Kafulila na Zitto wanaivuruga NCCR - Moses Machali

Kafulila na Zitto wanaivuruga NCCR - Moses Machali

Status
Not open for further replies.

Kauli ya Zitto: "Siku ya Jumapili saa kumi na moja jioni nikiwa katika Hoteli ya Southernsun nilipatwa na homa kali ghafla. Nilikatisha mkutano niliokuwa nao na kuamua kurejea nyumbani, lakini nilishindwa kuendesha gari na hivyo kumwomba Dereva wa Mhe. Mhonga anifuate ili anisadie kunifikisha nyumbani.

"Nilipofika nyumbani kwangu Tabata, homa ilizidi kupanda na hivyo kuamua kwenda Hospitali mara moja. Nikapelekwa Agakhan Hospital na nikapata huduma."
 
Mwita hii ni propaganda maalumu inafanywa kwa malengo maalumu. Sijawahi kutumika na CCM maisha yangu yote na CCM wanajua hivyo. Lakini ukitaka kuua nyota ya mwanasiasa yeyote wa upinzani ni kusema anatumika. Hata marehemu Chacha Wangwe walisema anatumika na CCM ili kumvunjia heshima wala hapakuwa na ushahidi wowote wa hivyo. Mpaka anakufa alikufa na kinyongo hiki. CCM hawawezi hata siku moja kunitumia. Nimekuwa ninafanya kazi zangu Bungeni kwa umahiri mkubwa sana and yet maadui zangu wa kisiasa wanasema haya mambo ya kipuuzi kabisa.

Ni juu yako unaamini hizi propaganda au unazipuuza. Lengo ni kunivunjia heshima mbele ya jamii. Kwa muda mrefu Mwanahalisi wamekosa cha kuandika juu yangu na wameamua kutumia mgogoro wa NCCR kunihusisha ili tu kuendeleza propaganza zao chafu dhidi yangu.

Tatzo lako Zıtto huwa unajıkweza b4 sısı wafuası wa Chama ha2jakuregard to that extent as u thınk you are!
Na ndo hıcho kınachokupa kıburı cha kuzanı kwamba una wafuası wa kutosha kukupa Uraıs wa URT.
Kıfup nı kwamba bado hujaıva kaka yangu kufıkıa hatua unayoıtamanı kufıkıa!
Unapenda Uraıs sana ıla kıukwel hujafıkıa tambo hızo unless tamaa zınakusumbuka kama ujıo wa Raıs frm Msoga!
Cha msıngı jıtahd sana uheshım wakubwa, kuıngıa kwako CDM tangu ukıwa na mıaka 16 sıo kıgezo cha wewe kutumıkıa chama kıası cha kujıgamba mbele yetu wanachama, kıtu ganı unachojıvunıa ww zaıdı ya Katıbu Mkuu wa CDM?
Wasıwası wangu kwako nı ıle hatua yako ya haraka kugombea Uraıs wa URT, kıuharısıa hujajbu hoja nzıto zlızoanıkwa humu Jamvın kıunagaubaga zaıd ya kujkweza kwamba etı umetoa mchango mkubwa ndanı ya chama.
Kıufupı Zıtto unanıkatısha tamaa sana coz b4 nılıkuregard as my hero ıla kwa kadrı vuguvugu za kısıasa zınavyoendelea kıukwelı unapoteza umaarufu.
Nılıkutegemea sana kuwa ınfluence kubwa ya mımı kuchukua jımbo lılılotekwa na Magamba tangu nızalıwe lakn kama utaendelea hvı man ı can not predıct of your wısdom at all.
 
Kauli ya Zitto: "Siku ya Jumapili saa kumi na moja jioni nikiwa katika Hoteli ya Southernsun nilipatwa na homa kali ghafla. Nilikatisha mkutano niliokuwa nao na kuamua kurejea nyumbani, lakini nilishindwa kuendesha gari na hivyo kumwomba Dereva wa Mhe. Mhonga anifuate ili anisadie kunifikisha nyumbani.

