nzuri sana na ya aghali lakini usiiipende....

na nyingine ya kawaida lakini ukatamani kuishi humo milele....

so mwanamke mzuri ni yule ukiwa nae,au ukimuona u feel uko home hivi...
 
Mmmmhhhhh
Nadhani ni ile ..
Tuwe na uzuri wa ndani na nje..

Uzuri wa ndani ... upendo wa kweli, respect ,
Uaminifu, smart, etc, etc,

Uzuri wa nje ... kheshima ya mavazi panapotakiwa, physically fit, healthy .... etc

Wanataka tuwe na mchanganyiko
Wa hivyo vyote na zaidi..

Kuna kaka aliniambia angekuwa na uwezo
Angem Muumba mke wake .. loohhhhh
 
yote tisakumi ni chemistry......ni kama nyumba,yaweza kuwa nzuri sana na ya aghali lakini usiiipende....na nyingine ya kawaida lakini ukatamani kuishi humo milele....so mwanamke mzuri ni yule ukiwa nae,au ukimuona u feel uko home hivi...
Be specific BOSS.....!Tusaidieni idadi ya “wanawake wa kuoa“ iongezeke jamani!
 
MmmmhhhhhNadhani ni ile ..Tuwe na uzuri wa ndani na nje..Uzuri wa ndani ... upendo wa kweli, respect , Uaminifu, smart, etc, etc, Uzuri wa nje ... kheshima ya mavazi panapotakiwa, physically fit, healthy .... etcWanataka tuwe na mchanganyiko Wa hivyo vyote na zaidi..Kuna kaka aliniambia angekuwa na uwezo Angem Muumba mke wake .. loohhhhh
Mimi ningemuumba mume!!!Lolz!Nwy sitaki kuamini kwamba wasio na hayo uliyotaja ni wengi kuliko na walionayo.
 
Kweli hapa na wawe wazi...............
Njooni mseme tujue mbivu na mbichi.......tumeshaletewa vitu kibao vya kutengeneza uzuri tukiamini vinatuongezea uzuri................yote hii ili kuwavutia nyie,

Mnatupa pilikapilika za kila aina..........hebu semeni nasi tupumue jamani..................
 
View attachment Mzuri.bmp

Huo hapo juu ndo uzuri wenyewe unaosababisha ndoa za leo hazidumu. Uzuri unaangaliwa kwa muonekano wa nje mno these days, sio tena TABIA ya mwananmke ukiwa na umbo km hilo na sura nzuri basi wewe ni mzuri hata kama tabia IMEOZA haifasi kabsaaaaaa. sasa ukiingia mkenge hapo ndugu yangu utaishia kulia na kusaga meno tuu
 
Ingekuwa duniani wanawake huwezi kuwananihii mpaka uwaoe,na wanawake wote wakakubaliana hivyo,basi idadi ya wanawake walioolewa ingekuwa kubwa mno!..
My point is,It's the woman who really decides who,when and where to DO,but nowadays most of'em are too loose.So why not bang the hell out of'em and leave'em alone?
 
Wanawake wazuri wapo wachache na wanaharibiwa na mazingira yanayowazunguka na ule uzuri wao unapotea, tamaa ni nyingi sikuhizi kiasi kudate na mtu ni kupoteza muda na gharama zako sababu mambo mengi watu wanayoongea ndani ya uhusiano ni hisia tu ,uhakika haupo ukichanganya na hizi vurugu za maono uzuri wote wa mwanamke unapotea
 
Mhh! wee Lizzy una mambo! Wiki jana umetukingia kifua, wiki hii unatupandisha kizimbani, ha ha ha.
Ni kweli wapo wanaotumia kauli hii kama ksingizio kama wale akina dada wanaosema wanaume siku hizi matapeli.
Kila mtu anakile anachoangalia kulingana na mazingira, haja na mtazamo wake.Pamoja na sifa za kila mmoja kwa jicho lake, kitu kinachoikamilisha ndoa au mahusiano ni upendo.Hayo mengine ni ziada, kwa bahati mbaya siku hizi ziada ndiyo inatangulia halafu upendo unafuata.

