KADA wa CHADEMA Mahakamani kwa kubaka mwanafunzi

KADA wa CHADEMA Mahakamani kwa kubaka mwanafunzi

Kiongozi ni kioo cha jamii ni aibu kwa mtu ambaye anategemewa kuwa mbunge kumbaka binti wa miaka 17.
Unaweza ku prove beyond doubt kuwa kabaka? wewe ni mahakama, ficha upumbavu wako onyesha hekima yako kama unayo hata kidogo!
 
Aiseeeeee!! Ni heri nimpe kura yangu kiongozi fisadi kuliko kumpa kiongozi " MBAKAJI. Aisee!!?


Sent from my Nokia 8310 using Tapatalk
 
Poleni sana CHADEMA.

aiseeeeee babaangu kwanza pole 2kupe wewe mama wa c c m umejisaulisha kuhusu makamba alivyo mpa mimba wanafunzi wa shuli kipindi makamba alipo kuwa mwalimu?
 
umri si kumbuki lakini tushukuru mungu walau kaoa.sasa kuna mzee mmoja huyo sasa hivi kesha kuwa babu kabisa lakini bado tu yuko kwenye uchumba! hebu vuta picha!
AaaaaaaAaaaah kiruuuuuuuuuuuuuuu nimecheka balaaaaah Yule inabidi awekwe kwenye kile kitabu cha maajabu ya dunia Mtu anakaribu miaka70 ajawahi kuowa
 
Hizi ni akili za matope. Unaipa chadema pole kwa tatizo gani.Kilichotokea ni suala la mtu binafsi na si chadema.Jaribu kuwa makini kabla hujaandika chochote
Poleni sana CHADEMA.
 
Nahisi kuna exaggeration ktk hii story,inawezekana ni mtego aliwekewa huyo mtu,si rahisi binti wa 17 kuwa karibu na mtu mpaka abakwe pasipo kuwa yeye huyo binti kum-prompt user(kada) aingize value(mistari)
 
Unaweza ku prove beyond doubt kuwa kabaka? wewe ni mahakama, ficha upumbavu wako onyesha hekima yako kama unayo hata kidogo!
Nyinyi mkihukumu humu kua watu mafisadi huwa washahukumiwa na mahakama?!kweli nyani haoni............
 
I would rather wait for the clarification than kukurupuka na kuropoka.
 
Mbona kwenye kesi nyingine mnashusha lawama na hukumu wakati washitakiwa bado ni watuhumiwa? Kumbuka kesi ya Ponda wote mapovu yanawatoka mkitaka afungwe hata kabla ushahidi haujawasilishwa mahakamani!

Msiwe na double standards! Huu ndio udhaifu wa CHADEMA, wanatetea wahalifu kwa vile ni wanachama wao. Kama jamii inabidi kubadilika ili tupige hatua.
Teh teh teh !umenikumbusha mbali sana,unaongelea mambo hatari ya ugaidi!
 
Hii ni tabia ya mtu sidhani kama ina uhusiano na chama chake. Kubaka ni kosa la jinai na anastahili adhabu kama mahakama ikimuona ana hatia. Jambo ovu haliwi jema kwa sababu ni chadema au ccm au CUF amefanya.
 
Hivi yule aliyekatwa mkono naye ulimpa pole?
Aaaaaaaah eti amekatwa mkono ivi nyinyi lini mtaacha visa...alipowaonesha mkono wake kua ni mzima mlitoka mbio bila majibu
 
Mkuu unaonaje ili swali ungemuuliza dada yako? Nadhani ungepata majibu murua.

kwa nini wewe usimuulize kwanza mama yako kama wote waliyo wahi kumbaka washafikishwa mahakamani?
 
Aiseeeeee!! Ni heri nimpe kura yangu kiongozi fisadi kuliko kumpa kiongozi " MBAKAJI. Aisee!!?


Sent from my Nokia 8310 using Tapatalk

Hata mimi mkuu. Na nawashangaa sana waliompa Nchemba uongozi wa juu ndani ya chama twawala.
 
Back
Top Bottom