Katika hili nashindwa kumuelewa mke wangu

Katika hili nashindwa kumuelewa mke wangu

Just simple km hujavutika na huyo dada ungefanya hivi;
Kwa kujua wife wako hana interest tena na huyo dada ilibidi mumjulishe yule dada kuwa gari mbovu so ajitafutie usafiiri mpm hapo mtakapomjulisha.then wewe utachonga na dereva wa staff bus angekuja kukuchukua kisirisiri.after sometimes huyu dada angezoea kujitaftia usafri mbadala na wewe ungerudia kutumia gari yenu.
Namna hii ingekua ya busara na haikuharibii kwa mkeo wala kwa dada wa jirani.mana pia dada wa jiran akigundua ni mkeo hataki atajenga chuki.sa nyingine chuki hiyo ni hatari kwa familia yako kwani kuna siku utasafiri na mkeo akahitaji msaada wa jiran.kama kuna chuki utakosa msaada.jua wanawake wengine wambea sana anaeza sambaza mtani ukashtukia wife wako hapendwi kabisa na jamiii pale unapoishi.so jiongeze kaka.check n balance.
Pili, ni kweli siyo fair sana kwa wewe kuendelea kutoa lift.mimi binafsi nikimpa mdada lift mara nyingi naanza kukosa amani mana mimi nimeoa tayari.pamoja na kwamba ni msaada ila bado linda Ushuhuda bwana.
Tatu, wewe umesema mkeo ni rafiki sana na huyo dada .dt min anaeza fahamu mazuri na mabaya yake ambayo sio lazma mkeo akuambia.so jst b wise bro.
Mwisho naona wewe mwenyewe una haribu mana unaita gari ya wife.kwenye ndoa mkishaanza tu hizo hii yangu hii yako ni shiiiida.bora hata hii yangu kwa baba ila kwa mwanamama lol mara nyingi ni matatizo.napendekeza muwe na kitu cha familia sio ya mtu binafsi.hayo machache tu kaka.
 
Issue ni kwamba huyo mke angemuita huyo rafiki yake na kumuambia ukweli kwamba bwanaa wee mi ndiyo hivi tena hivyo siwezi kukuruhusu na mume wangu nikiwa sipo maana lolote laweza kutokea, tena ahakikishe akimwambia hayo na mumewe yupo , aweke na utani kidogo but msg itakuwa imemfikia. Lakini hili la kumzushia mwenzio zigo la lawama na kujenga uadui ghafla, tena na majirani siyo sawa.
Apana sio sawa,hata yeye pia akimwambia mkewe kua mwabie rafiki yako sitomchukua tena mpaka utakapo kua wewe ndani ya gari kuepuka matatizo pia ni sawa ila huyu mume nae anataka aonekane mzuri kote kote na kutumia busara hawezi...........
 
Hapo cha kufanya ungemtaarifu yule jirani tu kwamba gari yenu natatizo hivyo utakuwa unaenda na staff bus,kitendo cha wewe kuendelea kwenda nya staff bus na huyo dada inaonekana una kiburi,ni vyema kumsikiliza mkeo kwani huyo jirani amekuwa ngozi kwamba huwez kumuacha?
 
