Kanga moko ndembe ndembe!


Sumba-Wanga

Sumba-Wanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
5,392
Likes
17
Points
135
Sumba-Wanga

Sumba-Wanga

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
5,392 17 135
Jamani wana JF labda mimi ni mshamba sana. Nimekuwa nasona, nasikia na kuona matangazo ya Khanga moja! Ni kitu cha namna gani? Natamani sana kumwomba mume wangu anipoeleke maana nasikia wako based pale continental lakini nahisi balaa! mwanamke mwenye khanga moja iliyoloa ndembe ndembe, mume wangu nitarudi naye kweli?

Kingine, watanzania tumekuwa na tabia ya kulinda maadili.... swala la khanga moja linanitisha... naomba mnijuze.
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Kama kweli una hamu ya kuyafahamu hayuo mambo Mwaya kwa nini ususbiri mume akupeleke? Na, huyo mume wako ni muaminifu kweli? Mana unaonyesha hofu kubwa juu yake
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
232
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 232 160
ni kanga moja ndembe ndembe sio mbwende mbwende
 
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
2,159
Likes
60
Points
145
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
2,159 60 145
Ngoja fidel aje hapa!
Fundi mitambo wa tigo.
 
Sumba-Wanga

Sumba-Wanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
5,392
Likes
17
Points
135
Sumba-Wanga

Sumba-Wanga

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
5,392 17 135
Kama kweli una hamu ya kuyafahamu hayuo mambo Mwaya kwa nini ususbiri mume akupeleke? Na, huyo mume wako ni muaminifu kweli? Mana unaonyesha hofu kubwa juu yake



Sitaki kujiaminisha yale yanikute nife na pressure.

Sasa nitakwendaje bila yeye, nitaaga nakwenda wapi? bado hujanigawia hata kidogo!
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,425
Likes
2,340
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,425 2,340 280
ni kanga moja ndembe ndembe sio mbwende mbwende
Mimi hapo nimetoka kappa_hebu bebii rudi utoe ufafanuzi,..wengine tunaishi huku kigoma mwisho wa reli na haya mambo hatuyajui
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,161
Likes
769
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,161 769 280
sijakuelewa...wewe ni me/ke??
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,098
Likes
4,434
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,098 4,434 280
Ukitaka kuanza tabia ya kumpa mme wako tigo,,nenda kajifunze huo uhuni.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Wala huna haja ya kwenda continental club, haya mambo unawezafanya mwenyewe hapo nyumbani ukiwa na mumeo faragha ukamuhamasisha mwenyewe, ya nini kwenda kuangalia vitu ambavyo unaviweza mwenyewe na huenda unavifanya kila siku? Labda kama wewe "BETINA" na siyo "ZENA"
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Ukitaka kuanza tabia ya kumpa mme wako tigo,,nenda kajifunze huo uhuni.
Mkuu sidhani kama ina uhusiano na huo mtandao " Kwani hata mkeo akitoka hapo master bed room bafuni kajipiga kanga moja iliyolowa ndembe ndembe" ni kile kile tu
 
Sumba-Wanga

Sumba-Wanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
5,392
Likes
17
Points
135
Sumba-Wanga

Sumba-Wanga

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
5,392 17 135
Wala huna haja ya kwenda continental club, haya mambo unawezafanya mwenyewe hapo nyumbani ukiwa na mumeo faragha ukamuhamasisha mwenyewe, ya nini kwenda kuangalia vitu ambavyo unaviweza mwenyewe na huenda unavifanya kila siku? Labda kama wewe "BETINA" na siyo "ZENA"
Asante kwa ushauri! lakini bado hujanisaidia, swali langu la msingi. nataka kujua ni kitu gani? Labda ninaweza kuyafanya, lakini si hadi niyajue!
 
Sumba-Wanga

Sumba-Wanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
5,392
Likes
17
Points
135
Sumba-Wanga

Sumba-Wanga

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
5,392 17 135
Ukitaka kuanza tabia ya kumpa mme wako tigo,,nenda kajifunze huo uhuni.
Jamani watz wagumu sisi!! Mbona unanzidi kunichanganya? Mkuu, jibu swali langu basi, badala ya kunichanganya zaidi. Labda ungejibu swali kwanza ndio unipe ushauri!
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Dada hawa Kanga moko(sio moja) wanapatikana Continental hotel-mjini kila jumatano na jumanne wanakuwepo Masai club-karibu na Mango garden. Show yao inaanza saa 7 usiku.Usitishwe na mtu hayo mambo ya Tigo ni tabia ya mtu nenda uone wenzako wanavyokatika ili uboreshe kwako. Usiwe na wasiwasi nenda na mumeo hata wengine huja nao,si uko pembeni abiria ukichunga mzigo wako ?
 
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
2,159
Likes
60
Points
145
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
2,159 60 145
Aseeee!
Makalio yaliovalishwa kanga moko ilolowa, makalio ambayo hayajavalishwa chupi.
Makalio yanayoonyesha ushirikiano na kiuno.

Dada hawa Kanga moko(sio moja) wanapatikana Continental hotel-mjini kila jumatano na jumanne wanakuwepo Masai club-karibu na Mango garden. Show yao inaanza saa 7 usiku.Usitishwe na mtu hayo mambo ya Tigo ni tabia ya mtu nenda uone wenzako wanavyokatika ili uboreshe kwako. Usiwe na wasiwasi nenda na mumeo hata wengine huja nao,si uko pembeni abiria ukichunga mzigo wako ?
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,865
Likes
152
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,865 152 160
Dada hawa Kanga moko(sio moja) wanapatikana Continental hotel-mjini kila jumatano na jumanne wanakuwepo Masai club-karibu na Mango garden. Show yao inaanza saa 7 usiku.Usitishwe na mtu hayo mambo ya Tigo ni tabia ya mtu nenda uone wenzako wanavyokatika ili uboreshe kwako. Usiwe na wasiwasi nenda na mumeo hata wengine huja nao,si uko pembeni abiria ukichunga mzigo wako ?
saaa 7 kweli haya mambo ni wito haaaaa!
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Aseeee!
Makalio yaliovalishwa kanga moko ilolowa, makalio ambayo hayajavalishwa chupi.
Makalio yanayoonyesha ushirikiano na kiuno.
Mbona hukusema toka mwanzo mumemsumbua dada wa watu toka saa nne mpaka kaondoka zake maskini.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Jamani wana JF labda mimi ni mshamba sana. Nimekuwa nasona, nasikia na kuona matangazo ya Khanga moja! Ni kitu cha namna gani? Natamani sana kumwomba mume wangu anipoeleke maana nasikia wako based pale continental lakini nahisi balaa! mwanamke mwenye khanga moja iliyoloa ndembe ndembe, mume wangu nitarudi naye kweli?

Kingine, watanzania tumekuwa na tabia ya kulinda maadili.... swala la khanga moja linanitisha... naomba mnijuze.
Nenda nae ukifika pale unamfunga shati kwenye kitenge chako asicholopoke
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Dada hawa Kanga moko(sio moja) wanapatikana Continental hotel-mjini kila jumatano na jumanne wanakuwepo Masai club-karibu na Mango garden. Show yao inaanza saa 7 usiku.Usitishwe na mtu hayo mambo ya Tigo ni tabia ya mtu nenda uone wenzako wanavyokatika ili uboreshe kwako. Usiwe na wasiwasi nenda na mumeo hata wengine huja nao,si uko pembeni abiria ukichunga mzigo wako ?
Akaangalie chupa inavyo ingia kwenye tiGo karibia nusu chupa
 

Forum statistics

Threads 1,236,093
Members 474,988
Posts 29,246,339