KADA wa CHADEMA Mahakamani kwa kubaka mwanafunzi

KADA wa CHADEMA Mahakamani kwa kubaka mwanafunzi

Mkuu Ritz nini tena kimetokea hapa,
Mie nilikuwa nimelala nimeamshwa na hizi kelele za kubaka... nani kabakwa tenaaa???
Au ndio matumizi mabaya ya demokrasia ya kweli?

Kuna kamanda mmoja wa Chadema baba zima limekwenda kukubaka kabinti kadogo kana umri wa miaka 17. cha kushangaza makamanda wote wanamtetea mbakaji.
 
Mkuu Chilisosi,

Huyu kamanda aliyebaka ni mkazi wa Pasua Moshi Mjini.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu hakuna cha kumaliza ni aibu mgombea wenu wa ubunge wa CHADEMA kubaka.
Mbona unamuhukumu? Hizo ni tuhuma tu, na najua ni yale maagizo ya Mkutano wenu kule Dodoma.
 
Halafu mkuu Ritz tatizo lako unaleta habari vipande vipande,
Hebu fafanua vizuri, huyu kamnda alibaka baada ya mkutano au kabla ya mkutano huko pasua moshi?
Manake nasikia kabla ya mkutano huwa ni viroba mtiondo mmoja na nazani hii ndio imechangia
 
Mkuu,

Siku hizi umeweka akili yako rehani?? Hata kama uko na "maCCM" jifunze kuwa objective. Hivi hujifunzi chochote tka ka Mchambuzi, Lole Gwakisa ambao ni "maCCM" wenye akili...??

Ukiendelea kutokomea kwenye giza la kina Ritz hata kampuni yako na familia vitakushinda.[/QUOT
Mbakaji inabidi ahukumiwe mniaka mingi sana asirudi uraiani tena
 
Halafu mkuu Ritz tatizo lako unaleta habari vipande vipande,
Hebu fafanua vizuri, huyu kamnda alibaka baada ya mkutano au kabla ya mkutano huko pasua moshi?
Manake nasikia kabla ya mkutano huwa ni viroba mtiondo mmoja na nazani hii ndio imechangia

Mkuu Chilisosi,
Kwa mujibu wa upande wa binti ilikuwa jioni kamanda alikuwa anatoka kwenye mkutano wa ndani.

Pasua ni sehemu moja pale Moshi mjini kuna machalii wengi sana wanakunywa viroba.

Kamanda saizi tunapoongea yupo Gereza Kuu la Karanga Moshi.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Chilisosi,
Kwa mujibu wa upande wa binti ilikuwa jioni kamanda alikuwa anatoka kwenye mkutano wa ndani.

Pasua ni sehemu moja pale Moshi mjini kuna machalii wengi sana wanakunywa viroba.

Kamanda saizi tunapoongea yupo Gereza Kuu la Karanga Moshi.
Mkuu gereza la karanga ninalifahamu vizuri sana kwani mie nilikuwa kozi hapo ccp kuna mto unaitwa karanga.
Kwa jinsi ninavyowafahamu machalii wanaowekwaga lwenye hiyo stoo ya karanga watakuwa walimshangilia sana kamanda wao kuwa amekamtwa aklitangaza sera ya chama chake
 
Mbona unamuhukumu? Hizo ni tuhuma tu, na najua ni yale maagizo ya Mkutano wenu kule Dodoma.
Yaani nyie kwa kusingiziwa ni noma
Mbakaji yoyote anastahili kufungwa 40years na kazi ngumu, nazani huko atapata fursa nzuri ya kufungua matawi ndani ya karanga
 
Kamanda, tumia akili japo kidogo unauliza maswali urojo...kwa hiyo mwanamke ambaye siyo bikira hawezi kubakwa?
Acha uswahili unapoulizwa maswali jibu sio unaongeza swali. Basi nimekupunguzia maswali jibu moja tu, nijibu la aliyefungua mashitaka.
 
Acha uswahili unapoulizwa maswali jibu sio unaongeza swali. Basi nimekupunguzia maswali jibu moja tu, nijibu la aliyefungua mashitaka.
Nyie mmebaka kwa hiyo ni kazi yenu kujiuliza nani kafungua mashitaka
 
ritz ukikua utaacha ushabiki hao kaka yako wanabaka watoto wa UDOM au kwa vile wako ccm?
 
Acha uswahili unapoulizwa maswali jibu sio unaongeza swali. Basi nimekupunguzia maswali jibu moja tu, nijibu la aliyefungua mashitaka.

Kwa hiyo wewe na kamanda mwenzako aliyebaka ni wazungu?
 
Back
Top Bottom