JK ashaozesha mwanae, tegemeeni baraza jipya Next week

JK ashaozesha mwanae, tegemeeni baraza jipya Next week

Status
Not open for further replies.
unachanganya kazi na mambo ya familia binafsi, hayatuhusu sana haya ya kuozesha
 
Mbona kwenye wageni maarufu sijaona majina ya akina Rais Ben Mkapa, M.Pinda, Dr Magufuli, S.Sitta, E.Lowasa,nk naona ni alhaji, Alhasani, Abdallah, Hussein........... Anyway nawatakia maisha mema ya majukumu mapya....

mkuu ndio hali halis ilivyo mjengoni....vitu vime jificha sana, taratibu vinaanza kujitokeza kwa hali zisizo tegemewa.
 
MashaAllah umetimiza nusu ya dini lakini Kwanini bibi harusi yuko uchi?
 
Hahahaa umenifurahisha mkuu

Kilichonihuzunisha ni kijana kuvalia vazi la taifa la Oman na kutoonekana hata mkristo mmoja! Walimsusia au hawakualikwa?
Ingefaa Rais wetu afahamu ni wa watanzania wote ikiwa ni pamoja na wasio waislamu. Nadhani safari nyingine atajisahihisha.
 
aisee,wageni waalikwa wote ni islamiyatul dinu..kikwete mdini kweli.
 
Kilichonihuzunisha ni kijana kuvalia vazi la taifa la Oman na kutoonekana hata mkristo mmoja! Walimsusia au hawakualikwa?
Ingefaa Rais wetu afahamu ni wa watanzania wote ikiwa ni pamoja na wasio waislamu. Nadhani safari nyingine atajisahihisha.

hilo nalo neno tena la busara.
 
Hiyo source ndio imenifurahisha, yani gazeti la mwananchi badala kuripoti namna ambavyo tunakabiliwa na makali ya kupanda kwa bei ya gesi, umeme, na maji wao wanaripoti harusi ya mtoto wa raisi. ha ha ha ha ha. Huyu mhariri wa hili gazeti ni majanga sasa.
Mkuu mwananchi wanabembeleza kidonda ili wasije wakafungiwa tena.
 
mkuu unamawazo kama yangu, sijaona mwalikwa mkristo hapo au sababu harusi za hawa wenzetu huwa hazina mvuto?
Hivi kweli inakuingia akilini kwamba waalikwa wote ni Waislam kwavile tu Mwandishi ametaja waislamu tupu? Nukuu ya mwandishi hii hapa:

Wageni wengi waalikwa walianza kuingia ukumbini humo majira ya mchana na wengine waliendelea kuwasili hadi saa 11 za jioni.


Miongoni mwa viongozi wa kitaifa waliohudhuria sherehe hizo ni pamoja na Makamu wa Rais, Dk Mohamed Gharib Bilal, Rais Mstaafu, Ali Hassan Mwinyi, Waziri wa Afya, Dk Hussein Mwinyi, Naibu Waziri wa Afya, Dk Seif Rashid na Waziri wa Maendeleo ya Wanawake Jinsia na Watoto, Sophia Simba.

>>Gazeti la Mwananchi

Kwanza wageni walikuwa wengi kiasi walianza kuingia kuanzia mchana hadi saa 11! Unataka kusema wote hao ni Waislamu? Mtu anaweza kutofautisha vipi kati ya Waislamu na Wakristo katika kundi la watu wengi? But all in all, hapo kwenye BLUE mwandishi anasema "MIONGONI!" Ina maana hufahamu nini maana ya miongoni? Does it demand language degree to know kwamba hao wageni wa Kitaifa waliotajwa hapo ni baadhi tu? Labda hapa swali la msingi ni kwanini Mwandishi ameamua kutaja Waislamu peke yake jamb ambalo haliingii akilini hata kidogo kuamini kwamba harusi mzima ilikuwa na Waislamu peke yake!! Inawezekana huyu mwandishi kwa makusudi ndie aliyetaka kuonesha kwamba kulikuwa na udini kiasi cha kumtaja hata SOFIA SIMBA kwavile jina lake ni kama Mwislamu wakati ni Mkristo!
 
wakisema mh ni mdini utabishi? kweli leo nimeamini.
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!karne 21 unazungumza udini
 
Mzee wa shughuli na mipasho. Akimaliza shughuli atatangaza mizigo yake halafu atasafiri kama kawaida.
 
anaitwa Alma Hassan Mshinda

Tumwamini nani, Gazeti la Mwananchi linamtaja bibi harusi anaitwa Alma Mahmoud, na wewe wasema ni Alma Hassan Mshinda; any way time will tell.

 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom