KADA wa CHADEMA Mahakamani kwa kubaka mwanafunzi

KADA wa CHADEMA Mahakamani kwa kubaka mwanafunzi

Mkuu hakuna cha kumaliza ni aibu mgombea wenu wa ubunge wa CHADEMA kubaka.


Hivi ile ya Mbunge wa Bayi kuihujumu Halmashauri ya CCM huko Mkuranga na hii ipi aibu kubwa au ile si aibu. Utasemaje la Mmwigulu Mchemba kumwingilia mke wa mtu kule igunga kinyume na matakwa ya ndoa yao utaliitaje hilo. Hakuna kuchekana hapa kwa hili kwani nani hajui Vigogo wa CCM kuanzia taifa hadi ngazi za chini ni ma Champion wa ngono tena Zembe. Hapa hakuna wa kumpa pole au kumcheka mwenzie ila kuna wa kumzidi mwenzie kwa uzoefu yaani CCM.
 
Mi naona kuna mushkeri hapo, kama huyo mwanafunzi amefanyiwa kitendo kama hicho asichokipenda iweje eti "anashauriwa kutokutoa ushirikiano"?! Hili ni tego tu hakuna lolote siasa za maji taka ndo hizi
 
Imekuwa kawaida hivi vitoto kukung'ang'ania halafu mwisho wa siku unawekwa mpango ionekane umekabaka kwa sababu za kiumri wakati kaliridhia na kupenda kenyewe.Kuna mtoto wa miaka 15 ananililia mtaani kwetu nimbikili kabla hajafungua shule,namkimbia na haishi kuja kwangu na kujifanya anashinda na mwanangu wa mwaka mmoja.Je katika mazingira hayo nani anamuwinda mwenzake kumbaka?
Poleni wana Chadema.Sheria ifate mkondo wake.

Kaka kisheria under 18 ni watoto na wanachukuliwa hawawezi kufanya hicho tunachokiita '' KUKUBALI'' kimsingi kisheria hawa huwa hawakubali ( hata kama kweli alikubali na kukiri kukubali ) cuz wanachukuliwa kama watu wasioweza kufanya maamuzi ( ni kama insane ) so ukiwa na mahusiano nao tasfiri ni unakuwa umembaka.
 
Ha haa ha. Habari ya siasa imeletwa habari mchanganyiko...wakati habari za Nchemba zimeachwa jukwaa la siasa.

Kijana acha mambo ya kiushabiki bwana! Mbona Makamba alibaka kitoto hatusemi? Ama tuanzishe mjadala upya?
 
Ha haa ha. Habari ya siasa imeletwa habari mchanganyiko...wakati habari za Nchemba zimeachwa jukwaa la siasa.

Ni kawaida Yao Ritz...kafata nyayo za babu yake Slaa hawara anasema mkewe.. Usishangae umesikia wanasema kafanya mapenzi hajabaka... CHAgaDEMA
 
Ha haa ha. Habari ya siasa imeletwa habari mchanganyiko...wakati habari za Nchemba zimeachwa jukwaa la siasa.

sasahv vibinti vya darasa la nne milupo km nn, sembuse huyo aliyepevuka form 4?. Km ni ivo tumebaka wengi!
 
Naona kama mnamsakama bure kamanda Yatera, kwani katibu mkuu hamumuoni?
 
Yale yale ya Bab Sea...
Magamba online...
 
kwa wenye busara ni vema kusubiri hukumu then mjadala ufanyike,kwa sasa mtakuwa mnajadili tuhuma kimsingi mtaonekana hamfikirii vyema.
 
Huyu kada wa Chadema aliebaka ni mkazi wa Moshi.
 
Eti kuna watu wanatetea kwa vile tu limefanywa na kada wa CDM, ndiyo ni tuhuma lakin mnajua kwa namna gani mnatoa maneno ya kashfa kwa kila issue mbaya inayohusishwa na mtu wa CCM japo nayo yaweza kuwa ni tuhuma tu! Ila CDM wachafu sana...
 
Jopo la wanasheria wa Chadema wakiongozwa na Tundu Lissu, Prof Safari, Mabere Marando.

Kamanda kabaka mteteeni mpaka ashinde kesi.

Usije ukatokomea utakapoona ameshinda kwani kwasasa huna uhakika kama ni kweli alifanya hilo tendo. Wewe upandwa mapepo mara tu uonapo jina la CDM.
 
masikini Mwananchi, hili gazeti litaanza kuchukiwa humu jamvini nyie mtaona.
 
hata kama kalitoa kenyewe general rule ni kwamba yeyote atakaefanya ngono na msichana chini ya miaka 18 kisheria amebaka maana huyo ni minor ambaye hawezi kutoa maamuzi sahihi mpaka afike kwenye age of majority(sexual offences special provision act)
 
umemaliza?haya
nenda kachukue posho kwa nchemba,najua chadema inawaumiza sana kichwa
ata baba yako mwigulu leo star tuongee asubuhi anaulizwa maswala ya cuf
anajibu ya chadema,ata kijana yeyote akifanya kitu ni chadema
tu,mabadiliko ni lazima kwenye nchii.

Kweli, naamini washabiki wa cdm ni kama ma zombie au mateja! Ha! yani mtu kabaka mwenyewe,yuko mahakamani,sheria inafuata mkondo wake, we povu linakutoka! sasa ulitaka aripotije? aseme kada wa odm au pnu? we vipi!
 
Back
Top Bottom