"Nilipofika nyumbani kwangu Tabata, homa ilizidi kupanda na hivyo kuamua kwenda Hospitali mara moja. Nikapelekwa Agakhan Hospital na nikapata huduma."

kwa kweli hapa nimeamini jamaa yetu una chuki binafsi na zitto kabwe, maana hiyo hoja hapo juu wala haikubaliani na conclusion yako, halafu kwa siasa za aina hii ndio mnajaribu kutaka nchi? hapana, hatuwezi kushinda, maana kama wenyewe kwa wenyewe mwapigana vijembe vya masuala binafsi, vipi mtawashawishi wananchi kwamba ninyi ni wamoja?maana ndugu umekosa hoja waanza ishu za umalaya, mimi naogopa sana kashfa kama hizi maana ninavyofahamu wengi wetu si waaminifu kwenye ndoa zetu, sasa ndugu yan gu usije kuruhusu au kusababisha mlipuko wa maskendo ya watu bure hapa,
tujadili siasa na sio mambo majitaka kama haya, after all huna ushahidi wa ai na yoyote kama alikuwa na mwanamke wakati yeye kasema alikuwa na mkutano, nani hapa mwongo kama sio wewe?

ndugu spanner, mi naomba kukuuliza yafuatayo:
1)je chadema kinalea maovu?moja ya dhambi anazolalamikiwa kikwete ni kulea mawaziri/watendaji waovu,mafisadi na wezi na hachukui hatua, sasa zitto kabwe baada ya tuhuma zote hizi, chama cha chadema kimeshindwa nini kumchukulia hatua zozote za kinidhamu?je, huoni kitendo hicho cha kukaa kimya na wao wanakuwa kama CCm na JK kwa kulea watendaji wabovu? huoni kama ni busara kwa chadema sasa kumvua nyadhifa zake chadema?
kitendo cha chadema kutomchukulia hatua yoyote a)aidha haya yanayozungumzwa dhidi yake ni majungu b)viongozi wa chadema ni wazembe au c)viongozi chadema wanamuogopa zitto kabwe kwamba akifukuzwa ataathiri nguvu ya chama na kama hili ni kweli basi jibu b) linapata nguvu zaidi
 
kwa kweli hapa nimeamini jamaa yetu una chuki binafsi na zitto kabwe, maana hiyo hoja hapo juu wala haikubaliani na conclusion yako, halafu kwa siasa za aina hii ndio mnajaribu kutaka nchi? hapana, hatuwezi kushinda, maana kama wenyewe kwa wenyewe mwapigana vijembe vya masuala binafsi, vipi mtawashawishi wananchi kwamba ninyi ni wamoja?maana ndugu umekosa hoja waanza ishu za umalaya, mimi naogopa sana kashfa kama hizi maana ninavyofahamu wengi wetu si waaminifu kwenye ndoa zetu, sasa ndugu yan gu usije kuruhusu au kusababisha mlipuko wa maskendo ya watu bure hapa,
tujadili siasa na sio mambo majitaka kama haya, after all huna ushahidi wa ai na yoyote kama alikuwa na mwanamke wakati yeye kasema alikuwa na mkutano, nani hapa mwongo kama sio wewe?

ndugu spanner, mi naomba kukuuliza yafuatayo:
1)je chadema kinalea maovu?moja ya dhambi anazolalamikiwa kikwete ni kulea mawaziri/watendaji waovu,mafisadi na wezi na hachukui hatua, sasa zitto kabwe baada ya tuhuma zote hizi, chama cha chadema kimeshindwa nini kumchukulia hatua zozote za kinidhamu?je, huoni kitendo hicho cha kukaa kimya na wao wanakuwa kama CCm na JK kwa kulea watendaji wabovu? huoni kama ni busara kwa chadema sasa kumvua nyadhifa zake chadema?
kitendo cha chadema kutomchukulia hatua yoyote a)aidha haya yanayozungumzwa dhidi yake ni majungu b)viongozi wa chadema ni wazembe au c)viongozi chadema wanamuogopa zitto kabwe kwamba akifukuzwa ataathiri nguvu ya chama na kama hili ni kweli basi jibu b) linapata nguvu zaidi

Matambo,
Katika uzi huu nimeuliza hayo maswali uliyouliza hapo mwisho kwamba inakuwaje tuhuma nyingi sana tena za wazi kwamba Zitto anakihujumu chama chake na wanalijua hilo lakini hawamchukulii hatua lakini sijapata jibu, wanaendelea kuongea tuu na sasa wanatoka hata nje ya siasa na kuanza personal attack. Aliyewatuma lazima anawalipa vizuri sana, na wivu,chuki na majungu vitawaua siku si zao!
 