Wadau,
Sina haja ya kuunganisha wanawake wote katika suala ninalopitia. Kwa ujumla ninaishi vizuri kabisa na mke wangu mpendwa ambaye tumeoana mwaka 2014. Tulibahatika kujenga na kuhamia nyumbani kwetu mwaka jana. Kwa bahati nzuri ambayo sasa imekuwa mbaya tulijenga urafiki na familia ya jirani na kwetu, mke wangu na dada wa nyumba ya jirani wakawa marafiki wakubwa.
Hali hii ilipelekea hata kuwa tunatoka wote asubuhi kwa gari ya mke wangu na kurudi pamoja pia muda wa jioni kwa kuwa wote tunafanya kazi katika maeneo jirani. Sasa mke wangu mpenzi amejifungua na sasa yupo ''maternity leave''. Jumatatu ikabidi nitoke mwenyewe na dada wa jirani ambaye huwa tunampa lift asubuhi na jioni. Sasa niliporudi usiku huo wa jumatatu wife akaniambia hataki nimpe lift tena dada wa jirani, nikauliza kwa nini? Akajibu hataki tu; niliwaza usiku ule na kuamua kuendelea kumpa lift huyu dada kwa kuwa wazo la kumpa lift lilikuwa la wife mwenyewe na kwangu ni ngumu sana kumpita huyu dada ambaye ameshazoea kuwa anapanda gari hii ukizingatia kuwa ni wife mwenyewe aliyemkaribisha. Nilipoamka jumanne nikamkuta huyu dada ananisubiri nje, nikampa lift kama kawaida na jioni pia nikarudi naye nyumbani pamoja.
Sasa mke wangu baada ya kuona hivyo, usiku wa jumanne akaniambia nikubali moja, kuendesha gari yake bila kumpa lift dada wa jirani au niende kazini kwa gari ya staff?! Hii kauli ya kutamka kuwa gari ni yake ilinipa mawazo sana kwa kuwa mke wangu huyu mpendwa hajawahi kuwa mtu anayeonyesha ubinafsi, tumekuwa na ndoa nzuri yenye amani na upendo wa hali juu.
Ndipo nikauliza ana tatizo gani na huyu dada? bado alinijibu kuwa hataki tu.
Nikampigia simu dereva wa staff bus kuwa anipitie asubuhi, na kuwakuwa basi huwa halijai kwa kuwa staff tunaoishi huko ni wachache na huyu dada alikuwa nje muda basi lilipofika kunichukua naye pia akapanda kwenye staff bus.
Niliporudi home wife amenuna na hataki kuongea, nashindwa kuelewa tatizo lake kwa huyu dada ni nini hasa?
Kiukweli naishi maisha yenye kuheshimu ndoa na kumpenda mke wangu kwa kiwango cha juu kabisa.

Waungwana, kama hivi ndivyo wanawake wanavyoweza kuwa na maamuzi yasio na chembe ya aibu napata shida sana kumuelewa mke wangu.
nunua gari yako mkuu..............
otherwise mkeo anakujua sana, anajua udhaifu wako, hasa kipindi hiki akiwa maternity anaona kuna dalili kubwa ya wewe kutekwa na huyo dada, kifupi usimchukie analinda ndoa yake. hiki ni kipindi anapojiona hafai tena kwani anahisi amepoteza mvuto. so all in all anafanya kwa nia njema,
sema ugumu ni utamnyimaje lifti jirani aliyeanza kumpa lifti yeye?
 
na huy
unataka kukosana na mkeo kisa dem wa jirani?? shame on you chief,
haitaji kukupa sababu kwa sababu si lazima huyo dada kutumia asset zenu ikiwemo gari
u mume hajasema ni lazima...mkewe ndio alipropose ikawa hivosaasa ghaflafrom no where kusitisha inakuwa shida...mke afunguke tuuu kama ana nia
 
Mkuu fanya mchakato ununue hata kipasso chako maana kama tayari mkeo anaonekana kua na ubinafsi ipo siku atakutia aibu hata mbele ya watu unaowaheshimu
 
Ungemrudishia Mpira mwenyewe kuwa akamwambia kuanzia sasa haitaji kumuona anapanda gari yake badala ya kukuangushia jumba bovu wewe.
Kama ulikuwepo vile. Yaani hii kesi wala sio ngumu kabisa kwa sababu huyo mke ndiye mwenye urafiki ni suala la kumwambia tu asubuhi moja naomba unitoe kidogo mkifika hapo nje unamwambia hebu mwambie mwenzio kuwa hutaki nimpe lift, kesi imeisha!
 
