KERO Kampuni Ya Mabasi ABC upper class Mnakera Sana

KERO Kampuni Ya Mabasi ABC upper class Mnakera Sana

Hii ni kero ambayo mwananchi ameiwasilisha JF akitaka wahusika kuchukua hatua
Hii kampuni haiko makini hasa kusafirisha mizigo, juzi ijumaa nimenunua taa, za kusafirisha mbeya, nimefika office za ABC
Wakaniambia kama nimebeba vitu vya kupasuka hawana dhamana ya mzigo
Wakaangalia mzigo wangu wakasema kwa thamani ya mzigo nilipe 55000, cha ajabu receipt ya machine ikatoka 45000, hii nlikuja ku notice baadaye
Mzigo umefika mbeya taa karibu zote zimevunjika


Kwa mfumo huu kweli hii kampuni itapoteza wateja wengi sana kwa kuendelea kupuuza mali za watu
 

Attachments

  • IMG-20250804-WA0011.jpg
    IMG-20250804-WA0011.jpg
    40.9 KB · Views: 19
  • IMG-20250804-WA0014.jpg
    IMG-20250804-WA0014.jpg
    33.5 KB · Views: 18
  • IMG-20250804-WA0000.jpg
    IMG-20250804-WA0000.jpg
    14.7 KB · Views: 20
Ni mwaka mwingine huu 2026. Leo tarehe 16/10. Ninaunga mkono. ABC BUS kwenda MBEYA ni kero. Gari haiji kwa wakati, na jamaa hawana majibu ya kueleweka. Tangu saa 1830 hadi saa 2000 gari bado haijaja.
Kama unasafari ya MBEYA AU TUNDUMA chagua bus jingine sio NBC
 
Mkifika Morogoro pale hotelin wanawaacha 45mn wanaenda kuweka mafuta

Mpaka mnafika Iringa saa tatu asubuh
Mimi niliacha kabisa kupanda hayo mabasi kwasababu ya hiyo tabia ya kukaa hotelini kwao muda mrefu bila sababu, ni kama wanawalazimisha mle chakula pale Morogoro
 
Kuna route ya Njombe, kuna siku tumeondoka magufuli saa kumi na moja alfajiri na tukafika Njombe saa tatu usiku. Badala ya kulalamika nimehamia Njombe Express.Mafinga niliwahi kufika saa nne asubuhi, ukiuliza sababu wanakwambia Mshukuru Mungu umefika salama, nikahamia Bahari Beach. ABC siyo kabisa.
 
Kuna route ya Njombe, kuna siku tumeondoka magufuli saa kumi na moja alfajiri na tukafika Njombe saa tatu usiku. Badala ya kulalamika nimehamia Njombe Express.Mafinga niliwahi kufika saa nne asubuhi, ukiuliza sababu wanakwambia Mshukuru Mungu umefika salama, nikahamia Bahari Beach. ABC siyo kabisa.
Kuna Mtu alisafiri na gari ya usiku akafika mapema asubuhi. Kwa nini lilichelewa?
Kwangu kwenye huduma za mizigo naona wapo vizuri, kuanzia uhifadhi parcel kwenye mifuko maalum na ofisini kwao Manzese
 
Kuna Mtu alisafiri na gari ya usiku akafika mapema asubuhi. Kwa nini lilichelewa?
Kwangu kwenye huduma za mizigo naona wapo vizuri, kuanzia uhifadhi parcel kwenye mifuko maalum na ofisini kwao Manzese
Si mara moja kuchelewa na kuwa na maelezo yasiyo na maana. Mpaka nahamia mabus mengine ujue ni zaidi ya mara moja mkuu. Mara ya kwanza tulikaa Magufuli pale bila maelezo na tukala masaa mawili safi na bado tukaenda kukaa morogoro Cat Hotels. Tumeingia njombe saa tatu usiku, ukiuliza tatizo nini, unaambiwa shukuru Mungu kukaa masaa 15 njiani Dar Njombe. Habari ya mizigo na ucheleweshaji safari visichanganywe.
 
Back
Top Bottom