Kashfa zote walizoibua CHADEMA juu ya CCM ni za kutunga

Kashfa zote walizoibua CHADEMA juu ya CCM ni za kutunga

Cha ajabu mtuhumiwa mwingine ndiye Rais wa nchi! Watuhumiwa wengine walipewa uwaziri, uenyekiti wa bunge n.k.

Ufisadi ni synonymy ya CCM!
Hata Magufuli akihamia CHADEMA leo atageuka theluji nyeupe kwao. Akili ya CHAGADEMA wanaijua wenyewe.
 
Unataka kusema kashfa zifuatazo si kweli au una maana gani Stroke?

1. Buzwagi
2. Meremeta
3. Deep Green
4. IPTL
5. NIDA
6. Richmond
7. Escrow
8. EPA
9. Madudu kwenye Halmashauri za Miji + Ripoti za mwaka za CAG.
10. Maliasili, Madini nk nk
Kinachoshangaza serikali ikiwafuatilia wahusika chadema wanasema wanaonewa. Na chadema ipo tayari kuweka wanasheria wake kuwatetea wahusika. Hapo ndipo utakapojua kwann magu anawanyoosha. Na nina uhakika mtanyooka tu mpende msipende
 
Na Mungu alivyomkubwa

Wana CCM wote waliokuwa wanashutumiwa kwa kashfa kubwa kubwa na Chadema wamehamia Chadema

1) Lowassa
2) Sumaye
3) Mzee Kingunge
4) Makongoro Mahanga
5) Nyalandu
6) Lawrence Masha
7.)...
Wote wamehamia Chadema Ukimaanisha AC Mzee wa V. G. Cent, Escrow, IPTL, EPA wote kweli wamehamia Chadema??
 
Kuna thread nyingine ukizisoma unachefukwa, kuna watu nadhani hawana upendo na nchi yako kabisa. Mapambano wanayoyafanya vyama vya upinzani yamesaidia sana kuibua kashfa nyingi na kuirudisha nchi kwenye mstari, kazi wanayoifanya ni yakizalendo sana. Chama cha mapinduzi kwa kipindi kirefu kimewaangusha watanzania na kwa kifupi watanzania wengi wamekichoka na walitaka kukimwaga 1995 na 2015 huu ni ukweli ulio wazi. Kama siyo kazi ya Kinana na Nape kuzunguka nchi nzima nadhani sasa hivi kingekua chama cha upinzani na wangekua wanauza mali zao kwakukosa kuelewana. Hivyo tueshimu vyama vya upinzani, bila wao sasa hivi tusingekua na Raisi mzalendo anaye piga vita ufisadi na uporaji wa rasilimali za nchi. Ukumbuke kwamba Raisi wetu hajipambanui na chama chake, ata kwenye kampeni zake alisema watu wamchague yeye na si chama hapo ndiyo ujue chama cha mapinduzi kiko ICU. Kwasisi watanzania wazalendo, hatuchagui chama bali mtu mwenye uwezo wa kufanya yale ambayo yatawasaidi watanzania.
Ndugu yangu unamawazo mazuri sana. Ila nadhani umeshindwa kutofautisha upinzani wa enzi hizo na upinzani wa sasa. Kwasasa upinzani ( CHADEMA) hawaisaidii serikali zaidi wanachofanya wanatumia nguvu nyingi kuhakikisha serikali haifikii malengo iliyokusudia kwa wananchi wake ili wao wajijenge kisiasa.
 
Cha ajabu mtuhumiwa mwingine ndiye Rais wa nchi! Watuhumiwa wengine walipewa uwaziri, uenyekiti wa bunge n.k.

Ufisadi ni synonymy ya CCM!
Kwanini huwa mnawapokea kama kweli niwana democracy?
 
Unataka kusema kashfa zifuatazo si kweli au una maana gani Stroke?

