WALOLA VUNZYA
JF-Expert Member
- Nov 20, 2020
- 8,425
- 8,129
Heche ni mzalendo siyo msanii kama akina Wasira na Mama Samiah.Ukimsikiliza Heche kwa makini utagundua anazungumza vitu kutok moyon, anakauzalendo fulani hiv.
Heche ni mzalendo siyo msanii kama akina Wasira na Mama Samiah.Ukimsikiliza Heche kwa makini utagundua anazungumza vitu kutok moyon, anakauzalendo fulani hiv.
Raia Wa kweli wa Tanzania ni yoyote aliye na uzalendo wa kweli kwa Tanzania hata akiwa nguruweMbona Mrundi Jiwe hakuwa raia halali? Nchi alikuwa anaitawala Kihutu mpaka wenye akili timamu walipoamua kuwa enough is enough wakamrestisha in hell.
Huna akili, msongamano wa kutoa makontena ni balaaUwe unafuatilia taarifa za serikali au za shippers
Tulia sasa bandari ina wenyeweKwahiyo mnawapa waarabu ili Sultan asiombe?
R I P Thadei Ole Mushi.Tulia sasa bandari ina wenyewe
Pumbavu sana wewe DemuR I P Thadei Ole Mushi.
Huyo heche ndiyo right?Difference hapa ni kwamba magufuli hakuwa 100% right , especialy the way alikwua ana deal na political opponents wake.
Lakin kwenye mambo mengine wako sawa
Jikite kwenye hojaPumbavu sana wewe Demu
Pumbavu ni yule basha wako anayekumiminia kimiminika cha kibailojia.Pumbavu sana wewe Demu
Matusi yanawasaidia nini?Pumbavu ni yule basha wako anayekumiminia kimiminika cha kibailojia.
Wezere lako tamu sema una gonoPumbavu ni yule basha wako anayekumiminia kimiminika cha kibailojia.
Hivi ukikarabati nyumba Yako ikawa nzuri Kisha ukaipangisha, inakuwa Mali ya mpangaji?Ukimsikiliza makamu mwenyekiti wa Chadema John Heche kwenye hotuba zake kuhusu wizi wa rasilimali za taifa utashindwa kuelewa kwanini alimpinga Hayati Magufuli.
John Heche amefafanua kuwa wizi wa rasilimali za nchi kwa sasa umefikia kiwango cha kutisha sana, mfano watanzania walitumia kodi zao zaidi ya trillion 1.2 kuichimba bandari ya Dares salaam kufikia uwezo wa meli yenye urefu wa mita 300 kutia nanga lakini uchimbaji ulipokamilika akapewa mwarabu bandari, yani mwarabu alichokifanya ni kuleta mashine tu na kuanza kunyonya hela maana bandari imeshachimbwa tayari!.
John Heche anazungumzia namna utoroshaji wa madini ulivyowakutisha sasa hivi, tangu Magufuli afariki hamna billionea wa madini aliyeibuka!. Heche anaeleza namna ambavyo serikali ya Samia iko kimya kuhusu uanzishwaji wa viwanda wakati viwanda ndiyo injini ya uchumi wa taifa lolote.
John Heche anaeleza kwa kina namna ambavyo report ya CAG ya mwaka 2025 ilivyokuja na uchafu na ufisadi wa kutisha ambapo watu wamekula kwa urefu wa kamba zao bila kukemewa na viongozi wakuu wa serikali ambacho ni kiashiria cha kwamba serikali hii inalea ufisadi badala ya kupinga ufisadi.
We ni Cheti feki shenzi kabisaYule mshamba wa kisukuma alikuwa fisadi lisilo na mfano, shukuru Samia alificha siri yake, alificha pesa nyingi sana China na zilikutwa Mabilioni mengi nyumbani kwake. Pesa zilibebwa kwa magunia kutoka Mkombozi Bank, benki ya wakatoliki na ni kwasababu ye ni mkatoliki. Aliiharibu nchi mpk leo tunaumia. Aliigawa nchi vipandevipande madhara yanayoonekana mpk leo. Mfuateni huyo mtutsi wenu
Ukimsikiliza makamu mwenyekiti wa Chadema John Heche kwenye hotuba zake kuhusu wizi wa rasilimali za taifa utashindwa kuelewa kwanini alimpinga Hayati Magufuli.
John Heche amefafanua kuwa wizi wa rasilimali za nchi kwa sasa umefikia kiwango cha kutisha sana, mfano watanzania walitumia kodi zao zaidi ya trillion 1.2 kuichimba bandari ya Dares salaam kufikia uwezo wa meli yenye urefu wa mita 300 kutia nanga lakini uchimbaji ulipokamilika akapewa mwarabu bandari, yani mwarabu alichokifanya ni kuleta mashine tu na kuanza kunyonya hela maana bandari imeshachimbwa tayari!.
John Heche anazungumzia namna utoroshaji wa madini ulivyowakutisha sasa hivi, tangu Magufuli afariki hamna billionea wa madini aliyeibuka!. Heche anaeleza namna ambavyo serikali ya Samia iko kimya kuhusu uanzishwaji wa viwanda wakati viwanda ndiyo injini ya uchumi wa taifa lolote.
John Heche anaeleza kwa kina namna ambavyo report ya CAG ya mwaka 2025 ilivyokuja na uchafu na ufisadi wa kutisha ambapo watu wamekula kwa urefu wa kamba zao bila kukemewa na viongozi wakuu wa serikali ambacho ni kiashiria cha kwamba serikali hii inalea ufisadi badala ya kupinga ufisadi.
Kwahiyo heche yeye yupo sawa 100%Tofauti kubwa Magufuli yeye alifikiri yeye pekee ndiyo anaweza kutatua matatitizo! Heche anafikiri mfumo mzuri ndiyo jibu! hapo kuna tofauti kubwa sana. Magufuli hayupo leo mambo yamerudi kama zamani kwasababu hakuna mfumo bora
Hiyo ni mali ya watanzaniaTulia sasa bandari ina wenyewe
Uhaini ni mradi wa watanzania?Hiyo ni mali ya watanzania
Hata SGR mtawapa warabu kwa kisingizio hikihiki, yani mmepewa nafasi na watanzania lakini kutwa mnahubiri watanzania hawana uwezo wa kujifanyia chochote.Hilo la Bandari wakati mwingine kunahitajika maamuzi tu magumu
Mfano: Uache watanzania wakusanye kodi mwisho wa mwezi upate makusanyo ya Jumla ys sh. Bilioni 3; au uwape Waarabu wakupatie Bilioni 5 kwa mwezi...hii ni kwa sababu ya Technologia bila kusahau rushwa na ucheleweshwaji wa huduma kwa upande mwingine...