Karibu Msamvu Kituo kikubwa cha Mabasi Morogoro

Karibu Msamvu Kituo kikubwa cha Mabasi Morogoro

IV apo kuna magari ya kwenda mikumi (kwaajili ya mtalii) yanapatikana muda gan?
Muda wote yanapatikana kiongozi, kuna kampuni inaitwa 'Bush man'wana cruiser za kutosha, karibu.
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] Geographia imekukaa kushoto aise
Haaaahaaaaa, hamkunielewa nilimaanisha mini mkuu, nilimaanisha pale mkabala mabinti wapouza papuchi[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
 
Heeee pamenoga!Mwaka 2009 palikuwa vumbi tupu.
[emoji15] [emoji15] [emoji15]

2009 Msavu kulikuwa na stendi bora kuliko ile stendi yenu ya mbezi/kimara na ubungo.. Sema ulikuja kwa kupanda zile kosta za mbezi-moro badala ya kupanda Aboud ubongo.. Kosta zina vumbi zile balaa [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
[emoji15] [emoji15] [emoji15]

2009 Msavu kulikuwa na stendi bora kuliko ile stendi yenu ya mbezi/kimara na ubungo.. Sema ulikuja kwa kupanda zile kosta za mbezi-moro badala ya kupanda Aboud ubongo.. Kosta zina vumbi zile balaa [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Nmekulewa Mzee Wa vitu vya hatar hawa walikuwa wanapandia itigi kwenye zile costa lakn hawakupandia stand ndani.. Stand kuu haiukuwa na vumbi sema tu ilikuwa na ofis za tiken mbaya
 
[emoji15] [emoji15] [emoji15]

2009 Msavu kulikuwa na stendi bora kuliko ile stendi yenu ya mbezi/kimara na ubungo.. Sema ulikuja kwa kupanda zile kosta za mbezi-moro badala ya kupanda Aboud ubongo.. Kosta zina vumbi zile balaa [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Weeeee nilienda na Abood,tena ndio ilikuwa my first time kufika Moro aiseee nilikuwa dissapointed sana.

Huwezi amini nilifika hata kushuka nashindwa,sikuamini kama ndio nimefika Moro jina kubwa stand ya vumbi!
Hadi babangu mdogo alipokuja kunigongea dirishani ndio nikashuka.
Sitokaa nisahau!
 
Weeeee nilienda na Abood,tena ndio ilikuwa my first time kufika Moro aiseee nilikuwa dissapointed sana.

Huwezi amini nilifika hata kushuka nashindwa,sikuamini kama ndio nimefika Moro jina kubwa stand ya vumbi!
Hadi babangu mdogo alipokuja kunigongea dirishani ndio nikashuka.
Sitokaa nisahau!
Mkuu 2009 stand msamvu haikuwa na vumbi hata kidogo
Sina hakika kama ulipandia stand kuu msamvu
 
Mkuu 2009 stand msamvu haikuwa na vumbi hata kidogo
Sina hakika kama ulipandia stand kuu msamvu
Nilikuja Moro nikitokea Moshi.
Anyways...sio case,tuliache hili.
 
Mkuu 2009 stand msamvu haikuwa na vumbi hata kidogo
Sina hakika kama ulipandia stand kuu msamvu

Nilikuja Moro nikitokea Moshi.
Anyways...sio case,tuliache hili.
Nifah walikushia kilosa hao [emoji23] [emoji23]

Anyways ukienda sehemu alafu kikatokea kitu kambacho hutakisahau, its a gud sign.. [emoji6] [emoji23]
 
Pamefunguliwa kumbe [emoji3] [emoji3] ,last month nilikuwa Kilosa and nikaona CRJE wamejenga!! Ila haikuwa imefunguliwa, Anyway Hongera Serikali ya CCM


~Cmb
 
Nifah walikushia kilosa hao [emoji23] [emoji23]

Anyways ukienda sehemu alafu kikatokea kitu kambacho hutakisahau, its a gud sign.. [emoji6] [emoji23]
Mkuu umpepoa kidogo kwenye mambo yetu ya international forum
 
Sasa hivi kama Athens .. Karibu sana Mkuu .. Hapo ukishuka tu utakutana na gwami hotel kingsway, midland na flomi hotel .. Ukitaka mwenyeji mm nipo ntakuliwazaaa mpaka lukwiri... Ukitaka kutalii utaelekezwa mikumi, selou n.k ukitaka kubalizi beach hapo sasa ndio utapelekwa
Mindu dam hapo jiandae kukumbana na harufu ya tope na shombo ya samaki[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ile hotel iliyopo Nanenane Karibu na Jordan University inaitwaje mkuu? Nasikia ina hadhi ya nyota kadhaa[emoji39] [emoji39]


~Cmb
 
Back
Top Bottom