Kashfa zote walizoibua CHADEMA juu ya CCM ni za kutunga

Kashfa zote walizoibua CHADEMA juu ya CCM ni za kutunga

Ukiwa CCM sio mwizi hadi ukitoka ndio unakuwa mwizi [emoji23][emoji23][emoji23]
Sasa wote wanaotoka ccm ni wezi waliobaki je [emoji23]
Kama kwenye banda wanaotoka ni njiwa, huwezi kukuta kasuku humo ndani. [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Ni kweli CHADEMA ni vigeugeu. Hata yule aliyeuza nyumba za serikali huku nyingine akiwagawia vimada na hata baadaye akanunua kivuko kibovu, leo hii akihamia huko (CDM) utashangaa kuona wakimsafisha kama kwamba hana maovu yoyote.
 
Ni za kutunga kwa lengo la kujipatia umaarufu tu wa kisiasa ili kuonekana mbele ya jamii kama watetezi wa kweli ilhali ni mafisadi tu waliojificha kwenye ngozi za kondoo.

Chadema imekua ikiibua hoja mbali mbali zenye lengo la kuifanya ccm na wanachama wake kuonekana wachafu mbele ya jamii, lakini watu hao hao wanapovuka mpaka kwenda upande wao tuhuma zote hubadilika na kuwa sifa. Makosa Yote yaliyoainishwa juu ya wahusika hufutwa kabisa na kuonekana kama vile jambo hilo halikuwahi kutendwa na mhusika au kuwahi kutokea.

Kitendo hicho cha kufuta shutuma na kashfa juu ya wahusika pindi wanapokua upande wao, inaleta hitimisho kuwa tuhuma walizozitoa hazikuwa na ukweli wowote, na zilitolewa kwa lengo la kupotosha, kukuza umaarufu wa kisiasa wa mtoa tuhuma na kuwatishia wahusika ili wahame kambi.

Aina hii ya siasa za vitisho kwa kashfa za kutunga ni mbaya sana na inatakiwa kupingwa kwa kila namna na wapenda demokrasia wote na siasa safi zenye kuleta changamoto chanya kwenye maendeleo ya Taifa letu.
WhatsApp Image 2017-11-06 at 09.41.20.jpeg
 
Utunzi wa CAG

Prof. Assad amlipua Magufuli kwa ufisadi uuzaji wa nyumba za Serikali

Muongo KAMWE haachi asili.

Ni za kutunga kwa lengo la kujipatia umaarufu tu wa kisiasa ili kuonekana mbele ya jamii kama watetezi wa kweli ilhali ni mafisadi tu waliojificha kwenye ngozi za kondoo.

Chadema imekua ikiibua hoja mbali mbali zenye lengo la kuifanya ccm na wanachama wake kuonekana wachafu mbele ya jamii, lakini watu hao hao wanapovuka mpaka kwenda upande wao tuhuma zote hubadilika na kuwa sifa. Makosa Yote yaliyoainishwa juu ya wahusika hufutwa kabisa na kuonekana kama vile jambo hilo halikuwahi kutendwa na mhusika au kuwahi kutokea.

Kitendo hicho cha kufuta shutuma na kashfa juu ya wahusika pindi wanapokua upande wao, inaleta hitimisho kuwa tuhuma walizozitoa hazikuwa na ukweli wowote, na zilitolewa kwa lengo la kupotosha, kukuza umaarufu wa kisiasa wa mtoa tuhuma na kuwatishia wahusika ili wahame kambi.

Aina hii ya siasa za vitisho kwa kashfa za kutunga ni mbaya sana na inatakiwa kupingwa kwa kila namna na wapenda demokrasia wote na siasa safi zenye kuleta changamoto chanya kwenye maendeleo ya Taifa letu.
 
Utunzi wa Mbowe



Waongo wana macho yalivyo kosa aibu kama kauzu!!! Hata uyatie chumvi, ndimu na pili pili bado wamekodoa tu!

Ni za kutunga kwa lengo la kujipatia umaarufu tu wa kisiasa ili kuonekana mbele ya jamii kama watetezi wa kweli ilhali ni mafisadi tu waliojificha kwenye ngozi za kondoo.

Chadema imekua ikiibua hoja mbali mbali zenye lengo la kuifanya ccm na wanachama wake kuonekana wachafu mbele ya jamii, lakini watu hao hao wanapovuka mpaka kwenda upande wao tuhuma zote hubadilika na kuwa sifa. Makosa Yote yaliyoainishwa juu ya wahusika hufutwa kabisa na kuonekana kama vile jambo hilo halikuwahi kutendwa na mhusika au kuwahi kutokea.

Kitendo hicho cha kufuta shutuma na kashfa juu ya wahusika pindi wanapokua upande wao, inaleta hitimisho kuwa tuhuma walizozitoa hazikuwa na ukweli wowote, na zilitolewa kwa lengo la kupotosha, kukuza umaarufu wa kisiasa wa mtoa tuhuma na kuwatishia wahusika ili wahame kambi.

Aina hii ya siasa za vitisho kwa kashfa za kutunga ni mbaya sana na inatakiwa kupingwa kwa kila namna na wapenda demokrasia wote na siasa safi zenye kuleta changamoto chanya kwenye maendeleo ya Taifa letu.
 
Ni za kutunga kwa lengo la kujipatia umaarufu tu wa kisiasa ili kuonekana mbele ya jamii kama watetezi wa kweli ilhali ni mafisadi tu waliojificha kwenye ngozi za kondoo.