Anaamini hakuna mbaya kama ukimpata lift nae akiwepo ila kwakua ye hayupo unaweza rusha tongozo na kuchepuka jiongeze baaab acha kumpa lift huyo mwanamke
Watu ni majirani kama akitaka kumtongoza atamtongoza tu wala haina haja ya kusubiri lifti. Si ajabu hata namba za simu walishabadilishana.
 
Mi mazoea hayo ili iwejee,mi sitaki mwanamke yeyote awe na mazoea hayo,nae mpewa lifti hata hajiongezi kageuza gari la kwao ,mazoea gani hayo ya kua na mme wangu karibu vile ,namshangaa mke wako kumzoesha kumpa lifti mi hata lifti asingepata angeipata nikiwa ndani ya gari peke yangu
Acha ubinafsi wewe mtoto wa kike! Mume wangu, mume wangu umemuumba wewe? Wacha wenzio wapewe lift bana kama ipo, ipo tu.
 
kumbe kuna wakati watu wanakuwa ma great thinkers wanaigizaga tu kujitoa akili kama bongo movie. wadau wanachangia positively kujenga ndoa yako mwenzako hapendi uwe na huyo dada wanawake sisi ni nyoka atakutega hutaamin atavyoisambaratisha ndoa yako kaa mbali na huyo dada mpende mkeooo
Mwaj mbona unaniangusha bana! Sio wanawake wote ni nyoka. Mbona mimi najuana na shem zangu wengi tu kwa miaka sasa na sijachepuka.
 
Hebu jaribu kuvaa viatu vyake huyo mkeo....iko hivi; kila siku umezoea kumpa lift kwenye gari yako jirani/ mshkaji wako (rafiki yako mwanaume) lakini umepata likizo au safari, gari yako kabaki nayo mkeo na jiranj/ rafiki/mshkaji wako bado anataka aendelee kupata lift kwa mkeo ikiwa wewe haupo, tena asubuhi na jioni, je! na wewe hutopata wasiwasi rafiki/mshkaji/jirani yako wa kiume kuwa na mkeo kila siku asubuhi na jioni?

Mkeo anawaogopa walimwengu na visa vyao na sio wewe!
Mimi kama ni rafiki yangu wa karibu wala sitakuwa na wasiwasi. Wala sitawaza hizo ishu. Tatizo wabongo tunapenda sana michepuko khaaa.
 
Naomba nikuulize Mkuu,Ivi kweli kama ingekua ni wewe ungekubali mkeo apande gari ya rafiki yako wakati wewe uko nyumbani na ukawa na amani kabisaa? au huna wivu na chako? isitoshe huyo ni mwanamke na wanawake wana 7senses sio SIX lol huenda amehisi kitu au amesikia kitu,sasa unasusia gari kisa unataka kumpa lift Jarani tena mwanamke,mie namuelewa na hasa wewe mwanamme ndio ungesema mwambie shogako
sitompa lift mpaka utakapokua wewe kwenye gari full stop...
Hivi kuna shida gani mkeo/mumeo kumpa lifti rafiki yako?! Inabidi ifike mahali tubadili namna ya kufikiri na tujaribu kuwaamini waume/wake zetu.
 
unataka kukosana na mkeo kisa dem wa jirani?? shame on you chief,
haitaji kukupa sababu kwa sababu si lazima huyo dada kutumia asset zenu ikiwemo gari
Wacha ujinga,sio kila unachoshauriwa na mkeo kiko sahihh,wakati mwingine maamuzi yakiume yanataki kufanyika ili kudumisha busara inayoelekea kupotea.
 
Mzee hapo kama kosa ujaliona. Bac mtihani unao..yan hapo umeside na huyo jirani ktk kila option aliyokupa. Ameamua kuacha gari yake kisa mwanamke mwingine (kosa kubwa sana la kiufundi).
 
