Kampuni ya basi Sauli zinaadimika barabarani shida nini?

Kampuni ya basi Sauli zinaadimika barabarani shida nini?

New Force alikuwa na mabasi Dar-Kahama miaka ya nyuma zilikaa kidogo akaziondoa na ishu iliyomwangusha ni ma-agent

Hii biashara ina utawala wa kikanda ujue ikitegemea agents uliowapata

Ni sawa na kuuliza mbona Ally's Star ana mabasi mengi kanda ya ziwa lakini hana route za Mbeya, Iringa, au Songea

Hii biashara ina vipengele vyake usione kwanini Abood amekomaa na Moro au Shabiby na Dodoma agents wanahusika sana
Kila Kanda inawababe wake Kaskazini mabus ya wachaga nyanda ya juu kusini watu wa Mbeya na Iringa Kanda ya ziwa kama wewe sio msukuma utawajua kina zuberi kusini kama wewe sio machinga sahau.
Mchaga akipeleka gari Mbeya halimalizi mwezi.
Hakuna mtu wa Mbeya anapeleka gari Moshi au Arusha
 
Kila Kanda inawababe wake Kaskazini mabus ya wachaga nyanda ya juu kusini watu wa Mbeya na Iringa Kanda ya ziwa kama wewe sio msukuma utawajua kina kusini kama wewe sio machinga sahau.
Mchaga akipeleka gari Mbeya halimalizi mwezi.
Hakuna mtu wa Mbeya anapeleka gari Moshi au Arusha
Kweli inakuwa rahisi kwa kampuni kupata agents wazuri ukanda au mkoa anaoishi au kutokea mkurugenzi
 
Cockpit ya Intercape Sleepliner 254
Marcopolo G7
Powered by Volvo B11R
 

Attachments

  • FB_IMG_16962681710634043.jpg
    FB_IMG_16962681710634043.jpg
    40.7 KB · Views: 4
20231019_140304.jpg


20231019_140102.jpg


SAULI T 485 DXE imepigwa mnada imenunuliwa na KATARAMA

Mamaé KATARAMA ameanza kununua vyuma used tena mtumba wa bongo...maji ya shingo
 
hapati faida mafuta yamepanda na tarura inawalazimisha nauli hiyo hiyo ya zamani kaona apunguze mabasi
 
Ni kama hawa wazee wa Morogoro walivyotoweka barabarani sadiqe line, Islam na hood.


Na wengine weengi tu kama kaswele, No challenge, scandinavia.

Kila enzi na zama zake "heydays"
No challange yupo kwa jina kingine, tashiriff
 
Back
Top Bottom