Kampuni gani bora za mabasi Dar kwenda Mwanza?

Kampuni gani bora za mabasi Dar kwenda Mwanza?

Hii JF ya siku hizi hata haieleweki.
mtoa mada ameuliza vizur tu kutaka kujua bus lenye uhakika wa safari ya haraka.
Cha ajabu kila mtu katoa jibu lake tofauti na mwingine yaani kuna majibu 10 tofauti tofauti kitu ambacho kinamconfuse mtoa mada hata hajui ashike lipi?
Kila mtu anamjibu kulingana na basi ambalo amewahi kusafiria au anafahamu kuwa ni zuri, usitegmee angepata jibu moja tu, watu wanasafiri kila siku kwa mabasi tofauti tofauti so wanashare experience
 
basi haikuwa na maana ya kuuliza kama mabasi yote yametajwa kwenye uzi.
Ingekuwa ni sawasawa tu angetumia akili yake mwenyewe.
Kila mtu anamjibu kulingana na basi ambalo amewahi kusafiria au anafahamu kuwa ni zuri, usitegmee angepata jibu moja tu, watu wanasafiri kila siku kwa mabasi tofauti tofauti so wanashare experience
 
Mkuu habari
Kama bado haujapata muafaka nakushauri na mie
"Panda Ally's star hautajuta sema unatakiwa uwahi kukata ticket mapema zaidi maana hizo bus zinapendwa na wafanyabiashara"
Zikitoka Dar to mwanza zinaanza zenyewe na kutoka Mwanza kuja Dar hivyo hivyo
Ukikosa tafuta Tungi's
 
Ninekusaidia mtoa mada mie nipo njiani kila siku nayajua vizuri magari ya njia ya dar to mwanza
 
Mkuu habari
Kama bado haujapata muafaka nakushauri na mie
"Panda Ally's star hautajuta sema unatakiwa uwahi kukata ticket mapema zaidi maana hizo bus zinapendwa na wafanyabiashara"
Zikitoka Dar to mwanza zinaanza zenyewe na kutoka Mwanza kuja Dar hivyo hivyo
Ukikosa tafuta Tungi's
You are so right about Ally's [emoji122] niliwahi kupanda hili basi kutoka Dar, saa 4 usiku niko Nata Mwanza limeingia la kwanza kabisa.
 
Wakuu nishaurini basi gani ni bora, nina safari ya kutoka Dar to Mwanza wiki ijayo.

Ubora naamaanisha COMFORT, SAFETY, BETTER SERVICES etc

Nitashukuru sana kwa msaada nitakaopatiwa.
 
Ukitaka safari nzuri ,na uwahi kufika mwanza ,ally's, happy nation au kisesa & zuberi zitakufaa
 
Back
Top Bottom