Kama kuna Polisi mwenye Division One, basi vyeti si vyake

Kama kuna Polisi mwenye Division One, basi vyeti si vyake

mm sio mama labda umesema hivyo kwasababu rafiki yangu mkubwa ni mama yako. Yaan mama yako namjua vzr na nayeye ananijua vzr,, namjua viungo vyake vyote...

Acha kukariri dogo yawezekana hata ktk ukoo wenu hamna mtu anayekinga mshahara hata unaofanana na wa huyo polis

Umesema kweli mama, kuwa mama sio lazima uwe mwanamke ila majibu yako yamekaa kimamamama. Kipashkuna, halafu unapata kamshahara ka kipolisi unaanza kufikiri ndani ya box unafikiri kwa familia yangu hakuna anayepata huo mshahara wa kipolisi. Sawa mama umenena vema kabisa.
 
mkuu unategemea sisi tuchagie nini sasa

kama umeshidwa kuanzisha thread haina haja yakulazimisha kitu ambacho kimekushida
ni better ugekaa kimnya tu nakuendelea kuchangia thread zaliothubutu kuanzisha thread.
 
Umesema kweli mama, kuwa mama sio lazima uwe mwanamke ila majibu yako yamekaa kimamamama. Kipashkuna, halafu unapata kamshahara ka kipolisi unaanza kufikiri ndani ya box unafikiri kwa familia yangu hakuna anayepata huo mshahara wa kipolisi. Sawa mama umenena vema kabisa.

mm sio polis ila spendi sana kudharau kaz za watu..
Kama huamini kuwa namjua mama yako nenda kamuulize..
Namjua hadi harufu yake
 
Polisi kwa sasa si rafiki tena wa raia kutokana na kufuata kauli iliyotolewa bungeni na waziri mkuu Pinda ya WAPIGWE TU! Kwa sasa hawachagui pa kupiga wala kifaa cha kupigia na hata sababu maalum ya kupiga raia. Saivi wanatumia hadi spanner za magari, hii ni hatari!

Waondoeni uraiani kabla raia hawajaanza kulipa kisasi cha kuwapiga tu polisi na familia zao!
 
andika hivi "jeshi la polisi lajilaumu baada ya kushindwa jaribio la kumua prof lipumba"
 
Back
Top Bottom