Chadema kumbuka ukicheka na nyani utaambulia mabua kama mlivyofanya kwa madiwani uchwara wa Arusha fanyeni kwa huyu mnafki na pandikizi la CCM zitto kabwe.
 
Zitto tatizo ni wewe mwenyewe na tatizo lenyewe haliko kwenye siasa bali liko kwenye mitazamo yako kuhusu maisha. Mimi mwenyewe umeniudhi, Umenikera na kunihuzunisha sana pale ulipochanganya "kutokumaliza darasa la saba" kwa mmiliki wa Gazeti la Mwanahalisi na Hoja ya Machali. Inaonyesha huwa ukifika kijijini kwako unawaona wapiga kura wako hawastahili kuwa na mbunge "Msomi" kama wewe kwani najua wengi wao hawajamaliza darasa la saba!!
Nadhani wale wanaosema Kigarama ni hater hawajamtendea haki. Alichosema ni kitu muhimu sana katika medani ya kisiasa. Mara nyingi sana nimejaribu kumuasa Mh Zitto kuhusu kauli anazotoa. Kauli yangu Nguruvi itasahaulika next page, lakini ya mwanasiasa na 'public figure' kama Zitto inaangaliwa kutoka kona zote na hasa wale wasiomtakia mema. Ikifika hapo huwa nasema wanasiasa lazima wajifunze 'tolerance' na waelewe namna ya kujibu hoja, tuhuma au maswali.

Chama cha Democrat ilibidi kimpeleke mgombea mwenza Joe Biden wiki 3 katika mafunzo ya jinsi ya kufanya mjadala'debate' na counter part wake Sarah Palin wa Republican. Joe Biden anajulikana kwa kauli zake za mkato na za mjini, sasa angemtolea au kumuonyesha dharau Palin ni wazi angewaudhi akina mama wote na kuathiri kura za Obama. Huu ni mfano wa kuonyesha jinsi gani mawasiliano na umma yalivyo sensitive katika siasa.

Ilitosha tu kwa Zitto kusema gazeti lile halionekani kuwa na nia njema na yeye. Wasomaji wangeelewa nini anasema. Alipofikia mahali pa kusema darasa la saba, hapo ni kuwadhihaki si wananchi au JF bali wapiga kura wake mwenyewe. Lakini wapiga kura wa darasa la saba ndio wapo nchi nzima na hapo atakuwa amegusa jamii kubwa. Inaweza kuwa haina maana sasa hivi lakini in a long run itamsumbua.

Pili, mara nyingi sana amekuwa akihusishwa na Kafulila katika tuhuma za kisiasa. Inaeleweka ni marafiki na siasa si sababu ya kuwatenganisha lakini pia lazima aangalie uhusiano wa kisiasa na kafulila unamsaidiaje. Nasema unamsaidiaje kwasababu Kafulila alipoondoka Chadema aliondoka kwa shari. Naye kama Zitto alitoa kauli zinazo muumiza hadi leo. Ni Kafulila alisema CDM ni cha kikabila n.k. Angeweza kuondoka na kusema tunatofauti za kisiasa basi inatosha. Sasa ukaribu wake na Zitto unamletea Zitto mashaka yasiyo na ulazima.

Ama kwanini mgogoro unaonekana kufukuta, Mkuu Mkandara kaelezea vema sana, na wanachama na mashabiki lazima wawe macho kwasababu CCM wanawasi wasi kuliko chama chochote cha kisiasa. Wanajua kuwa wapo mahakama ya umma na tayari hukumu ya awali imeshatolewa na wao ni 'guilty' wanachosburi ni hukumu katika tarehe itakayotajwa 2015. Katika hali hiyo watashika hata ubua na watatumia mshale wa mwisho kujinusuru. Na kwa CCM, Chadema ni public enemy number one. Chadema wanajihami vipi ndani na nje linabaki kuwa swali la kisiasa.
 
