Karibuni Wikiendii!

Karibuni Wikiendii!

ha ha ha ha, alikuwa jike

Pole natumia mchina, ningekugongea like
maana sasa hivi usipogonga like unafungiwa
Beware

jamani kuna kiungo kimoja cha huyu mbuzi
wanawake 'hawaruhusiwi' kula na sijakiona...ameiba nani? lol
msije kudhurika ???/lol
 
Mkwe natoka Out hivi sasa ukikutana na mie naomba ugeuze mlango
have great one
XOXOXO

RR missing you baby gal
enjoy ur weekend
 
You pipo are trying very hard to confuse me.

Hivi ntapata wapi fomu za kufungua kesi The Hague?
Naona its getting out of hand now.
My dia, Mi siwezi kukuficha kitu sababu sijakuiba chochote. Alie kukosea ni mtu wako kwa kweli, Kama kesi we nifungulie tu, but utakua umenionea bure.
 
Hahahaha, zimeisha, na hata kumbu kumbu yake imeisha pia. Shem umechelewa sana!

welllI have a feeling shemeji yangu itakuwa umenifichia kidgo..nilikuwa kwenye maandamani Durban huko caling for 'climate justice'.....dah
 
Mkwe natoka Out hivi sasa ukikutana na mie naomba ugeuze mlango
have great one
XOXOXO

RR missing you baby gal
enjoy ur weekend

FL Missed you dear.... Habari yako lakini?

Fanya haraka AshaDii asikuwahi, unajua anavo upenda...

Hahahaha..... U-sharp muhimu....lol... You think ni bonge hivi hivi.....lol

nyama imeisha?

Usijali... Nilipoona wanaongezeka namba mbaya kama Boss nilichukua nikakufichia kipande (ambacho Boss is inquiring....lol)
 
orait baby....I can share kidogo icho kipande na the boss.....on condition kwamba I hold the knife....
Kha! hivi umesema tu in general au umemaanisha? maana ni kweli kati ya wewe na the boss mwenye kisu kikali ndie atakula nyama... ngoja nikalale sasa, nimesha haribu vya kutosha.
 
orait baby....I can share kidogo icho kipande na the boss.....on condition kwamba I hold the knife....


Love hapo niwaachie nyie wenyewe wanaume muamue..... Can we please go back to bed hun'?

Kha! hivi umesema tu in general au umemaanisha? maana ni kweli kati ya wewe na the boss mwenye kisu kikali ndie atakula nyama... ngoja nikalale sasa, nimesha haribu vya kutosha.


Roulette mie naona niungane nawee on the above.....lol... Kua na Lovely Sunday Dearest.
 
Kha! hivi umesema tu in general au umemaanisha? maana ni kweli kati ya wewe na the boss mwenye kisu kikali ndie atakula nyama... ngoja nikalale sasa, nimesha haribu vya kutosha.

Hahahah RR nyama hapa si nimeambiwa imeshaliwa? as true as it can be...whatever is remaining ndo tunaijadili hapa....lol:A S 465: probably u need a nap...lol
 
Hahahah RR nyama hapa si nimeambiwa imeshaliwa? as true as it can be...whatever is remaining ndo tunaijadili hapa....lol:A S 465: probably u need a nap...lol
Kuliwa, nyama ililiwa kweli. Ongea na mpenzi wako, si amesema kuna kitu the boss alitaka ila yeye kakuwekea? basi akupe sasa. Nalog off (source: washawasha) hahahahahaha
 
Kuliwa, nyama ililiwa kweli. Ongea na mpenzi wako, si amesema kuna kitu the boss alitaka ila yeye kakuwekea? basi akupe sasa. Nalog off (source: washawasha) hahahahahaha

Ndo kipande cha nyama hiyo hiyo RR........:A S-coffee:
 
Kuliwa, nyama ililiwa kweli. Ongea na mpenzi wako, si amesema kuna kitu the boss alitaka ila yeye kakuwekea? basi akupe sasa. Nalog off (source: washawasha) hahahahahaha
Everything sorted out...lol
 
Back
Top Bottom