Kashfa ya makontena yamuibua Ridhiwan Kikwete!

Kashfa ya makontena yamuibua Ridhiwan Kikwete!

Kama wanakuzushia mambo ya makontena yapeleke hayo magazeti mahakamani ili jamii ielewe ukweli. Pia huyo bwana Makonda kavunjiwa heshima naye ayashitaki hayo magazeti.
 
Wabongo tunapenda sana majungu,acheni kuzusha zusha mambo dhidi ya kijana wa watu
 
Kuka kimya ni hekima kubwa sana. Hvi hayo makontena mbona hawatajwi madereva boda boda au mama ntilie? Kua suspect tu inaonesha uhusika wako. Nadhani anyamaze akumbuke kuna waajiriwa wenye
dhamana wapo ndani anajua wanajipanga VIP? Utakuja wekewa vielelezo hapa ushindwe hata hujitetea. Umeshanufaika piga kimya
Nchi hii kweli ni ya watu wenye uelewa mdogo sana na waamini uzushi na majungu.Kila issue yenye utata ni lazima isukumiwe kwa Kikwete na familia yake.Watu wanatumia vyombo vya habari
kueneza chuki zao nna wivu kwa wananchi dhidi ya Mh.Kikwete na familia yake bila sababu za msingi.Ifike wakati hii hali ikome maana haina tija kwetu sisi wananchi wa kawaida.
 
Is it? Offense is the best defence au? Yuko innocent. Ila wakati mzee yuko kitengo kaka kuna tumambo mlikuwa mnafanya sema na ukweli kigogo usikanushe yote hata mazuri jamani! Fungukaaaaaaaaaaaa...........
 
Eti mfanya kazi,huyo mfanyakazi ni mpumbavu kiash gani apige picha ambayo haita shangaza jamii kwa mtu asiyejulikana ili iweje! Mbna sababu ya kitoto sana
 
Nchi hii kweli ni ya watu wenye uelewa mdogo sana na waamini uzushi na majungu.Kila issue yenye utata ni lazima isukumiwe kwa Kikwete na familia yake.Watu wanatumia vyombo vya habari
kueneza chuki zao nna wivu kwa wananchi dhidi ya Mh.Kikwete na familia yake bila sababu za msingi.Ifike wakati hii hali ikome maana haina tija kwetu sisi wananchi wa kawaida.

They messed us up during their tenure. Ufidadi na kufanya mambo kwa kujuana ndo vinawaponza. Mzee alikumbatia sana mafisadi
 
Ushahidi upelekwe wapi? Na usalama wa mtoa ushahidi ukoje?

Serikali iweke wazi

MAOFISA WA TRA na BANDARI KUTOKA MAGAZETI WANADAI WAO NAO WATATUMBUA MAJIPU BASI TUSUBIRI. Kuna msemo mwenzako akimwaga ugali na wewe mwaga mboga!
 
Riz kaanza, mwenye ushahidi atoe, ni vzr tuanzie hapo badala ya kuendelea kuishi kwa kutuhumiana
 
Hana lolote, ukweli ni ule ule

Ata mtoto mchanga hawezi kukubali kua ana utajiri wa Trilion 5 ila ukiona wanatapatapa kwa awamu jua mzizi/jipu limeshakatwa hawa dawa yao ni kuendelea kuwafnya vyanzo vyote adi migodi Ya Tanzanite one Mining ili wakane vizuri sasa apo mmerahsha uchunguzi
 
Ata mtoto wa chekechea asngekubali Kua ni mwizi na mla rushwa mda wenu wa kutumbuliwa umefka acha muisome namba mliwanyanyasa sana wafanyakazi wa bandari na TRA sasa wafanyakazi wa TRA na Bandari ndio wanawatumbua majipu 2015-2025 na hamjui kesho yenu kama yatawakuta ya kina Mramba na Daniel Yona kutesa kwa zamu kuna watu walituchezea sana watanzania...Mheshimiwa Rais kipenzi chetu John Pombe Joseph Magufuli ana hofu ya Mungu kwa hiyo mkijikuta segerea kesho msilaumu atakua anatimiza maandiko. ..ata Yesu Kristo alisema Ya KAISARI apewe KAISARI
 
Labda tuambie kuhalisia, hzo ela anazo kiasi gani hadi kuziita ni nyingi kiasi hicho.......
 
Tufike mahala tuache kuwa wajinga kuisisha familia ya rais mstaafu ni uonevu na majungu yasiyo na tija kama ni fitina za kisiasa ndio zinaleta haya yote basi tukae tukijua majungu hayajengi

we nae tumia akili kuna watoto wa marais wangapi hapa tanzania hawajasakizia kwa nini yeye?
Kila mtu anamsema yeye watu wote wamuonee ana nini? Na ili iweje?
 
Aache maigizo sasa baada ya kuongea kina kubenea na manyerere watampa fully dtail mheshimiwa bora angekaa kimya
 
Jk kajitafutia maadui baada ya kulikata jina la lile fisadi kuu, na kuzuia mita 200, kuna wajinga wanajidanganya kuwa jp anaweza kumfanya chochote jk, endeleeni kusubir

na watasubiri mpaka siku tanzania inakuwa kama newyork
 
Back
Top Bottom