Zitto ni mnafiki tu kama wanafiki wengine kina omarIlyas wanaandika topic ndefu upupu mtupu, group lenu ben, pasco, waberoya makandara hamtafanikiwa hata mkihamia wote NCCR na zitto awe mwenyekiti wenu you will always be losers. Mmeulizwa maswali ya msingi hamtaki kujibu badala yake mnarukia masuala ya Mbowe, mmeulizwa kwanini mgombea wa Musoma vijijini alijitoa, kwanini Zitto aliandika barua kuachia jimbo la Pinda, kwanini Zitto hakukisaidia chama kupata wabunge Kigoma? badala yake akaisaidia NCCR kwa kujifanya yeye ni mbunge wa kitaifa? kwanini alikuwa anachagua wabunge wa kupigia kampeni kama Kibaha mjini na Lindi? (alikwenda musoma kuficha unafiki), kwa nini katikati ya kampeni alikwenda nje kwa muda mrefu na kukiacha chama? haya ni yale yanayoonekana kwa macho achilia mbali yasiyoonekana kama ya kuwasiliana na mtu wa usalama na ufadhili wa king makers na ya kupingana mara kwa mara na uongozi wa chama hadi kupelekea wabunge wenzake kumtenga(bagamoyo). Kabla ya kukimbilia kujadili ya Mbowe jibuni kwanza hoja iliyopo ya yeye kutaka kumpindua Mbatia.

Quinine,

Kwanza sipo kwenye kundi lolote kama unavyofikiria,na sijui kama kuna makundi labda wewe ueleze na hapa sio mahala pake.Sijui mantiki ya hoja ya uliyoandika hasa.Kama una uchungu kuona upinzani ukipiga hatua Tanzania piga kazi ujenge chama.Narudia tena sina kundi,sina adui ndani ya chama changu.Unayetaka watu wahame ndani ya chama unashangaza sana,labda tusikushangae kwa sababu hapa ni kwenye mtandao na inawezekana wewe ni adi wa Chadema unataka kuwagombanisha wanachadema. Sasa tujenge taifa letu,kama huipendi chadema angalao ipende Tanzania basi.

As far as I am concerned, Tanzania has a very serious national programme on democratisation and I don't want to trivialise issues. The recent smear campaigns are just mere distractions and we are not perturbed by such acts. So, if somebody wants to run his personal vendetta, it is up to him, it does not add anything to the nation's democratic process.

Naona watu mnaanza kubadili kilichojadiliwa,kilichoandikwa na Mwanahalisi. Kampeni zinazoendeshwa na mwanahalisi na magazeti mengine ya ajabu ajabu ni lazima zilaaniwe na kila mpenda demokrasia na haki.Mwanahalisi imeingia katika rekodi ya kuvuruga mtizamo wa demokrasia na kushindwa kutekeleza wajibu wake kama chombo kilicho katika mhimili muhimu wa kuchochea demokrasia,utawala bora na kusaliti haki yake ya kuelimisha na kuhabarisha jamii ya Watanzania.

In fact, it is very tempting for some people to undermine the party/national Interest because of parochial interests but collectively it behooves on us to work collectively for the progress of the party/ country by living it better that what we met on ground,

Kauli ya Zitto: "Siku ya Jumapili saa kumi na moja jioni nikiwa katika Hoteli ya Southernsun nilipatwa na homa kali ghafla. Nilikatisha mkutano niliokuwa nao na kuamua kurejea nyumbani, lakini nilishindwa kuendesha gari na hivyo kumwomba Dereva wa Mhe. Mhonga anifuate ili anisadie kunifikisha nyumbani.

"Nilipofika nyumbani kwangu Tabata, homa ilizidi kupanda na hivyo kuamua kwenda Hospitali mara moja. Nikapelekwa Agakhan Hospital na nikapata huduma."

This post looks more like a frontal attack or personal vendatta against the man. Simply showing your low level of understanding and ignorance discussing the private life of another.You see how jobless some folks could be, i wonder which age you belong to. The world is changing and man is trying to find a cure for cancer,bird flu,HIV etc and you are here disturbing your self about someone aimlessly.

