JK ashaozesha mwanae, tegemeeni baraza jipya Next week

JK ashaozesha mwanae, tegemeeni baraza jipya Next week

Status
Not open for further replies.
Dini yake ina ruhusu kuoa zaidi ya mmoja ila mwisho ni 4.lengo nikuondoa uzinzi ndani ya ndoa,kupunguza idadi ya wanawake wasio na mumu koz tukitaka tusitake wanawake ni wengi,kukukuza heshima ya mwanamke koz hakuna mwanamke aliyetimia akakataa kuolewa.n.b.kuoa wake 4 ni lazima mwanamme awe.biological fit,muungwana,uwezo wa kuwafanyia usawa wanawake hao.nk

Hata kuoa wanawake zaidi ya mmoja ni uzinzi tu, ndiyo maana wanawake waliosoma bila kujali imani yao hawakubali. Kama si uzinzi mruhusu pia mkeo aolewe na wanaume wanne
 
Mtoa mada, tunaomba uondoe maelezo yenye uozo kama hayo. Nani kasema tunalilia baraza? Kwa mtindo wako wa uandikaji yaonekana siyo mwandishi wa habari, we ni mwalikwa na unajidai kama mwandishi. Hongera kwa kuweza kununua nafasi kwenye gazeti zuri kama hili.

Huyo mwandishi ni mchochezi. Kwanza sina uhakika kama ni mwandishi kweli. Ameamua kuwataja kwa makusudi kabisa waislam watupu kuwa ni miongoni mwa wageni waalikwa. Na wenye midomo michafu humu ndani nao wanaropoka kuwa ni udini. Fikirieni kwanza kabla ya kutoa miropoko yenu.
 
mkuu unamawazo kama yangu, sijaona mwalikwa mkristo hapo au sababu harusi za hawa wenzetu huwa hazina mvuto?
Ficha upumbavu... uliowaona kwenye thread ni baadhi tu ambao mwandishi amewataja kwa utashi wake. Ni wazi kuwa wapo wageni wengine wengi tu ambao muandishi kwq sababu azijuazo kaamua kutaja hao tu. Vinginevyo Muulize muandishi kwakuwa alikuwepo
 
Hivi kweli inakuingia akilini kwamba waalikwa wote ni Waislam kwavile tu Mwandishi ametaja waislamu tupu? Nukuu ya mwandishi hii hapa:

Kwanza wageni walikuwa wengi kiasi walianza kuingia kuanzia mchana hadi saa 11! Unataka kusema wote hao ni Waislamu? Mtu anaweza kutofautisha vipi kati ya Waislamu na Wakristo katika kundi la watu wengi? But all in all, hapo kwenye BLUE mwandishi anasema "MIONGONI!" Ina maana hufahamu nini maana ya miongoni? Does it demand language degree to know kwamba hao wageni wa Kitaifa waliotajwa hapo ni baadhi tu? Labda hapa swali la msingi ni kwanini Mwandishi ameamua kutaja Waislamu peke yake jamb ambalo haliingii akilini hata kidogo kuamini kwamba harusi mzima ilikuwa na Waislamu peke yake!! Inawezekana huyu mwandishi kwa makusudi ndie aliyetaka kuonesha kwamba kulikuwa na udini kiasi cha kumtaja hata SOFIA SIMBA kwavile jina lake ni kama Mwislamu wakati ni Mkristo!

mkuu NasDaz mbona povu jingi sana!?.vp mwl wenu Mo Said hakualikwa?
 
quote_icon.png
by oldisgold

hata hivyo kutokana na wingi wa watu waliofurika ukumbini hapo, msururu wa chakula haukumalizika hadi miraji na mke wake mpya wanaondoka ukumbini hapo.
>>gazeti la mwananchi

sio msururu wa chakula bali ni msururu wa ubwabwa.

kwani lazima kila mhudhuriaji ale ?
 
akhy hizo ni style tu na wamependeza xana,kanzu ya taifa ya tanzania ni ipi.

hata panjabi ya kipakistani unatupia tu siku ya ndoa.ulitaka avae suti

Hilo vazi la asili la Tz ni lipi?
 
Nimekudharau katika posy yako lakini unanifuata. Let us be objective, huyo DG ana basic degree? Nimekosea wapi? Kusema ukweli? Hakusaidiwa na Marcel Turner? Nimekosea wapi? Hakuwa technician? Si kipenzi cha Turner?

Wivu huo!! Kikwete bado anao watoto wa kiume. Mpeleke na wewe mwanao akaolewe na mmoja. Haya yote yanakuja kwa sababu mtoto wake ameolewa na mtoto wa Amiri J. Huyo Amiri J ni mtu tu kama mimi na wewe!! Acha roho ya kichawi.
 
na mie MWANAASHA lazima nimuoe haijilishi ukilaza wake
 
Acha UDINI usio na kichwa wala miguu, unatia aibu hasa ukizangatia muda wako hapa jukwaani...pitia hapa chini:
Mwandishi anasema kuwa kulikuwa na watu wengi; kwahiyo unataka kusema wote hao walikuwa Waislamu? Waislamu utawafahamuje kwenye kundi la watu wengi kama hilo?
taratibu ustazi!... "watu wengi" haina maana wakristo wapo. Acha kujifanya wewe siyo mdini wakati unajulikana!
 
taratibu ustazi!... "watu wengi" haina maana wakristo wapo. Acha kujifanya wewe siyo mdini wakati unajulikana!
Mtu akiwa Muislam ndiyo mdini kauzu kweli wewe.
 
Ficha upumbavu... uliowaona kwenye thread ni baadhi tu ambao mwandishi amewataja kwa utashi wake. Ni wazi kuwa wapo wageni wengine wengi tu ambao muandishi kwq sababu azijuazo kaamua kutaja hao tu. Vinginevyo Muulize muandishi kwakuwa alikuwepo
Huyo umemuambia afiche upumbavu.. basi mtajie wakristo waliokuwepo? Usilete hisia.
 
Mtu hakiwa Muislam ndiyo mdini kauzu kweli wewe.
Utasema saaana.. kwa ufinyu wa mawazo yako!... NASDAZ ni mdini... fuatilia post zake tangu 2008... Tunao waislamu wengi wastaarabu ila si wewe!
 
Utasema saaana.. kwa ufinyu wa mawazo yako!... NASDAZ ni mdini... fuatilia post zake tangu 2008... Tunao waislamu wengi wastaarabu ila si wewe!
Wewe siyo mdini? Nani Mohamedi Mtoi.

Teh teh teh

CC : mfumo
 
Last edited by a moderator:
Waacheni jamani mfe na chuki zenu humo, hii harusi ni suala la kifamilia halina udini, cheo cha dr mshinda Wala elimu. Tuwaache wanafamilia hizo mbili waendelee na waisha Yao baada ya kuunganishwa vizuri na vijana wao. O
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom