Kama kuna Polisi mwenye Division One, basi vyeti si vyake

Kama kuna Polisi mwenye Division One, basi vyeti si vyake

kuna mwandishi mmoja alipata kuandika kwamba - Duniani kuna makundi makuu matatu katika kila taifa -kwanza ni kundi la DHAHABU hawa ni watawala-Pili ni SHABA hawa ni madaktari,walimu,makundi ya kiimani na jamii,mainjinia,wahasibu nk na tatu kuna CHUMA hawa ni askari jeshi,POLISI,magereza na mgambo.
Kazi kubwa ya chuma ni kutoa ulinzi na kuponda shaba inapomsumbua dhahabu!!
 
Uwe na 1. Uwe na 3,4 amri moja kamkamate lipumba kirungu difenda bunduki mbio mbona kuna police wana elimu kuliko mangu na wapo tu makao makuu wanasoma magazeti
 
Tembelea pale Wizara ya mambo ya ndani- Makao makuu ya Jeshi la polisi. Utawapata wengi tu wenye hizo daraja la kwanza.
 
Back
Top Bottom