[TD="class: smalltext, colspan: 2, align: left"][/TD]
 
Quinine,

Kwanza sipo kwenye kundi lolote kama unavyofikiria,na sijui kama kuna makundi labda wewe ueleze na hapa sio mahala pake.Sijui mantiki ya hoja ya uliyoandika hasa.Kama una uchungu kuona upinzani ukipiga hatua Tanzania piga kazi ujenge chama.Narudia tena sina kundi,sina adui ndani ya chama changu.Unayetaka watu wahame ndani ya chama unashangaza sana,labda tusikushangae kwa sababu hapa ni kwenye mtandao na inawezekana wewe ni adi wa Chadema unataka kuwagombanisha wanachadema. Sasa tujenge taifa letu,kama huipendi chadema angalao ipende Tanzania basi.

As far as I am concerned, Tanzania has a very serious national programme on democratisation and I don't want to trivialise issues. The recent smear campaigns are just mere distractions and we are not perturbed by such acts. So, if somebody wants to run his personal vendetta, it is up to him, it does not add anything to the nation's democratic process.

Naona watu mnaanza kubadili kilichojadiliwa,kilichoandikwa na Mwanahalisi. Kampeni zinazoendeshwa na mwanahalisi na magazeti mengine ya ajabu ajabu ni lazima zilaaniwe na kila mpenda demokrasia na haki.Mwanahalisi imeingia katika rekodi ya kuvuruga mtizamo wa demokrasia na kushindwa kutekeleza wajibu wake kama chombo kilicho katika mhimili muhimu wa kuchochea demokrasia,utawala bora na kusaliti haki yake ya kuelimisha na kuhabarisha jamii ya Watanzania.
Ben nafikiri kilichoandikwa na Mwanahalisi kiko wazi kabisa watu mnakizunguka na kuingiza mambo ya Mbowe, kilichoandikwa ni usaliti wa Zitto na undumilakuwili wake kujifanya anaipenda CDM since he was 16 kwa machozi ya mamba huku nyama yake kuu ni madaraka, kwamba kaona si rahisi kufanikisha ndoto zake ndani ya Chadema kwa vile kuna watu makini kule sasa anataka ndoto yake akaitimize NCCR, hiyo ndiyo hoja ya Mwanahalisi. Ben wakati unajibu hiyo hoja naomba unikumbushe ni mbunge gani wa CDM alipewa angalau gari moja la Zitto kufanyia kampeni.
 
CDM wanameamua kuja na staili yake ya uongozi. Wameona wangemshughulikia Zitto mapema angwasumbua. Lakini sasa, wamefanikiwa wamemuachia kamba na sasa anajinyonga mwenyewe.

Unasema kwa nini hawakumshughulikia wakati ule? Ni kwa sababu, wametaka wananchi wamjue Zitto wa kweli. KB
 
CDM wanameamua kuja na staili yake ya uongozi. Wameona wangemshughulikia Zitto mapema angwasumbua. Lakini sasa, wamefanikiwa wamemuachia kamba na sasa anajinyonga mwenyewe.

Unasema kwa nini hawakumshughulikia wakati ule? Ni kwa sababu, wametaka wananchi wamjue Zitto wa kweli. KB

Wewe ni CCM ama Kuwadi wa CCM?
 
Zitto ni mnafiki tu kama wanafiki wengine kina omarIlyas wanaandika topic ndefu upupu mtupu, group lenu ben, pasco, waberoya makandara hamtafanikiwa hata mkihamia wote NCCR na zitto awe mwenyekiti wenu you will always be losers. Mmeulizwa maswali ya msingi hamtaki kujibu badala yake mnarukia masuala ya Mbowe, mmeulizwa kwanini mgombea wa Musoma vijijini alijitoa, kwanini Zitto aliandika barua kuachia jimbo la Pinda, kwanini Zitto hakukisaidia chama kupata wabunge Kigoma? badala yake akaisaidia NCCR kwa kujifanya yeye ni mbunge wa kitaifa? kwanini alikuwa anachagua wabunge wa kupigia kampeni kama Kibaha mjini na Lindi? (alikwenda musoma kuficha unafiki), kwa nini katikati ya kampeni alikwenda nje kwa muda mrefu na kukiacha chama? haya ni yale yanayoonekana kwa macho achilia mbali yasiyoonekana kama ya kuwasiliana na mtu wa usalama na ufadhili wa king makers na ya kupingana mara kwa mara na uongozi wa chama hadi kupelekea wabunge wenzake kumtenga(bagamoyo). Kabla ya kukimbilia kujadili ya Mbowe jibuni kwanza hoja iliyopo ya yeye kutaka kumpindua Mbatia.

