Mgeni wa Jiji
JF-Expert Member
- Jul 27, 2017
- 10,484
- 20,045
Umeharibu hapo mwisho tu kwamba wenyeji kwenye ule uzi hawafai amaa??
VIIXCCCL GrandLodge,ARUSHA
VIIXCCCL GrandLodge,ARUSHA
manShort and clear
Kama unataka kutafuta mahusiano ya kimapenzi na mwanamke wa humu JF kitu cha kuangalia ni hiki..
Tafuta member wa kike ambae umewahi kumuona kwenye nyuzi za mapenz akichangia kuhusu mapenz kua anapenda hichi au hichi, na anasupport mwandishi wa uzi kuhusu hali yake positive ya kimahusiano.
Na huwa anakua huru kujieleza hali yake ya kimahusiano.
Lakini usipoona ID yake katika hayo matukio jua kabisa itakua kazi kumpata..
Huwenda hajawa tayar kujihusisha na mahusiano au ako na loss of libido.
WACHANA NAE.
Na kwa mwanaume ambae utamkuta kwenye uzi wa kula tunda kimasihara, wachana nae,
kwa future hakufai kabisa.
sawa vyema km upo serious[emoji3][emoji3] unahisi natania?
sawa vyema km upo serious
basi acha nitwae mimi hii nafasi nipo serious nije pm?Ahahahaah mi bd sijaamini bhn
Anaweza asifurahie kwako lakini kwa wengine anajiachia kwa sana tu.Niko na friend humu, story za mapenz hazifurahii kabisa. Sasa naanzaje kwenda PM yake kwa lengo hilo?
Povu la nini au umeshaliwa kimasihara?Afadhali maana kuna mijana umme ina dhani kila mwanmke yupo single ...inazama pm na swaga za kisege tu
Eti mrembo vipi nichek number yangu hii hapa wakati ni vitoto vya shule , bado vinalala seblen vya mwisho kulala vya kwanza kuamka
Unakuta hakujui kabisa unamwambia usinishobokee ovyo ooh sory madamu mm nilikuwa nimekupenda kwa nini usiende kumpenda mama yako
Wanaume mbadilike .....ukiona mwanamke mzuri usidhani anahitaji mwanaume .....kila wakati na sio rahic sasa kupata mwanamke anajielewa kiurahic hivyo
HAKUNA MAHUSIANO YA RAHISI KIASI HICHO BADILIKENI KABISA
Sent using i phone x
basi acha nitwae mimi hii nafasi nipo serious nije pm?
nko serious kwel hope soon utaniona piemuni pujoNjoo tuu [emoji3][emoji3][emoji3] ila uwe serious na usikimbie
Nakaziakuna watu wanajifanya hawana makucha kwenye MMU, lkn hao ni hatari sana.
Tell e'mAs if dunia yoootee ni MMU na MMU ni dunia yote😀😀😀
Ila sijashangaa sana ni mtazamo na hapo ndipo changamoto za kijamii huanzia, tofauti ya mitazamo🤗🤗
Na usisahau kuna viumbe controrvesial hatari hukuaminisha Z huku uhalisia wake ni A.
Hahaha...ishi maisha yako wewe...usiishi kwaajili ya kuwafurahisha watu..wakati wewe huna furahaDah ngoja nikafute comments zangu kwenye uzi wa kula tunda kimasihara.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaaa..mabaharia mnaadamanaDaah sio fair kabisa ulivyotuchoma huo sio uwana kabisa Mabaharia wa kula tunda kimasihara unatupeperushia ndege wetu
Sent using Jamii Forums mobile app
Wee muache tuHii njia ni assumption tu... mimi ninachopost hapa sio kile ninacho ishi.. naimani wengi ndio hufanya hivyo.. utapotea maboya
Sent using Jamii Forums mobile app