Nashikwa na hasira sana natamani ningekua kama roboti hivi ningeua wale askari wote waliokua wanawapiga raia wakati wamekubali kupanda gari kuelekea kituoni.hivi hawa police wanajua kwamba familia zao tunazo mitaani?? Unawezaje kumpiga mtanzania mwenzako kama gunia la mahindi???amini nawaambieni ipo siku watanzania watachoka nakuamua kulipiza kisasi.namlaani sana pinda, livingstone lusinde,waziri wa mambo ya ndani kwa majibu mepesi na baba yao pinda.ipo siku ipo siku mtakiona kiama chenu polisi nyinyi msio na uwezo waku reason.
Unashangaa watz angalia hawa waulaya