CCM at Work
 
Wewe ndo mnafiki mkubwa! aliyejitoa mwingine unalaumu mwingine. Unahitaji elimu gani kujua kua wakati akizunguka kwenye majimbo ya wengine wananchi wa Kigoma Kaskazini walikua wanamuhitaji. Acha unafiki tutajie Mbunge(Mgombea) aliyezunguka majimbo mengi kuliko Zitto. Alijiatahidi kutumia vizuri muda wake kwa kufanya kampeni jimboni kwake na kuzungukia majimbo ya wenzake hilo halipingiki hata kama hutaki kulikubali.

CCM at Work!
 
Nadhani wale wanaosema Kigarama ni hater hawajamtendea haki. Alichosema ni kitu muhimu sana katika medani ya kisiasa. Mara nyingi sana nimejaribu kumuasa Mh Zitto kuhusu kauli anazotoa. Kauli yangu Nguruvi itasahaulika next page, lakini ya mwanasiasa na 'public figure' kama Zitto inaangaliwa kutoka kona zote na hasa wale wasiomtakia mema. Ikifika hapo huwa nasema wanasiasa lazima wajifunze 'tolerance' na waelewe namna ya kujibu hoja, tuhuma au maswali.

Chama cha Democrat ilibidi kimpeleke mgombea mwenza Joe Biden wiki 3 katika mafunzo ya jinsi ya kufanya mjadala'debate' na counter part wake Sarah Palin wa Republican. Joe Biden anajulikana kwa kauli zake za mkato na za mjini, sasa angemtolea au kumuonyesha dharau Palin ni wazi angewaudhi akina mama wote na kuathiri kura za Obama. Huu ni mfano wa kuonyesha jinsi gani mawasiliano na umma yalivyo sensitive katika siasa.

Ilitosha tu kwa Zitto kusema gazeti lile halionekani kuwa na nia njema na yeye. Wasomaji wangeelewa nini anasema. Alipofikia mahali pa kusema darasa la saba, hapo ni kuwadhihaki si wananchi au JF bali wapiga kura wake mwenyewe. Lakini wapiga kura wa darasa la saba ndio wapo nchi nzima na hapo atakuwa amegusa jamii kubwa. Inaweza kuwa haina maana sasa hivi lakini in a long run itamsumbua.

Pili, mara nyingi sana amekuwa akihusishwa na Kafulila katika tuhuma za kisiasa. Inaeleweka ni marafiki na siasa si sababu ya kuwatenganisha lakini pia lazima aangalie uhusiano wa kisiasa na kafulila unamsaidiaje. Nasema unamsaidiaje kwasababu Kafulila alipoondoka Chadema aliondoka kwa shari. Naye kama Zitto alitoa kauli zinazo muumiza hadi leo. Ni Kafulila alisema CDM ni cha kikabila n.k. Angeweza kuondoka na kusema tunatofauti za kisiasa basi inatosha. Sasa ukaribu wake na Zitto unamletea Zitto mashaka yasiyo na ulazima.