1. Buzwagi
2. Meremeta
3. Deep Green
4. IPTL
5. NIDA
6. Richmond
7. Escrow
8. EPA
9. Madudu kwenye Halmashauri za Miji + Ripoti za mwaka za CAG.
10. Maliasili, Madini nk nk
Kwamfano hiyo ya 10 hasahasa maliasili likinukishwa mtamtetea huyo mgeni wenu?
 
Mbona hamueleweki sasa?

Mwenzio anasema tuhuma ni za uongo wewe unaongea kinyume chake. Kwa mujibu wa stroke hao wote walizushiwa uongo na CHADEMA ili aajipatie umaarufu wa kisiasa. In other words wako clean!

So what is your point?

My point is soma comment ya Pohamba Kama Pohamba sibebi Mawazo ya Mtu wala kikundi ndio sababu ukifungua thread nyingine utakuta nampiga madongo Magufuli au Chama changu kwa kadri navyoona inafaa!
 
Hivi itikadi ya Chadema ni ipi? Inawezekana ni chama pekee duniani kisicho na itikadi

Vikundi na Magenge ya Kihuni hayana Itikadi, yanajiendea tu!

Leo Hii wale waliokuwa wanawatuhumu kwa Ufisadi wakihamia Chadema na kuwania nafasi yoyote ya uongozi hupewa Kipaumbele kuliko wana Chadema wakongwe

1) Lowassa kwny Urais walimtema Slaa
2) Sumaye kwny Uenykt Kibaha walimetema Kubenea
3)Ole Madeye kwny Uspika wa Bunge dhidi ya Wagombea wengine
4) Makongoro Mahanga kwny Uenykt wa Ilala dhidi ya Wakongwe aliowakuta
5) Lawrence Masha kwny Ubunge wa EA dhidi ya wengine
 
My point is soma comment ya Pohamba Kama Pohamba sibebi Mawazo ya Mtu wala kikundi ndio sababu ukifungua thread nyingine utakuta nampiga madongo Magufuli au Chama changu kwa kadri navyoona inafaa!


Kwa vile umekuja kwenye thread ya mwenzako unapingana au una unga mkono hoja yake?
 
Kajitibu kwanza kiharusi hicho.
Ndiyo maana huna akili.
 
Leo unaikana List of shame kwa kuwa tu Bwana wenu yumo kwny orodha?
Asingekuwemo ungeandika ulichoandika?

Unanijumuisha mimi na nani? Kwanini una inferiority complex ndugu? Huwezi tu ku-argue nami, mpaka unijumuishe kwenye kundi ambalo sipo?

Nimeshasema humu gazillion times, kwamba CCM crooks wote (walio ndani na nje ya CCM) stahili yao ni jela na siyo mtaani! Ajabu majizi bado yapo mtaani; na mengine yakiwa Ikulu, hata ndiyo Rais!

Magufuli has all the powers; ever wonder why it has been 2 years of him just lamenting about mafisadi without taking any legal measures against them?!? Naamini unafahamu ule usemi, “nani amfunge paka kengele?” CCM ni chama la majizi na mafisadi. Kila liCCM linaogopa kumshtaki mwenzake! Magufuli anajifanya mbabe, lakini hana ujanja kwa Lowassa!

Ajabu ni kwamba leo maCCM yanatumia list of shame kama reference, ilhali yalii-crash hiyo list na kutetea majizi yakiwemo makina- Lowassa, Mkapa, Kikwete, Mkono, Chenge n.k.

Btw, hivi nchi hii jizi na fisadi ni Lowassa tu? Maana kuna majizi mengine yapo CCM: mengine yakipewa uwaziri, uongozi wa Bunge na urais!!
 
