Karibuni Wikiendii!

Kama kuna vitu hadi mlisahaulishana sasa namhamishia kwenye banda la punda.

Simsamehi tene, Khah hadi anasahau zana mfukoni?
Hii sasa dharau

Msamehe tu, ni vitu vinatokea. Ila mwambie kuna kitu nilisahau mfukoni mwake... please.
 
Kama kuna vitu hadi mlisahaulishana sasa namhamishia kwenye banda la punda.

Simsamehi tene, Khah hadi anasahau zana mfukoni?
Hii sasa dharau
Anae kudharau ni 'shemeji yako' AshaDii anataka kusema uongo. Mi najisemea tu ukweli, nilienjoy company (na sio zaidi) ila kila wakati nilikua nakumbushia kua vitu vinawenyewe... (Nimeweka shemeji in quote na nina maana yangu, mi si nilikuwepo?)
 
Leo Kongosho kaamua sijui sweetie wako naye kaenda kwenye kale kanyumba ndogo kake maana ni siku ya 10 kama sio mwezi haonekani nyumbani

Dogo tulia mbona kama "roho inakuuma kwa sana"
 
Nyie watu hamjapokea mishahara?
Emu nendeni mkajiachie huko.
 
Kwako wewe its a prevellage na opotunity kumuona Boss sembuse kuinjoy kampani yake.

Umepata faida sana, did u smell his pafyum?

Did u see him in his shorts ready for swimming?

Kweli iteni polisi ntaua leo.

Anae kudharau ni 'shemeji yako' AshaDii anataka kusema uongo. Mi najisemea tu ukweli, nilienjoy company (na sio zaidi) ila kila wakati nilikua nakumbushia kua vitu vinawenyewe... (Nimeweka shemeji in quote na nina maana yangu, mi si nilikuwepo?)
 
Nyie watu hamjapokea mishahara?
Emu nendeni mkajiachie huko.
Aisee! Baadae inabidi tuongee sana tujadili mustakabali sasa ole wako usahau mshahara wangu si nimekupa wote what else do you want...
 
Kwako wewe its a prevellage na opotunity kumuona Boss sembuse kuinjoy kampani yake.

Umepata faida sana, did u smell his pafyum?

Did u see him in his shorts ready for swimming?

Kweli iteni polisi ntaua leo.
Nikuletee na rungu na mshale kabisaa..lol
 
Kwako wewe its a prevellage na opotunity kumuona Boss sembuse kuinjoy kampani yake.

Umepata faida sana, did u smell his pafyum?

Did u see him in his shorts ready for swimming?

Kweli iteni polisi ntaua leo.
Mama kua mpole, hawa wanaume sio ndudu zetu kabisa! we unaongelea vya short kulikua na short kule? nakwambia bora yaishie tu hapa!
 
Yaani sikujua kuwa unaweza kuwepo in time kusema ukweli, thank you RRπŸ˜›oa:A S-coffee:
Mi nasoma mazingira. Itakuaje leo hii The Finest akugeuke ? Lazima Kongosho kamshawishi maana anahasira za kuua mtu hapa!
 
Aisee! Baadae inabidi tuongee sana tujadili mustakabali sasa ole wako usahau mshahara wangu si nimekupa wote what else do you want...
Mustakabali gani tena?
Poketi mane sinshakupa?
 
Noch nicht....bitte warten....
Sijaelewa elewa ila I suspect unanitakia njozi njema, asante baba. nakuachia hii kesi, naona Alter Ego kaingia mitini, The Boss hajibu, nimebaki peke yangu. Usiku mwema Jamani. AshaDii akija mniamshe nione hii barbecue inaishaje leo πŸ˜›opcorn:
 
Sijaelewa elewa ila I suspect unanitakia njozi njema, asante baba. nakuachia hii kesi, naona Alter Ego kaingia mitini, The Boss hajibu, nimebaki peke yangu. Usiku mwema Jamani. AshaDii akija mniamshe nione hii barbecue inaishaje leo πŸ˜›opcorn:

wow....nonetheless, haupo peke yako...and YWNWA....mi nipo....naomba muongozo
 
Anae kudharau ni 'shemeji yako' AshaDii anataka kusema uongo. Mi najisemea tu ukweli, nilienjoy company (na sio zaidi) ila kila wakati nilikua nakumbushia kua vitu vinawenyewe... (Nimeweka shemeji in quote na nina maana yangu, mi si nilikuwepo?)

:frusty:

Dogo tulia mbona kama "roho inakuuma kwa sana"

:coffee:

Sasa mambo yameharibika, ngoja nikalale...

:nono:

Nyie watu hamjapokea mishahara?
Emu nendeni mkajiachie huko.

:eyebrows:

Yaani sikujua kuwa unaweza kuwepo in time kusema ukweli, thank you RRπŸ˜›oa:A S-coffee:

:busu

Kwako wewe its a prevellage na opotunity kumuona Boss sembuse kuinjoy kampani yake.

Umepata faida sana, did u smell his pafyum?

Did u see him in his shorts ready for swimming?

Kweli iteni polisi ntaua leo.

:doh:

Noch nicht....bitte warten....


:A S-confused1:
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…