Ama kwanini mgogoro unaonekana kufukuta, Mkuu Mkandara kaelezea vema sana, na wanachama na mashabiki lazima wawe macho kwasababu CCM wanawasi wasi kuliko chama chochote cha kisiasa. Wanajua kuwa wapo mahakama ya umma na tayari hukumu ya awali imeshatolewa na wao ni 'guilty' wanachosburi ni hukumu katika tarehe itakayotajwa 2015. Katika hali hiyo watashika hata ubua na watatumia mshale wa mwisho kujinusuru. Na kwa CCM, Chadema ni public enemy number one. Chadema wanajihami vipi ndani na nje linabaki kuwa swali la kisiasa.
Mkuu nakubaliana na wewe sana tu lakini jaribu kusoma hoja zote upate kuelewa kwamba mashambulizi makubwa yanafanywa na wanaChadema hayatoki CCM ama NCCR - Mageuzi. Hawa ni wana Chadema na wao ndio wanamshutumu Zitto tofauti na Hoja ile ya Biden na Palin (vyama tofauti), yaani mashambulizi ni makubwa kuliko ya mama Clinton na Obama ambao tazama basi baada ya uhasama mkubwa ktk uchaguzi, wameweza kuondoa tofauti zao na kuongoza nchi pamoja. Wamefunga ukurasa wa uhasama toka wapenzi hadi wao wenyewe..Sisi ndio kwanza tunazidi kuchochea moto wakati hatufahamu/TUNAFAHAMU athari zake kwa chama kutokana na kwamba sisi ni wabinafsi, na nina hakika wengi ni wachumia tumbo.

Zitto anaweza kabisa kuondoka tena nasema wazi kwamba Zitto ana moyo mkubwa sana, mtu kama mimi ningekuwa nafasi yake ningeshajikata zamani na kuanzisha chama changu maadam siasa za Bongo ni uchumia tumbo. Lakini Mh. Zitto yupo bado na kila tuhuma hujitokeza kujiteteta lakini maadam watu wameshamhukumu ndio maana hatupati jibu. Zitto hawatukani wapiga kura waliomaliza darasa la saba laa hasha anamtukana mmiliki wa gazeti ambaye maamuzi yake yanashangaza kwa mtu alokwenda shule - bahati kweli hakusoma na hivyo hatushangai. Yes, kuna ukweli mkubwa ktk elimu na baadhi ya maamuzi na ndio maana unapotafuta kazi ili kuwajibika kutumika - CV yako inakuwa muhimu kutazamwa. Je, kutazama elimu ya mtu ktk kupewa mamlaka ni matusi kwa wale ambao hawakusoma? - sidhani!
 
Mkuu nakubaliana na wewe sana tu lakini jaribu kusoma hoja zote upate kuelewa kwamba mashambulizi makubwa yanafanywa na wanaChadema hayatoki CCM ama NCCR - Mageuzi. Hawa ni wana Chadema na wao ndio wanamshutumu Zitto tofauti na Hoja ile ya Biden na Palin (vyama tofauti), yaani mashambulizi ni makubwa kuliko ya mama Clinton na Obama ambao tazama basi baada ya uhasama mkubwa ktk uchaguzi, wameweza kuondoa tofauti zao na kuongoza nchi pamoja. Wamefunga ukurasa wa uhasama toka wapenzi hadi wao wenyewe..Sisi ndio kwanza tunazidi kuchochea moto wakati hatufahamu/TUNAFAHAMU athari zake kwa chama kutokana na kwamba sisi ni wabinafsi, na nina hakika wengi ni wachumia tumbo.

Zitto anaweza kabisa kuondoka tena nasema wazi kwamba Zitto ana moyo mkubwa sana, mtu kama mimi ningekuwa nafasi yake ningeshajikata zamani na kuanzisha chama changu maadam siasa za Bongo ni uchumia tumbo. Lakini Mh. Zitto yupo bado na kila tuhuma hujitokeza kujiteteta lakini maadam watu wameshamhukumu ndio maana hatupati jibu. Zitto hawatukani wapiga kura waliomaliza darasa la saba laa hasha anamtukana mmiliki wa gazeti ambaye maamuzi yake yanashangaza kwa mtu alokwenda shule - bahati kweli hakusoma na hivyo hatushangai. Yes, kuna ukweli mkubwa ktk elimu na baadhi ya maamuzi na ndio maana unapotafuta kazi ili kuwajibika kutumika - CV yako inakuwa muhimu kutazamwa. Je, kutazama elimu ya mtu ktk kupewa mamkala ni matusi kwa wale ambao hawakusoma? - sidhani!