Sitaamini chochote kibaya kitakacho semwa na chadema juu ya Ubaya wa ccm kwani hawa watu hawaeleweki. Wanatufanya watanzania kama watoto. Wamekua popo. Leo wanasema flani mchafu kesho wanasea msafi. Ukihoji wanasema mpelekeni mahakamani wakati wao ndo walituaminisha kuwa mhusika ni mchafu.
Chifu, siasa za Tanzania zimejaa unafiki tu! Umesahau hao hao CCM walikuwa wakimtetea Lowassa pale alipowekwa kwenye list of shame? Hadi Kikwete alienda kumpigia kampeni? Magufuli naye alienda kumpigia kampeni Nyalandu. Ajabu wote hao leo wanaitwa mafisadi, ilhali walitetewa kwamba siyo mafisadi walipokuwa CCM!
 
Hata Magufuli akihamia CHADEMA leo atageuka theluji nyeupe kwao. Akili ya CHAGADEMA wanaijua wenyewe.
Kwahiyo CCM ni zalisho la mafisadi?
Unafiki kwenye siasa za Bongo ni order of the day! Lowassa alitetewa kwamba siyo fisadi alipokuwa CCM!
 
Ni za kutunga kwa lengo la kujipatia umaarufu tu wa kisiasa ili kuonekana mbele ya jamii kama watetezi wa kweli ilhali ni mafisadi tu waliojificha kwenye ngozi za kondoo.

Chadema imekua ikiibua hoja mbali mbali zenye lengo la kuifanya ccm na wanachama wake kuonekana wachafu mbele ya jamii, lakini watu hao hao wanapovuka mpaka kwenda upande wao tuhuma zote hubadilika na kuwa sifa. Makosa Yote yaliyoainishwa juu ya wahusika hufutwa kabisa na kuonekana kama vile jambo hilo halikuwahi kutendwa na mhusika au kuwahi kutokea.

Kitendo hicho cha kufuta shutuma na kashfa juu ya wahusika pindi wanapokua upande wao, inaleta hitimisho kuwa tuhuma walizozitoa hazikuwa na ukweli wowote, na zilitolewa kwa lengo la kupotosha, kukuza umaarufu wa kisiasa wa mtoa tuhuma na kuwatishia wahusika ili wahame kambi.

Aina hii ya siasa za vitisho kwa kashfa za kutunga ni mbaya sana na inatakiwa kupingwa kwa kila namna na wapenda demokrasia wote na siasa safi zenye kuleta changamoto chanya kwenye maendeleo ya Taifa letu.
Ukiokoka unasamehewa Dhambi
 
Kwahiyo CCM ni zalisho la mafisadi?
Unafiki kwenye siasa za Bongo ni order of the day! Lowassa alitetewa kwamba siyo fisadi alipokuwa CCM!
Mimi siyo mwanasiasa na ni mshuhudiaji wa ukweli. Huwezi kumwita mtu fisadi na kuwatangazia wengine wakapimwe akili iwapo watamchagua halafu ukipata chance ya kumchukua anakuwa msafi kuliko hata theluji. Ni mwanasiasa gani huko CHADEMA aliwahi kuwa msafi akiwa CCM? Hatukumbuki list of shame ya Mwembe Yanga na leo hao walotajwa ndo viongozi huko? Hatuwaoni akina Zero? Je, na hao wezi wa wanyama pori waliopandisha tumbili kwenye ndege ya watalii hawako huko?

Usiniingize huko maana naweza kuyafumua mengi.
 
Na Mungu alivyomkubwa

Wana CCM wote waliokuwa wanashutumiwa kwa kashfa kubwa kubwa na Chadema wamehamia Chadema

1) Lowassa
2) Sumaye
3) Mzee Kingunge
4) Makongoro Mahanga
5) Nyalandu
6) Lawrence Masha
7.)...
Unajisahaulisha,Hamna wazili anaekula mali ya Tz bila bosi wake kuhusika,Ila boss hawez kukubali ivyo ulieshiriki nae lazima jumba bovu likuangukie ivyo ukimtaja waziri mwizi angalia na aliyekuwa amemwajili kipindi hicho nae ni mwizi namba moja
 
Back
Top Bottom