Karibu Msamvu Kituo kikubwa cha Mabasi Morogoro

Karibu Msamvu Kituo kikubwa cha Mabasi Morogoro

Hahahaa! Usibishe usilolijua ..
Wajita hawapo kabisa ni kila watu 500 basi mjita mmoja..

Lakn hayo makabila niliyokutajia ukikutana na watu 500 wasukuma 150 wachaga 150 wanyakyusa 150
duuh we jamaa acha huo uongo wako unaojifanya kuwadanganya wengi ni wakazi wa dsm na dar na moro ulimi na lips hakuna umbali wowote sa jifanye kuposti kana kwamba unaijua moro vizuri kuliko said amanzi wakati huna hata mwaka na nusu, huijui moro robo, wasukuma unaowaona wewe ni wale wakata mkaa wa makunganya, wachaga unaowaongelea ni machinga wa mazimbu na modeco na hao wanyakyusa unaowasemea ni vibarua wa katika ajira zisizo rasmi na tena ni wachache sana na kuna makabila mbalimbali pia yapo ila waluguru ndo wapo kwa kiwango kikubwa mno sa we baki kubishia huo uongo wako
 
Mkuu yote hiyo ni kwasababu mfumo wa BRT ulifanyiwa design na uelewa kwamba ile stand ya ubungo inahamishwa pale kupelekwa mbezi (i think). Ndio maana hawakuweka access nzuri ya kuingia pale. Binafsi sijui kwanini wanaihamisha..ingekaa pale pale lakini ikajengwa nzuri ya uhakila. Lakini Tatizo ni kwamba walikuja wakavunja vunja miundombinu iliyokuwepo mle ndani wakati kumbe hawana hela ya kujenga hiyo stand mpya.
wakati wakifanya mchakato wa kuhamisha standi bado ukarabati wa sehemu za parking Za mabus unaendelea .


Nadhani wakihamishia mbezi wataweka taa kwenye junction kama kawaida ambapo itasababisha foleni zisizo na msingi tena .

Nadhani kuna watu hawafanyi kazi ipasavyo kwenye hili kwa nini hawa fikiri miaka 15 ijayo hapo mbezi patakuwaje kama sasa hivi pako hivo.

Mkuu nenda mbezi sasa hivi uone pako bussy sana, si magari si watu biashara kila aina .
 
wakati wakifanya mchakato wa kuhamisha standi bado ukarabati wa sehemu za parking Za mabus unaendelea .


Nadhani wakihamishia mbezi wataweka taa kwenye junction kama kawaida ambapo itasababisha foleni zisizo na msingi tena .

Nadhani kuna watu hawafanyi kazi ipasavyo kwenye hili kwa nini hawa fikiri miaka 15 ijayo hapo mbezi patakuwaje kama sasa hivi pako hivo.

Mkuu nenda mbezi sasa hivi uone pako bussy sana, si magari si watu biashara kila aina .
Kama wanapeleka mbezi...inatakiwa waweke kabisa na flyover...sio mataa (ingawa hawatafanya hivyo najua). Napafahamu sana mbezi....kupeleka kituo pale ni kujichumia balaa tu

Sent from my SM-G7102 using JamiiForums mobile app
 
duuh we jamaa acha huo uongo wako unaojifanya kuwadanganya wengi ni wakazi wa dsm na dar na moro ulimi na lips hakuna umbali wowote sa jifanye kuposti kana kwamba unaijua moro vizuri kuliko said amanzi wakati huna hata mwaka na nusu, huijui moro robo, wasukuma unaowaona wewe ni wale wakata mkaa wa makunganya, wachaga unaowaongelea ni machinga wa mazimbu na modeco na hao wanyakyusa unaowasemea ni vibarua wa katika ajira zisizo rasmi na tena ni wachache sana na kuna makabila mbalimbali pia yapo ila waluguru ndo wapo kwa kiwango kikubwa mno sa we baki kubishia huo uongo wako
Dah! Ww mbona mbishi??
Hebu anzia bigwa kola a+b kama kwenye Yale majumba ya maana kama kuna mluguru njoo kihonda pamoja na mazimbu kama kuna wakuguru. Kwann unalazimisha ukweli uwe uongo??
Niulizee mtaa wowote moro mjini
 
Dah! Ww mbona mbishi??
Hebu anzia bigwa kola a+b kama kwenye Yale majumba ya maana kama kuna mluguru njoo kihonda pamoja na mazimbu kama kuna wakuguru. Kwann unalazimisha ukweli uwe uongo??
Niulizee mtaa wowote moro mjini
ina mana bro ulifanya sensa na hukukuta waluguru? daah we jamaa unaniacha hoi! kwanini unataka kuwalazimisha watu waamini kuwa walugurv ni watu duni?
 
Wakati msamvu wanaboresha kituo chao na kukipa hadhi bora kabisaa, ubungo wao wanawaza kuhama hama , inasikitisha sana
 
Wakati msamvu wanaboresha kituo chao na kukipa hadhi bora kabisaa, ubungo wao wanawaza kuhama hama , inasikitisha sana
Alafu ndoo rais anako ishi sasa unaona kichekesho hicho.


Wakihamisha kituo wajenge na hotel kabisa
Watu waweze lala hukohuko mbezi maana foleni yake itakuwa kubwa sana .
 
Alafu ndoo rais anako ishi sasa unaona kichekesho hicho.


Wakihamisha kituo wajenge na hotel kabisa
Watu waweze lala hukohuko mbezi maana foleni yake itakuwa kubwa sana .
Haiingii akilini kuamisha kituo cha ma bus ubungo, pale ndio center ndogo ya jiji baada ya ile ya k/koo sasa hawa jamaa wanataka watu woote tukakae mlandizi ili iyo stand ya mbez itoshe, wasichojua ni kwamba idadi ya watu inapoongezeka na idadi ya ma bus inaongezeka! Sasa hata hapo mbezi itafika siku hapatotosha wao walitakiwa wapaboreshe ubungo kuweze Ku accommodate ma bus mengi ya mikoani ambayo yataingia na kutoka kwa awamu
 
Watu wa bara wakifika Msamvu bus Terminal hudhani wamewasili ktk jiji la Bandar ya Salama,Wengine ,Isingekuwa matangazo yatolewayo na makonda ktk mabasi ya mikoani hakika wengi wangekuwa wanaishia mji kasoro bahari [emoji23] [emoji23]
IMGS9339.JPG.jpeg
3X6A9829-660x400.jpg
 

Attachments

  • IMG_20170707_124158.jpg
    IMG_20170707_124158.jpg
    26.2 KB · Views: 69
Back
Top Bottom