Mkandara unayoyazungumza ni ya kweli mkuu! Tatizo la CDM si Mbowe wala Zitto bali ni Wapambe wao walio nyuma. Nimeahidi kupambana nao maana wameamua kufanya Devil Advocacy, wameamua kufanya kazi iliyopaswa kufanywa na CCM ya kuiyumbisha CDM, Bila kumung'unya Maneno wala Nini I'm gonna name and Shame them hapa hapa
 
Mkandara unayoyazungumza ni ya kweli mkuu! Tatizo la CDM si Mbowe wala Zitto bali ni Wapambe wao walio nyuma. Nimeahidi kupambana nao maana wameamua kufanya Devil Advocacy, wameamua kufanya kazi iliyopaswa kufanywa na CCM ya kuiyumbisha CDM, Bila kumung'unya Maneno wala Nini I'm gonna name and Shame them hapa hapa
Anza na wabunge wa Chadema waliomtenga kule Bagamoyo.
 
Anza na wabunge wa Chadema waliomtenga kule Bagamoyo.

Mkuu Ndani na CDM vijana including Wabunge wanaimba wimbo wa CCM (Zitto VS Mbowe) aidha kwa kutambua ama kwa Kutotambua. CCM inafurahia tu mnyukano Nawaambieni kwamba Mnatumia Muda Mwingi kujadili Mbowe V/S CCM and 2015 is approaching. Mkuu huu mgawanyiko kwa sasa uko ndani ya CDM unaweza usiweze kuona impact yake lakini huu Mgawanyiko Ukifika katika level ya Wananchi hakuna CDM tena kutakuwa na CDM-Mbowe na CDM-Zitto.

Ikifikia huko nani atafaidika? CCM ambayo you keep on killing your party mkifikiri kwamba Mnamaliza Mbowe au Zitto kumbe mnaimaliza CDM. You can't eat the cake and have it Mkuu ( Huwezi kushabikia Kummaliza Zitto au Mbowe Halafu ukataka CDM iendelee kuwa Imara)
 
kwa kweli hapa nimeamini jamaa yetu una chuki binafsi na zitto kabwe, maana hiyo hoja hapo juu wala haikubaliani na conclusion yako, halafu kwa siasa za aina hii ndio mnajaribu kutaka nchi? hapana, hatuwezi kushinda, maana kama wenyewe kwa wenyewe mwapigana vijembe vya masuala binafsi, vipi mtawashawishi wananchi kwamba ninyi ni wamoja?maana ndugu umekosa hoja waanza ishu za umalaya, mimi naogopa sana kashfa kama hizi maana ninavyofahamu wengi wetu si waaminifu kwenye ndoa zetu, sasa ndugu yan gu usije kuruhusu au kusababisha mlipuko wa maskendo ya watu bure hapa,
tujadili siasa na sio mambo majitaka kama haya, after all huna ushahidi wa ai na yoyote kama alikuwa na mwanamke wakati yeye kasema alikuwa na mkutano, nani hapa mwongo kama sio wewe?

ndugu spanner, mi naomba kukuuliza yafuatayo:
1)je chadema kinalea maovu?moja ya dhambi anazolalamikiwa kikwete ni kulea mawaziri/watendaji waovu,mafisadi na wezi na hachukui hatua, sasa zitto kabwe baada ya tuhuma zote hizi, chama cha chadema kimeshindwa nini kumchukulia hatua zozote za kinidhamu?je, huoni kitendo hicho cha kukaa kimya na wao wanakuwa kama CCm na JK kwa kulea watendaji wabovu? huoni kama ni busara kwa chadema sasa kumvua nyadhifa zake chadema?
kitendo cha chadema kutomchukulia hatua yoyote a)aidha haya yanayozungumzwa dhidi yake ni majungu b)viongozi wa chadema ni wazembe au c)viongozi chadema wanamuogopa zitto kabwe kwamba akifukuzwa ataathiri nguvu ya chama na kama hili ni kweli basi jibu b) linapata nguvu zaidi

Mkuu Kwa Sifa za Spanner anaonekana yuko hapa kwa Mission zake na nawaasa sana wana CDM wanaomshabikia. Ni Kuwadi wa CCM
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom