Kama kuna Polisi mwenye Division One, basi vyeti si vyake

Kama kuna Polisi mwenye Division One, basi vyeti si vyake

Huu uhuni unaofanywa na polisi wa ccm kwa kufuata maelekezo ya aliye huko juu hauvumiliki tena
 
mkuu, polisi wote ni mambulula, ukiajiri polisi werevu si wataasi jeshi? hivi unafikiri mimi ningekuwa polisi ningekubali kutumiwa na ccm?...unahitaji kurecruit raia waliofeli darasani yaan empty kichwani ili iwe rahisi kuwaendesha kuamuru chochote na wanafanya. wote wanaoena ccp huwa ni wale waliofeli mitihani, na hata wale waliojiendeleza baada ya kuingia upolisi huwa hawana confidence ya kile walichosomea. kama ulishawahi kufanya nao kazi utaelewa hiki ninachoongea.

Unapotosha wenzako - fanya utafiti kwenye kumbukumbu za United Nations uone jinsi Polisi wa Tanzania wanavyozitendea haki nafasi walizonazo kwenye mazingira ya "diversity" . Wanakubalika kiutendaji na kitaaluma pia - tatizo nabii hakubaliki kwao!!
 
Lengo LA polisi walikuwa wanataka roho ya Lipumba ?

walikuwa wanataka kuwasaidia watanzania kwa kumua prof lipumba ili waamke na waikatae CCM.mapinduz hutokea baada ya mtu kufa la sivyo CCM haitotoka madarakani bila upinzani kiongoz au wafuas weng kufa
 
mm sio polis ila spendi sana kudharau kaz za watu..
Kama huamini kuwa namjua mama yako nenda kamuulize..
Namjua hadi harufu yake

Hakuna neno kama unamjua mama yangu we si punga maana mapunga kutwa kushinda na wanawake. Usijali bibi polisi kavae buti unaitwa kumatch kwa ajili ya maandamano. Mtatumiwa kama toilet paper na kuachwa kwenye vibanda vya kuku na kuishi kwa kutegemea rushwa na kubambikiza watu kesi. Mwisho wenu hauwi mzuri hata kidogo maana mshahara wa dhambi unaeleweka. Tukana unavyopenda sababu mnapokuwa mafunzo mnafundishwa lugha chafu na upo uraiani mshahara mdogo unakufanya uwe na hasira kwa kila mtu. Haujalazimishwa kazi acha kama umesoma kweli ufanye kazi nyingine. Pole sana ndata.
 
I think hakuna siku ambayo niliwatukana Polisi kama jana, nimewatukana sana sana sana sana ila mwishoni nikajilaumu mwenyewe kuwa wananchi nasi ni wazembe, pengine tunahitaji kufanya jambo hapa. Nilifurahi sana yule jamaa alisukumiziwa kwenye defender akamrushia Polisi mateke mazuri tu ya usooni, alikufa kiume. Hongera sana brother walikuchapa lakini pia mateke ya uso yule dogo kayafaidi, in fact kasilimiana na soli ya kiatu chako sio chini ya mara tatu nilizohesabu kwenye ile video. Blessed
 
hata polisi akuwa na shida vp achanaa naye no kumsaidiaaas
 
Mods angalieni sometimes na thread nyingine hazina vichwa wala miguu zaidi yakujaza server tu.
 
Mm nashangaa wananchi Tz wanaonea huruma hawa polisi yaani hawa adabu yao kuwala chakula cha shirika
 
Nimejaribu kufanya utafiti na kufuatilia msingi wa elimu ya Askari police nikajua hakuna mwenye div.1 ya O level wala Advanced level.

Ndipo nikabain kuwa ndio maana wanafanya mambo hovyo, kumbe hata uwezo wao wa kuelewa mambo ni mdogo sana kutokana na msingi mbovu wa elimu zao. Vile inatokana na wengi kusoma shule za ajabu ajabu kutokana na vipato vibovu vya wazazi wao.

Wanaishi kwenye makazi mabovu eg Buguruni sokoni,lakini hawezi kohoji makazi kama mabanda ya nguruwe, Na bado wanafanya maamuzi ya kijanga jinga,kama waliyofanya kwa Prof.Lipumba, UDOM, mwenyekiti wa wafanyabiashara,mwangosi na wengine wengi.

Muulize rafiki yako askari matokeo yake ya shule yakoje?


Kwa wale wasiojua kusoma, picha hii itawasaidia
 

Attachments

  • 1422629751416.jpg
    1422629751416.jpg
    17.1 KB · Views: 136
Polisi kwa sasa si rafiki tena wa raia kutokana na kufuata kauli iliyotolewa bungeni na waziri mkuu Pinda ya WAPIGWE TU! Kwa sasa hawachagui pa kupiga wala kifaa cha kupigia na hata sababu maalum ya kupiga raia. Saivi wanatumia hadi spanner za magari, hii ni hatari!

Waondoeni uraiani kabla raia hawajaanza kulipa kisasi cha kuwapiga tu polisi na familia zao!

RAIA 1 MAJERUHI POLISI 3 MAJERUHI. Kuna Mdau Nilisoma Ameandika Hvy. Lakini Siyo Wote Wakorofi.
 
Nashikwa na hasira sana natamani ningekua kama roboti hivi ningeua wale askari wote waliokua wanawapiga raia wakati wamekubali kupanda gari kuelekea kituoni.hivi hawa police wanajua kwamba familia zao tunazo mitaani?? Unawezaje kumpiga mtanzania mwenzako kama gunia la mahindi???amini nawaambieni ipo siku watanzania watachoka nakuamua kulipiza kisasi.namlaani sana pinda, livingstone lusinde,waziri wa mambo ya ndani kwa majibu mepesi na baba yao pinda.ipo siku ipo siku mtakiona kiama chenu polisi nyinyi msio na uwezo waku reason.
 
Back
Top Bottom