Wadau,
Sina haja ya kuunganisha wanawake wote katika suala ninalopitia. Kwa ujumla ninaishi vizuri kabisa na mke wangu mpendwa ambaye tumeoana mwaka 2014. Tulibahatika kujenga na kuhamia nyumbani kwetu mwaka jana. Kwa bahati nzuri ambayo sasa imekuwa mbaya tulijenga urafiki na familia ya jirani na kwetu, mke wangu na dada wa nyumba ya jirani wakawa marafiki wakubwa.
Hali hii ilipelekea hata kuwa tunatoka wote asubuhi kwa gari ya mke wangu na kurudi pamoja pia muda wa jioni kwa kuwa wote tunafanya kazi katika maeneo jirani. Sasa mke wangu mpenzi amejifungua na sasa yupo ''maternity leave''. Jumatatu ikabidi nitoke mwenyewe na dada wa jirani ambaye huwa tunampa lift asubuhi na jioni. Sasa niliporudi usiku huo wa jumatatu wife akaniambia hataki nimpe lift tena dada wa jirani, nikauliza kwa nini? Akajibu hataki tu; niliwaza usiku ule na kuamua kuendelea kumpa lift huyu dada kwa kuwa wazo la kumpa lift lilikuwa la wife mwenyewe na kwangu ni ngumu sana kumpita huyu dada ambaye ameshazoea kuwa anapanda gari hii ukizingatia kuwa ni wife mwenyewe aliyemkaribisha. Nilipoamka jumanne nikamkuta huyu dada ananisubiri nje, nikampa lift kama kawaida na jioni pia nikarudi naye nyumbani pamoja.
Sasa mke wangu baada ya kuona hivyo, usiku wa jumanne akaniambia nikubali moja, kuendesha gari yake bila kumpa lift dada wa jirani au niende kazini kwa gari ya staff?! Hii kauli ya kutamka kuwa gari ni yake ilinipa mawazo sana kwa kuwa mke wangu huyu mpendwa hajawahi kuwa mtu anayeonyesha ubinafsi, tumekuwa na ndoa nzuri yenye amani na upendo wa hali juu.
Ndipo nikauliza ana tatizo gani na huyu dada? bado alinijibu kuwa hataki tu.
Nikampigia simu dereva wa staff bus kuwa anipitie asubuhi, na kuwakuwa basi huwa halijai kwa kuwa staff tunaoishi huko ni wachache na huyu dada alikuwa nje muda basi lilipofika kunichukua naye pia akapanda kwenye staff bus.
Niliporudi home wife amenuna na hataki kuongea, nashindwa kuelewa tatizo lake kwa huyu dada ni nini hasa?
Kiukweli naishi maisha yenye kuheshimu ndoa na kumpenda mke wangu kwa kiwango cha juu kabisa.

Waungwana, kama hivi ndivyo wanawake wanavyoweza kuwa na maamuzi yasio na chembe ya aibu napata shida sana kumuelewa mke wangu.
Kwani Ww Ungeacha Kumpa Lift Huyo Mdada, Ungepungukiwa Na Lipi!!!?? Mkeo Amegundua Kuwa Kuendelea Kumpa Lift Huyo Mdada, Wkt Yeye Hayupo Nanyi, Ni Tatizo Kubwa!!! HIVYO Kwa Vile Alimkaribisha Yeye Mwenyewe, Basi Ungemuomba Yeye Mwenyewe Atengeue Mualiko Wake, Kwa Kumueleza Live!!!! HAPO Ww Utakuwa Huru!! SASA Mkeo Hataki Na Ww Unapinga Kutekeleza Maagizo Yake, Hadi Amegoma Kutumia Gari Lake, Bado Umemuhamishia Ktk Staff Bus!!! Kwa Maelezo Yako Hayo Inaonekana Kuna Dalili Ya Hatari Kati Yako Na Huyo Mdada!! KWANINI Hapo Isingekuwa Ndio Nafasi Ya Kumkwepa Huyo Mdada! COZ Gari Hauna Tena! PIA Vitu Vya Wanawake Ni Vyao Daima, Pambana Kupata Gari Yako Mkuu! SIO Kutegemea Ya Mkeo!!! SIKU Mkitengana Je, Itakuwaje!!!??
 
Back
Top Bottom