Karibu Msamvu Kituo kikubwa cha Mabasi Morogoro

Karibu Msamvu Kituo kikubwa cha Mabasi Morogoro

Pana vijana wezi hapo hatari! Halafu ukiwaona huwezi wazania kabisa! Watu wamekuwa wakilizwa miaka nenda hapo! Ukiwa msamvu kuwa makini sana wakati wote! Tena Mimi nataka Siku nimtege mmoja awe mfano!
Kama msamvu kuna wezi je UBUNGO?
Hata ukiwa ndani ya basi iwe Abood , etc kuwa makini hata na wale wauza biscuit s, na wengine siyo abiria wenzio ni wezi , wanakulia Mingo tangu unapofika stand, unapokata tiketi , unapoweka kamzigo kako, inavyokaa, unavyozingatia simu etc
Wezi wapo routes zote ni suala la umakini tu ndugu,kuwa mwangalifu na begi lako basi
 
Nadhani haujafika Dodoma mtoa post

Sent from my Bravo Z11 using JamiiForums mobile app
 
Heading yako nimecheka eti Msavu... badala ya Msamvu.

Msavu Bus Terminal :Stendi bora kabisa nchini Tanzania
 
Kweli kabisa hii ndiyo bus terminal ya kwanza kwa ubora nchini ikifuatia ya Kigoma.

Sent from my TECNO-W3 using JamiiForums mobile app
 
Stendi ya Tanga mjini hata maji ni ya kuchota kwenye pipa!

Sent from my SM-G531H using JamiiForums mobile app
 
achaga ubishi ww economy! msamvu ndio stand bora kwa sasa africa mashariki inaelekea ww hujafika moro muda mrefu sana ndio maana, na ujenzi ule ni awamu ya kwanza sasa kuna awamu ya pili na tatu zinakuja sababu kunatakiwa kuwe na hospital mle, vituo vya mafuta, supermarket za kisasa, hotel ambayo ni 5 star nk ! asitujanganye mtu wowote umu jukwaan kwa sasa hv hakuna stand kali east africa kama msamvu.

Sent from my TECNO-Y2 using JamiiForums mobile app
 
kwa sasa imeshafunguliwa maserati

Sent from my TECNO-Y2 using JamiiForums mobile app
 
ww akilinjema, stand ya msamvu sio kama unayoijua ww, sasa hv wamefunga camera pale ivyo tukio lolote linalotokea liwe la uharifu ama jambo lolote lile la kustaajabisha ww unaenda pale control room kuna camera pale ambayo ina rekodi matukio yote pale unaona, iwe umeibiwa au vp unaangalia kwenye camera pale

Sent from my TECNO-Y2 using JamiiForums mobile app

Hizo camera zina uwezo wa kunasa hadi matukio yanayofanyika ndani ya mabasi yanayosubiri abiria ili kujaa na kisha kuondoka?
 
ndio maana yake akili njema

Sent from my TECNO-Y2 using JamiiForums mobile app
 
Kama ni hivyo Sawa though huwa kunakuwa na limiting factors zake pia!
 
Back
Top Bottom