Maswa Yetu
JF-Expert Member
- Mar 18, 2023
- 1,398
- 2,619
- Thread starter
- #141
Hii mada hujui mhusika wake?Anahusikaje na mada?
Hii mada hujui mhusika wake?Anahusikaje na mada?
MtagHii mada hujui mhusika wake?
Mhaini Lisu hajahusika kweli kupunguza walipa kodi ?Mtag
At least nina kazi ya kuosha masufuria, wewe wenzangu kazi yako ni ipi?We nyumbu kazi yako kuosha masufuria kwa Mboe. Huna lolote
HongeraAt least nina kazi ya kuosha masufuria, wewe wenzangu kazi yako ni ipi?
Sasa si dume la mbegu?Kumbe unamjua akivyokuwa akiiba nadenu za watu
Kazi yako ni ipi wewe?Hongera
Huwezi kusikia kero za muungano tenaKamwe hayupo..ns ndo maana sasa Wanzanzibari wamegeuka gafla kuupenda Muungano...yaani wanafurahi sisi kuwa koloni lao.
Mtanganyika yoyote mwenye akili timam ni lazima aamke.
Huwezi kusikia kero za muungano tenaKamwe hayupo..ns ndo maana sasa Wanzanzibari wamegeuka gafla kuupenda Muungano...yaani wanafurahi sisi kuwa koloni lao.
Mtanganyika yoyote mwenye akili timam ni lazima aamke.
HahahaSasa si dume la mbegu?
Alikua akiwapasua kisawa sawa
Wanakula Asali kutoka bara..tena Sega la maanaHuwezi kusikia kero za muungano tena
Wanapiga pesa za wajinga wa baraWanakula Asali kutoka bara..tena Sega la maana
Haieleweki km anao au lahKwahiyo Lucas ana uchungu na mali za bara?
Haieleweki km anao au lah
Mbona Magufuli aliruhusu makinikia kusafirishwa, na pia wao wenyewe CCM ndiyo walisaini hiyo mikataba ya kinyonyaji. Lissu alikuwa na bado yuko sahihi na hakuwahi kuwa Wakili wa acacia.Lisu alikuwa anatetea Acacia inayoiba madini ya watanzania
Hana analojua zaidi ya ujinga wakeHaieleweki km anao au lah
Aliruhusu baada ya kuanza kuyakata kodiMbona Magufuli aliruhusu makinikia kusafirishwa, na pia wao wenyewe CCM ndiyo walisaini hiyo mikataba ya kinyonyaji. Lissu alikuwa na bado yuko sahihi na hakuwahi kuwa Wakili wa acacia.
Nani alipitisha mikataba ya kuidhulumu serekali. Je, ni Lissu, Chadema au CCMAliruhusu baada ya kuanza kuyakata kodi
Shida ya Lisu ni kutaka nchi iendelee kuzurumiwaNani alipitisha mikataba ya kuidhulumu serekali. Je, ni Lissu, Chadema au CCM
Lissu anatakaje nchi idhulumiwe kwa mikataba ambayo hadi leo mnaipitisha wenyewe, mara Bandari, mara mnafukuza wamasai mara mnavuna carbon bure mara gas inaondoshwa. Huyo Lissu amewahi kuingia mkataba gani kati ya yooote hiyo ya kinyonyaji.Shida ya Lisu ni kutaka nchi iendelee kuzurumiwa