Wengi wanasema wanawake wamekuwa 'materialistic'. ndiyo maana ndoa nyingi zimekuwa za ki-celeb na hazidumu. Kwa muoaji wa kweli anataka ku-close the chapter then family life. Ndoa ni upendo wa leo kesho na daima, upendo haujali thamani kwani wenyewe ni thamani juu ya thamani. Sasa ukiamini hayo halafu mwenzako anaangali account, car park, villa n.k bila kuwa na mpango wa maisha hapo 'chemistry' ipo? kama haipo na unakutana na 2,3,4 type hiyo kwanini usi conclude sikuhizi hakuna...!! Wanasema' once is incidence two is coincidence'.

Nini wanaangalia = Upendo na kichwa pevu.
 
Mimi ningemuumba mume!!!Lolz!Nwy sitaki kuamini kwamba wasio na hayo uliyotaja ni wengi kuliko na walionayo.
Teh teh mie ningetengeneza nanili tu..Nway naamini wako na wako wengi..Ila tatizo na wenyewe kuna vitu wana hitajiKutoka kwa hao waume ... ile tofauti ikishaJitokeza basi...Na muda mwingi tunapoteza kutafuta Alie perfect duhhhhh tunasahau sisi ni Binadamu tu .....na tunamapungufu yetu ..
 
Mmmmhhhhh
Nadhani ni ile ..
Tuwe na uzuri wa ndani na nje..

Uzuri wa ndani ... upendo wa kweli, respect ,
Uaminifu, smart, etc, etc,

Uzuri wa nje ... kheshima ya mavazi panapotakiwa, physically fit, healthy .... etc

Wanataka tuwe na mchanganyiko
Wa hivyo vyote na zaidi..

Kuna kaka aliniambia angekuwa na uwezo
Angem Muumba mke wake .. loohhhhh

Nimeipenda hii AG hongera 🙂....Kwa maoni yangu uzuri wa wastani lakini Lizzy naomba ujue kwamba uzuri wa mwanamke unatofautiana kati ya mwanaume na mwanaume (beauty is in the eye of the beholder). Wengi hupenda wowowo, lakini kuna wapenda matiti makubwa, miguu minene kama ile ya kihaya, urefu, wengine hupenda wanene na wengine wembamba ali mradi tu awe na kishtobe siku hizi wanaita wowowo. Kwa miaka hii hata madarasa nayo yameongeza umuhimu wa mwanamke huyo mzuri maana wengine hawatak kabisa O'level hata A'level shurti kwa degree hata moja. Halafu mwenye tabia nzuri, msafi wa mwili na usafi wa nyumba pia na akiingia jikoni anajua kufanya mavitu motomoto kama yaleeeee kwenye ile thread yako nyingine ya makulaji 🙂

 
Last edited by a moderator:
Teh teh mie ningetengeneza nanili tu..Nway naamini wako na wako wengi..Ila tatizo na wenyewe kuna vitu wana hitajiKutoka kwa hao waume ... ile tofauti ikishaJitokeza basi...Na muda mwingi tunapoteza kutafuta Alie perfect duhhhhh tunasahau sisi ni Binadamu tu .....na tunamapungufu yetu ..

You can say that again AD hahahah lol! Yaani hutaki hata mtu wa kuongea naye, mkakaa mkacheka, mkashauriana, mkacheza, kutaniana n.k.....unataka nanihii tu ndio maana kiama kilikuwa kianzie kwenu 🙂 tuko July sasa hivi October 21 kama sikosei kinaanzia tena kwenu 🙂
 
Asante Babu,umedadavua kiutu ukubwa......
Nimeipenda hii AG hongera 🙂....Kwa maoni yangu uzuri wa wastani lakini Lizzy naomba ujue kwamba uzuri wa mwanamke unatofautiana kati ya mwanaume na mwanaume (beauty is in the eye of the beholder). Wengi hupenda wowowo, lakini kuna wapenda matiti makubwa, miguu minene kama ile ya kihaya, urefu, wengine hupenda wanene na wengine wembamba ali mradi tu awe na kishtobe siku hizi wanaita wowowo. Kwa miaka hii hata madarasa nayo yameongeza umuhimu wa mwanamke huyo mzuri maana wengine hawatak kabisa O'level hata A'level shurti kwa degree hata moja. Halafu mwenye tabia nzuri, msafi wa mwili na usafi wa nyumba pia na akiingia jikoni anajua kufanya mavitu motomoto kama yaleeeee kwenye ile thread yako nyingine ya makulaji 🙂
 
