Kashfa zote walizoibua CHADEMA juu ya CCM ni za kutunga

Kashfa zote walizoibua CHADEMA juu ya CCM ni za kutunga

Ni za kutunga kwa lengo la kujipatia umaarufu tu wa kisiasa ili kuonekana mbele ya jamii kama watetezi wa kweli ilhali ni mafisadi tu waliojificha kwenye ngozi za kondoo.

Chadema imekua ikiibua hoja mbali mbali zenye lengo la kuifanya ccm na wanachama wake kuonekana wachafu mbele ya jamii, lakini watu hao hao wanapovuka mpaka kwenda upande wao tuhuma zote hubadilika na kuwa sifa. Makosa Yote yaliyoainishwa juu ya wahusika hufutwa kabisa na kuonekana kama vile jambo hilo halikuwahi kutendwa na mhusika au kuwahi kutokea.

Kitendo hicho cha kufuta shutuma na kashfa juu ya wahusika pindi wanapokua upande wao, inaleta hitimisho kuwa tuhuma walizozitoa hazikuwa na ukweli wowote, na zilitolewa kwa lengo la kupotosha, kukuza umaarufu wa kisiasa wa mtoa tuhuma na kuwatishia wahusika ili wahame kambi.

Aina hii ya siasa za vitisho kwa kashfa za kutunga ni mbaya sana na inatakiwa kupingwa kwa kila namna na wapenda demokrasia wote na siasa safi zenye kuleta changamoto chanya kwenye maendeleo ya Taifa letu.
EPA, Buzwagi, Tangold, Kagoda....nazo za kutungwa? Try again!
 
Na Mungu alivyomkubwa

Wana CCM wote waliokuwa wanashutumiwa kwa kashfa kubwa kubwa na Chadema wamehamia Chadema

1) Lowassa
2) Sumaye
3) Mzee Kingunge
4) Makongoro Mahanga
5) Nyalandu
6) ....


+Lema
sepetu
 
Cha ajabu mtuhumiwa mwingine ndiye Rais wa nchi! Watuhumiwa wengine walipewa uwaziri, uenyekiti wa bunge n.k.

Ufisadi ni synonymy ya CCM!
Ndivyo ulivyokaririshwa
 
Unataka kusema kashfa zifuatazo si kweli au una maana gani Stroke?

1. Buzwagi
2. Meremeta
3. Deep Green
4. IPTL
5. NIDA
6. Richmond
7. Escrow
8. EPA
9. Madudu kwenye Halmashauri za Miji + Ripoti za mwaka za CAG.
10. Maliasili, Madini nk nk

hizi zote ni kweli

na ukweli ziko chache tu, haujaweka Loliondo n.k
 
Acheni kufananisha ccm na vyama vya kipumbavu ambavyo havina hata ofisi. Level ya ccm ni A.N.C, ZANU P.F, FRELIMO
 
Sio kweli tuhuma nyingi zinazoibuliwa na upinzani ni za Kuzusha hapana. Si za kuzusha tatizo lipo kwetu CCM tunapochelewa kuchukulia wahusika hatua tukihofia kukitikisa chama kwa kuwa wengi wa hawa watu ni mashina ni rahisi kupukutisha majani endapo tukianza kuitikisa.

Walio na kashfa wapo wengi CCM hata sasa wapo,waliokuwa wanatumia mgongo wa chama kujinufaisha na kufirisi nchi,uzuri ni kuwa mkono wa chuma umeingia mashina mapya yanaanza kutokeza na yale mashina ovu yaanaza kuoza na kujiondoa yenyewe taratibu.

tunajibaraguza kwa kuwa sasa wamehamia kulee lakini kosa ni letu,lilikua letu, na litakua letu kwa kuwaruhusu kufanya waliyoyafanya bila kuwachukulia hatua yoyote ile.
 
Kwahiyo "CCM MPYA" kama anavyoinadi Polepole inafanya nini?
 
