Mimi nilijua uko kule Matema beach, kumbe upo mji kasoro bahari! Napenda sana kupumzika Moro long weekends. Mwisho wa mwezi huu nakuja huko weekend! Nimechoka hussle za Dar.Mkuu Moro sasa hivi inakaliwa na wachagga ,wasukuma na wanyakyusa kwahyo inaendelea sana ..
Waluguru waliiharibu moro
[emoji23] [emoji23] [emoji3] Mkuu matema ndio nyumban ngoja nikienda mwezi Wa 12 ntakuletea vitu vya matema beach.. Mji uliobarikiwa kwa kuwa na vitu adimuMimi nilijua uko kule Matema beach, kumbe upo mji kasoro bahari! Napenda sana kupumzika Moro long weekends. Mwisho wa mwezi huu nakuja huko weekend! Nimechoka hussle za Dar.
Karibu mama.Pamewakaaaaaa!!
Unakaa Moro my diaKaribu mama.
Karibu sana.Unakaa Moro my dia
Mkuu Moro sasa hivi inakaliwa na wachagga ,wasukuma na wanyakyusa kwahyo inaendelea sana ..
Waluguru waliiharibu moro
Uchochezi gani?? Hivi unawajua walugulu jinsi walivyowavivu??Acha uchochezi wa kikabila wewe
Wamefanya Kazi nzuri ila hivyo viti tu wamechemka baada ya miezi mitatu sijui kama kitakuwepo hata kimoja chenye uzima.Karibu msamvu stand .stand bora kuliko zote Tanzania na Africa mashariki na kati .. Stand inayoizidi hata JKNIAView attachment 435145View attachment 435146View attachment 435147
Yaponaomba kufahamu..magari ya MOROGORO MOSHI YAPO
Mkuu sisemi Moro imeendelea nmejaribu kuonesha maendeleo yanayoibukia ambayo hata dsm hainaMorogoro bado sana hats huwezi amino kama J.K.Nyerere alikuwa mbunge hapo! Barabara vinyu sana! Round about wanatangazia mji ndo utacheka! I stayed there for more than 3 yrs doing MSc.