Last edited by a moderator:
Kutokana na malalamiko ya kaka zetu kwamba “wanawake wazuri“ wakimaanisha wanaofaa kuoa hamna siku hizi nashawishika kuuliza maswali kadhaa ili tusiojua tujue ni vigezo gani vinatumika kumtambua “mwanamke mzuri“.Je nini haswa mnachoangalia!?Awe maridadi kwa mavazi namuonekano wake kwa ujumla!!
Pole sana kwa swali ujiulizalo kwani niweng wajiuliza na jib hawana ila najaribu kukupunguzia uzito. wanaume kwanza mwanamke kauli akiwana kauli za kishenz aimin mbishi wa mambo ya ajabu. anajifanya anajua kuliko. anadharau juu ya wa2 mbalimbali na kujiona yuko juu ya jamii hu2fanya wanaumekuona mwanamke huyu hafai kuanzisha familia coz utaingia aibu ktk jamii pasi kutaka na kushushwa thamani yako. uzuri na umaridadi wamavaz nihoja japo sio sababu kuu
 
Kutokana na malalamiko ya kaka zetu kwamba “wanawake wazuri“ wakimaanisha wanaofaa kuoa hamna siku hizi nashawishika kuuliza maswali kadhaa ili tusiojua tujue ni vigezo gani vinatumika kumtambua “mwanamke mzuri“.

Je nini haswa mnachoangalia!? Awe maridadi kwa mavazi na muonekano wake kwa ujumla!!

Wanaume hawafanani vigezo kupata mwanamke.
Kila mwanaume ana vigezo vyake, kwahiyo kila mwanaume atakuwa na mwanamke wa chaguo lake.

Uzuri wa kawaida ambao wanaume wengi wanaweza kuvutiwa na kuwa na vigezo sawa ni wa muonekano tu.
 
Nimeipenda hii AG hongera 🙂....Kwa maoni yangu uzuri wa wastani lakini Lizzy naomba ujue kwamba uzuri wa mwanamke unatofautiana kati ya mwanaume na mwanaume (beauty is in the eye of the beholder). Wengi hupenda wowowo, lakini kuna wapenda matiti makubwa, miguu minene kama ile ya kihaya, urefu, wengine hupenda wanene na wengine wembamba ali mradi tu awe na kishtobe siku hizi wanaita wowowo. Kwa miaka hii hata madarasa nayo yameongeza umuhimu wa mwanamke huyo mzuri maana wengine hawatak kabisa O'level hata A'level shurti kwa degree hata moja. Halafu mwenye tabia nzuri, msafi wa mwili na usafi wa nyumba pia na akiingia jikoni anajua kufanya mavitu motomoto kama yaleeeee kwenye ile thread yako nyingine ya makulaji 🙂



Mkuu hapo kwenye hiyo red, kwa wanawake wengine ni kazi kweli kweli.
Jana nilikuwa naongea na mdada mmoja ambaye alijitambulisha ni feminist haswa haswa.
Yeye anasema akiwa jikoni na mzee lazima awe jikoni wanaenda sambamba.
Akimpeleka mtoto clinic na mwanaume awe pembeni.
Kumuuliza kwa nini, anasema lazima majukumu yawe pasu kwa pasu.
So sio kwa kila mwanamke kuwa mtaalamu wa maakuli ni sifa kwake, yeye anasema unakuwa kama kibaraka wa mwanaume
 
Last edited by a moderator:
Wanaume hawafanani vigezo kupata mwanamke.Kila mwanaume ana vigezo vyake, kwahiyo kila mwanaume atakuwa na mwanamke wa chaguo lake.Uzuri wa kawaida ambao wanaume wengi wanaweza kuvutiwa na kuwa na vigezo sawa ni wa muonekano tu.
Na hivyo vigezo tofauti ndo tuna hamu ya kuvijua.....
 
Back
Top Bottom