Chadema imekua ikiibua hoja mbali mbali zenye lengo la kuifanya ccm na wanachama wake kuonekana wachafu mbele ya jamii, lakini watu hao hao wanapovuka mpaka kwenda upande wao tuhuma zote hubadilika na kuwa sifa. Makosa Yote yaliyoainishwa juu ya wahusika hufutwa kabisa na kuonekana kama vile jambo hilo halikuwahi kutendwa na mhusika au kuwahi kutokea.

Kitendo hicho cha kufuta shutuma na kashfa juu ya wahusika pindi wanapokua upande wao, inaleta hitimisho kuwa tuhuma walizozitoa hazikuwa na ukweli wowote, na zilitolewa kwa lengo la kupotosha, kukuza umaarufu wa kisiasa wa mtoa tuhuma na kuwatishia wahusika ili wahame kambi.

Aina hii ya siasa za vitisho kwa kashfa za kutunga ni mbaya sana na inatakiwa kupingwa kwa kila namna na wapenda demokrasia wote na siasa safi zenye kuleta changamoto chanya kwenye maendeleo ya Taifa letu.
Kalipeni madeni mtuletee BON MBADIA[emoji196]
 
Na Mungu alivyomkubwa

Wana CCM wote waliokuwa wanashutumiwa kwa kashfa kubwa kubwa na Chadema wamehamia Chadema

1) Lowassa
2) Sumaye
3) Mzee Kingunge
4) Makongoro Mahanga
5) Nyalandu
6) Lawrence Masha
7.)...
Hawa wemetoka chama gani vilee[emoji844] [emoji844] [emoji196] [emoji218] [emoji241]
 
Unataka kusema kashfa zifuatazo si kweli au una maana gani Stroke?

1. Buzwagi
2. Meremeta
3. Deep Green
4. IPTL
5. NIDA
6. Richmond
7. Escrow
8. EPA
9. Madudu kwenye Halmashauri za Miji + Ripoti za mwaka za CAG.
10. Maliasili, Madini nk nk
[HASHTAG]#Kivuko[/HASHTAG] ctha magu
 
Ndugu yangu unamawazo mazuri sana. Ila nadhani umeshindwa kutofautisha upinzani wa enzi hizo na upinzani wa sasa. Kwasasa upinzani ( CHADEMA) hawaisaidii serikali zaidi wanachofanya wanatumia nguvu nyingi kuhakikisha serikali haifikii malengo iliyokusudia kwa wananchi wake ili wao wajijenge kisiasa.
Malengo mporomoko[emoji196] [emoji218] [emoji844] [emoji844]
 
Ni mwanasiasa gani huko CHADEMA aliwahi kuwa msafi akiwa CCM? Hatukumbuki list of shame ya Mwembe Yanga na leo hao walotajwa ndo viongozi huko? Hatuwaoni akina Zero? Je, na hao wezi wa wanyama pori waliopandisha tumbili kwenye ndege ya watalii hawako huko?

Usiniingize huko maana naweza kuyafumua mengi.

Mzee, hao wote walikuwa CCM. Ndiyo maana nimekwambia CCM ni zalisho la mafisadi.

Pili, kusema tu ni mafisadi haisaidii kitu, wakati kuna mahakama ilifunguliwa kwa mbwembwe zote!

Nimekwambia siasa za Bongo ni vurugu mechi tu! Ndiyo maana Magufuli ni Rais, licha ya ripoti za CAG kuonyesha dhahiri ufisadi uliofanyika chini ya wizara yake kutokana na maamuzi yake kama waziri.

Umesahau CCM walitumia nguvu zao zote kuwalinda hao unaowaita mafisadi? Kikwete alimfanyia kampeni Lowassa! Magufuli alimfanyia kampeni Nyalandu!
 
Kinachoshangaza serikali ikiwafuatilia wahusika chadema wanasema wanaonewa. Na chadema ipo tayari kuweka wanasheria wake kuwatetea wahusika. Hapo ndipo utakapojua kwann magu anawanyoosha. Na nina uhakika mtanyooka tu mpende msipende

Unafanya siasa nyepesi, jua tu Mahakama ndio chombo cha kushughulikia masuala yote ya haki na sio Rais. Ndio maana nikataja kashfa kadhaa hapo juu na kutaka wahusika WOTE wafikishwe kwenye Mahakama za Sheria. Ni jukumu la Serikali na vyomba vyake kutafuta na kukusanya ushahidi si jukumu langu mimi.
 
Kwamfano hiyo ya 10 hasahasa maliasili likinukishwa mtamtetea huyo mgeni wenu?
Mimi sio miongoni mwa hao "wenu". Ila kifupi ufisadi wote ni mbaya kwa Taifa na nataka wote wenye kuhusika wapelekwe Mahakamani. PERIOD.
 
hizi zote ni kweli

na ukweli ziko chache tu, haujaweka Loliondo n.k
Asante Wabe, tena zote hazina itikadi. Ufisadi ni mbaya sana na popote walipo wahalifu walitakiwa kushughulikiwa kwa muijibu wa Sheria kwa kupelekewa kwenye Mahakama za Sheria.

Ndio maana nikasema huwa nasikitika jinsi Serikali ambavyo imekuwa na kigugumizi kushughulikia hizo kashfa ambazo nyingine zina Maazimio ya Bunge la JMT.
 
Back
Top Bottom