Na Mungu alivyomkubwa

Wana CCM wote waliokuwa wanashutumiwa kwa kashfa kubwa kubwa na Chadema wamehamia Chadema

1) Lowassa
2) Sumaye
3) Mzee Kingunge
4) Makongoro Mahanga
5) Nyalandu
6) ....
Malizia Kikwete na Magufuli.
 
Chadema si cha cha siasa ni chama chenye ajenda ya kutafuta uzushi dhidi ya CCM.
 
Siku zinavyoenda % kubwa ya Watuhumiwa wa Rushwa kwa mujibu wa Chadema ndio watakuwa Viongozi wakuu wa Halmashauri kuu na kamati kuu ya Chadema

Ni suala la Muda tuu Chadema itakuwa malanoni mwa wenye tuhuma za kifisadi kujinjari na mahala pao pa kalamu
 
Ni za kutunga kwa lengo la kujipatia umaarufu tu wa kisiasa ili kuonekana mbele ya jamii kama watetezi wa kweli ilhali ni mafisadi tu waliojificha kwenye ngozi za kondoo.

Chadema imekua ikiibua hoja mbali mbali zenye lengo la kuifanya ccm na wanachama wake kuonekana wachafu mbele ya jamii, lakini watu hao hao wanapovuka mpaka kwenda upande wao tuhuma zote hubadilika na kuwa sifa. Makosa Yote yaliyoainishwa juu ya wahusika hufutwa kabisa na kuonekana kama vile jambo hilo halikuwahi kutendwa na mhusika au kuwahi kutokea.

Kitendo hicho cha kufuta shutuma na kashfa juu ya wahusika pindi wanapokua upande wao, inaleta hitimisho kuwa tuhuma walizozitoa hazikuwa na ukweli wowote, na zilitolewa kwa lengo la kupotosha, kukuza umaarufu wa kisiasa wa mtoa tuhuma na kuwatishia wahusika ili wahame kambi.

Aina hii ya siasa za vitisho kwa kashfa za kutunga ni mbaya sana na inatakiwa kupingwa kwa kila namna na wapenda demokrasia wote na siasa safi zenye kuleta changamoto chanya kwenye maendeleo ya Taifa letu.
EAHarbinderSinghSethi.jpg
hqdefault.jpg
FB_IMG_1509963782399.jpg
 
Most
Unataka kusema kashfa zifuatazo si kweli au una maana gani Stroke?

1. Buzwagi
2. Meremeta
3. Deep Green
4. IPTL
5. NIDA
6. Richmond
7. Escrow
8. EPA
9. Madudu kwenye Halmashauri za Miji + Ripoti za mwaka za CAG.
10. Maliasili, Madini nk nk
Uzuri hata ndani ya serikali na katika CCM bado kuna waandamizi wako huko kwa kuzuga lakini ukiwachana bado wana damu za LOWASSA mtupu na wana roho za kichadema...... waliofanikisha MADILI ya hapo juu majority wana katika kategori hizo mbili...... kama si Roho za kichadema anakuwa Damu lowassa mtupu,,,
 
Alaah nilikuwa sijui. Kumbe hata nyumba za serikali kuuzwa ni urongo? Madini kukabidhiwa wazungu ni urongo?NBC kuuzwa ni urongo?Twiga kupandishwa ndege ya kifalme ni urongo? EPA,Escrow ni urongo? Basi kumbe hao chadema hawafai kuonekana hapa nchini tuwapige mawe kila tunapowaona mpk wafwe wooooote kabisa
 
kweli elimu elimu elimu, we stroke nyuzi zako zimekaa kaa kama za mudawote, Barbosa na jingalao, sijui mnaandika tu kupoteza muda ikifika muda mupewe buku 7 zenu, sasa ndio umeandika nini, mnalalamika utadhani nchi ilikuwa ya upinzani wakati mnayo tangu 1961, yani wewe ndio fafafa kabisa alivyosema Gwajima
 
Back
Top Bottom