Joka mwenye vichwa saba


H

HARVESTER

Senior Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
170
Likes
48
Points
45
H

HARVESTER

Senior Member
Joined Apr 25, 2013
170 48 45
Nimekuwa nikisikia kuwa kuna joka lenye vichwa saba linapatikana duniani.Kuna bwana mmoja aliniambia joka hili huuwa linapita chini ya miamba ya milima kwa mwaka mara moja hata hapa Tanzania chini ya milima mikubwa.Wanasema watu wanaohitaji utajiri huwa wanatega visu kwenye njia linayopita ili kupata kipande cha gamba lake ambacho kinahusishwa na kupata utajiri. Naomba mwenye utaalamu au uelewa kuhusu hili joka atujuze tuweze kujua kuhusu hili joka
 
lutayega

lutayega

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
1,252
Likes
90
Points
145
lutayega

lutayega

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
1,252 90 145
Hizo ni hadithi hazina ukweli wowote, ila inasemekana ndani ya ziwa tanganyika amewahi kuvuliwa joka kubwa sana lenye urefu wa zaidi ya km 2. Source masimulizi ya bibi yangu
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,844
Likes
5,769
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,844 5,769 280
mie ndo nayasikia hayo kutoka kwako
 
2013

2013

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2013
Messages
8,913
Likes
2,175
Points
280
2013

2013

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2013
8,913 2,175 280
ngoja nikawaulize wahindi
 
kanabali

kanabali

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
495
Likes
2
Points
35
kanabali

kanabali

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
495 2 35
Nimekuwa nikisikia kuwa kuna joka lenye vichwa saba linapatikana duniani.Kuna bwana mmoja aliniambia joka hili huuwa linapita chini ya miamba ya milima kwa mwaka mara moja hata hapa Tanzania chini ya milima mikubwa.Wanasema watu wanaohitaji utajiri huwa wanatega visu kwenye njia linayopita ili kupata kipande cha gamba lake ambacho kinahusishwa na kupata utajiri. Naomba mwenye utaalamu au uelewa kuhusu hili joka atujuze tuweze kujua kuhusu hili joka
Kukaa vijiweni raha,haukosi cha kukutengenezea siku..
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,092
Likes
14,033
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,092 14,033 280
Tega nawewe kisu upate gamba lake uukwae utajiri..
 
Mlendamboga

Mlendamboga

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
639
Likes
141
Points
60
Mlendamboga

Mlendamboga

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
639 141 60
Au ndiyo linaloitwa dragon? Linapatikaba misitu ya huko china
 
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
3,324
Likes
1,031
Points
280
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
3,324 1,031 280
Eeeh lipo hilo joka mi mwenyewe nshaliona nlikua nalitegea kisu huko chini ya milima ili niwe tajiri lakini nlipoliona ilibidi nifunguke mbio usipime huwezi amini niliupiga mlima kumbo hadi leo pamebaki wazi pale nilipopita
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,480
Likes
4,994
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,480 4,994 280
Stori za vijiweni.
 
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
377
Likes
1
Points
0
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
377 1 0
Kumbe ndo maana na white girl nliona anatega visu mlimani!. poleni sana. Joka walishamuua zamani so kama hilo gamba hampati hata robo..hahahahaaaa...!!!
 
Last edited by a moderator:
H

HARVESTER

Senior Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
170
Likes
48
Points
45
H

HARVESTER

Senior Member
Joined Apr 25, 2013
170 48 45
Hilo joka (joka la moto) inasemekana huwa linapita sana kwenye migodi ya dhahabu ya Witwatersrand South Africa.Wanasema baadhi ya wazee waliokuwa wakifanya kazi huko inasemekana walifanikiwa kutega na kurudi na vipande vya hayo magamba waliviuza kwa matajiri wakubwa. Wanavyosema hilo gamba huwezi kupanda nalo kwenye ndege kama ukipanda nalo ndege lazima iyumbe sana na rubani lazima atue kwa dharura na kutangaza kama kuna kitu kisicho cha kawaida mtu amebeba akisalimishe. Marubani huwa wanajua hiyo issue si kitu kigeni kwa wale marubani wa muda mrefu.Hata ukipanda nacho kwenye gari napo ni disaster kubwa pia. Kuna ndugu yangu mmoja pale Mbeya yeye alijaribu kutega lakini hakufanikiwa kulipata ila anasema kuna msukuma mmoja rafiki yake alifanikiwa kutega na akapata lakini lilikuwa janga kwake alipoweka nyumbani nyumba ilikuwa inatetemeka sana ikabidi aite mafndi walitoe wanavyosema alishindwa kuhandle hilo gamba. Matajiri wengi wakubwa inasemekana wana hayo magamba na inasemekana yanatumika kuvuta utajiri mkubwa.
 
H

HARVESTER

Senior Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
170
Likes
48
Points
45
H

HARVESTER

Senior Member
Joined Apr 25, 2013
170 48 45
Stori za vijiweni.
Ni story lakini hayo mambo haya yapo mkuu , usiignore moja kwa moja , mimi nimezungmza na mt ambaye alisha fanya jaribio la kutega ingawa hakufanikiwa ila wenzake walifanikiwa.Na ni utajiri unaokuwa controlled na Lucifer moja kwa moja mkuu,
 
H

HARVESTER

Senior Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
170
Likes
48
Points
45
H

HARVESTER

Senior Member
Joined Apr 25, 2013
170 48 45
Tega nawewe kisu upate gamba lake uukwae utajiri..
Ni kitendo kinachohitaji ujasiri sana, na inabidi ujitoe mhanga maana hilojoka ni dissaster
 
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,139
Likes
121
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,139 121 160
Mie ninalo hilo joka nimelifuga home kwangu,so natenga siku maalumu ili nilipopowe mpaka life kisha nianze kuuza magamba yake,tayari kuna wazito wa nje na ndani ya nchi wameshanipa oda na kila anaye place order to me lazima alipie form ambayo ni tsh 11,371 tuu.
Nipe PM ntakuwekea namba yangu unirushie.
 

Forum statistics

Threads 1,252,218
Members 482,048
Posts 29,800,756