Kabla hujazama PM chunguza vichache tu

Kabla hujazama PM chunguza vichache tu

And they say.... ukifanikiwa kumuwin mjanja wako basi things are going to be fine.

Sema dah....

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna mahali unakwama mdogo wangu, jiongeze. Kama kweli umepewa chance ya kuchat private, means na yeye ana interest japo kidogo.

Jiongeze kidogo tu na utaona matunda yake, usiogope kuwa rejected kijana wangu.
 
Acha tu mkuu, imani yote imekwisha...mana ww waweza kuwa serious lkn mwenzio awaza kukuvua chupi na kusepa bs...ingawa naamini pia wapo waaminifu na wanathamini mwnmke.

Unachosema ni sahihi, kwenye msafara wa mamba na kenge hawakosekani.
Inahitaji umakini ili usiangukie kwenye mikono ya mabazazi kwani hawachelewi kukuanika kwa mabaharia.




Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna mahali unakwama mdogo wangu, jiongeze. Kama kweli umepewa chance ya kuchat private, means na yeye ana interest japo kidogo.

Jiongeze kidogo tu na utaona matunda yake, usiogope kuwa rejected kijana wangu.
Thanks soo much my brother. Kumbe unapita hadi huku.

Aibu nmeona mie

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Short and clear
Kama unataka kutafuta mahusiano ya kimapenzi na mwanamke wa humu JF kitu cha kuangalia ni hiki..
Tafuta member wa kike ambae umewahi kumuona kwenye nyuzi za mapenz akichangia kuhusu mapenz kua anapenda hichi au hichi, na anasupport mwandishi wa uzi kuhusu hali yake positive ya kimahusiano.
Na huwa anakua huru kujieleza hali yake ya kimahusiano.

Lakini usipoona ID yake katika hayo matukio jua kabisa itakua kazi kumpata..
Huwenda hajawa tayar kujihusisha na mahusiano au ako na loss of libido.
WACHANA NAE.

Na kwa mwanaume ambae utamkuta kwenye uzi wa kula tunda kimasihara, wachana nae,
kwa future hakufai kabisa.
We jamaa vipi asee mbona uzi mzuri halafu mwisho unaharibu dingilaii

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sasa si unamwambia umri wako naye anakwambia wako?

Una umri gani?
Wengine huwa wanadanganya mkuu

Kuna kijana alinifuata pm alipoanza kuongea mambo ya ajabu nikamuuliza una umri gani? Aliponitajia nikagundua namzidi miaka saba. Japo sikuwa na lengo la kuchat huo ujinga wake, niliuliza tu umri nione kama alideserve kunitumia messages kama zile.

From that day nikagundua unaweza tongozwa hata na mtoto wako wa kumzaa kabisa.

I'm 26.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wengine huwa wanadanganya mkuu

Kuna kijana alinifuata pm alipoanza kuongea mambo ya ajabu nikamuuliza una umri gani? Aliponitajia nikagundua namzidi miaka saba. Japo sikuwa na lengo la kuchat huo ujinga wake, niliuliza tu umri nione kama alideserve kunitumia messages kama zile.

From that day nikagundua unaweza tongozwa hata na mtoto wako wa kumzaa kabisa.

I'm 26.

Sent using Jamii Forums mobile app
Tehteh...
Sasa 26 unawezaje chat na mwanao ...huna hata mtoto mwenye miaka 7.

Alikuwa na umri gani?
 
Ja bless
Wengine huwa wanadanganya mkuu

Kuna kijana alinifuata pm alipoanza kuongea mambo ya ajabu nikamuuliza una umri gani? Aliponitajia nikagundua namzidi miaka saba. Japo sikuwa na lengo la kuchat huo ujinga wake, niliuliza tu umri nione kama alideserve kunitumia messages kama zile.

From that day nikagundua unaweza tongozwa hata na mtoto wako wa kumzaa kabisa.

I'm 26.

Sent using Jamii Forums mobile app

Don't hunt what you can't kill.
 
Short and clear
Kama unataka kutafuta mahusiano ya kimapenzi na mwanamke wa humu JF kitu cha kuangalia ni hiki..
Tafuta member wa kike ambae umewahi kumuona kwenye nyuzi za mapenz akichangia kuhusu mapenz kua anapenda hichi au hichi, na anasupport mwandishi wa uzi kuhusu hali yake positive ya kimahusiano.
Na huwa anakua huru kujieleza hali yake ya kimahusiano.

Lakini usipoona ID yake katika hayo matukio jua kabisa itakua kazi kumpata..
Huwenda hajawa tayar kujihusisha na mahusiano au ako na loss of libido.
WACHANA NAE.

Na kwa mwanaume ambae utamkuta kwenye uzi wa kula tunda kimasihara, wachana nae,
kwa future hakufai kabisa.
Mbona huko nimemuona. G Sam, barafu ,na @Mamdenyi
 
Khaaa nitafute popote kwenye ule uzi wa masihara ukiniona huko nakutumia kile kitu.
Mzee mwenzangu twende tukawape tu uzoefu vijana jinsi tulivyokula starehe enzi za ujana wetu...tena unakula bila kuhofia UKIMWI
 
Short and clear
Kama unataka kutafuta mahusiano ya kimapenzi na mwanamke wa humu JF kitu cha kuangalia ni hiki..
Tafuta member wa kike ambae umewahi kumuona kwenye nyuzi za mapenz akichangia kuhusu mapenz kua anapenda hichi au hichi, na anasupport mwandishi wa uzi kuhusu hali yake positive ya kimahusiano.
Na huwa anakua huru kujieleza hali yake ya kimahusiano.

Lakini usipoona ID yake katika hayo matukio jua kabisa itakua kazi kumpata..
Huwenda hajawa tayar kujihusisha na mahusiano au ako na loss of libido.
WACHANA NAE.

Na kwa mwanaume ambae utamkuta kwenye uzi wa kula tunda kimasihara, wachana nae,
kwa future hakufai kabisa.
Yaani unatafuta mke kwa kupondea wengine[emoji23],hii formula mbona ya kinoko sana!tuache mabaharia tuogelee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom