Kabla hujazama PM chunguza vichache tu

Kabla hujazama PM chunguza vichache tu

Mmh sina uhakika, mana mara nyng kuna watu tabia zao huwa ni za chini chini kbs
Ni rahis sana mtu kua na Muonekano tofauti tofauti sana wa nje,
Lakini uhalisia wa mtu alivo siku zote hupimwa kwa kauli zake za kila siku.
Akiwa serious au jokes utajua tu.
 
Mmh sina uhakika, mana mara nyng kuna watu tabia zao huwa ni za chini chini kbs
Ndio tabia watu huficha, lakini wakati wa kuongea ni ngumu kuongea tabia isiyo yako wakati wote,,
Just why nakwambia utamkamatia kwenye kauli zake.
 
Hii ni jf mkuu na ujue watu awako siriaz kama unavofikiria kwa kila jambo
Naelewa,
Mfano:
Ni ngumu sasa mm kunikosa kwenye jukwaa la siasa na huku ni mpenz wa siasa na mfatiliaji sana.
 
Hii ni jf mkuu na ujue watu awako siriaz kama unavofikiria kwa kila jambo
Niliposema kuwa nimedodosa kote ngoma droo..

Sijamaanisha kua nimedodosa ladies wote humu, just ni kama watatu. Then Nikaacha
 
Asante ila haikuwa rahisi milima na mabonde tulivuka mpaka lengo likatimia yeye mwenyewe nishahidi nadhani atapita hapa nakuiona hii comment yangu ajazie nyama
Laiti ungejua nimeshinda macho kodo kuiona comment ya wifi akijazia jazia..ungenionea huruma hata kwa kumTag tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom