JK ashaozesha mwanae, tegemeeni baraza jipya Next week

JK ashaozesha mwanae, tegemeeni baraza jipya Next week

Status
Not open for further replies.
Andika yako tuione basi.

Mwambie aandike yote tangu chini tuone kama hiyo ndo elimu. Namjua na sina upendeleo, madrassa tulikuwa naye viboko vilimkolea haswa! Elimu dunia ikagoma mapema kabisa! Unganisha hadithi ya Marcel Turner ndo utajua unatetea maamuma!

wewe je, div.5 ilikukosa kweli?
 
Kuna familia zingine ni za kuoana mara kwa mara kirasmi na sio kirasmi. Watoto kila mkoa, kila kitongoji. Lakini familia ya Mh. JK ni nzuri haina tatizo hilo.
 
Watu mnazingua sana mara jk mdini,kwa nini asiwaalike kina fulani,mara baba wa bi harusi hivi,mara miraji hivi.yote ya nini waacheni na maisha yao.
 
Nisaidieni kujua huyo miraji anafanya wapi kazi au ni kama rizone
yaani huyu mvuta bangi nae
anapata mkwa kwa vile tu ni mtoto wa Mkulu? sasa huyu Dr Mshinda elimu
yake imemsaidia nini kama haweze kufanya maamuzi makini juu ya familia
yake au ni kwa vile hata hivyo vyeo wanapeana kwa hiyo huyo binti
anaonekana ni investment, my poor country
 
"Hata hivyo kutokana na wingi wa watu waliofurika ukumbuni hapo, msururu wa chakula haukumalizika hadi Miraji na mke wake mpya wanaondoka ukumbini hapo"

Kumbe huyu ni mpya!! ana zaidi ya mmoja?

Dini yake ina ruhusu kuoa zaidi ya mmoja ila mwisho ni 4.lengo nikuondoa uzinzi ndani ya ndoa,kupunguza idadi ya wanawake wasio na mumu koz tukitaka tusitake wanawake ni wengi,kukukuza heshima ya mwanamke koz hakuna mwanamke aliyetimia akakataa kuolewa.n.b.kuoa wake 4 ni lazima mwanamme awe.biological fit,muungwana,uwezo wa kuwafanyia usawa wanawake hao.nk
 
Kwa kweli anashagaza. Utafikiri ni Iran!!

Mkuu nakupa hongera kwa kuliona hilo.harusi ni jambo la kifamilia ni kama iran.chadema ni chama cha watanzania uongozi wa juu ni kama vatican.
 
hapo sasa wakisema mkulu mdn watu wana fura....

Acha mawazo ya kijinga yasiyokuwa na tija kwa nchi. Umekosa la kuchangia kaa kimya. Hao waheshimiwa waliotajwa, ndugu mwandishi amesema ni miongini tu mwa wageni walioalikwa. Nyie mnataka cku moja watu wazuchape ndo mtakuwa na adabu. Mwenyewe amependa avae vazi hilo ambalo ni miongoni mwa vazi la kislam. Ulitaka avae suti ambalo ni vazi la kizungu? Au ulitaka avae majani, lubega au kaniki.? Acheni uswahili. Wote huo wivu, ungeolewa wewe basi.
 
mkuu unamawazo kama yangu, sijaona mwalikwa mkristo hapo au sababu harusi za hawa wenzetu huwa hazina mvuto?

Hazina mvuto kivipi? Kama wewe unaona hazina mvuto usifikiri kila mtu anaona hivyo hivyo. Halafu wewe utakuwa na ujauzito wa akili. Acha udini wa kipumbavu. Huna cha kuchangia kakune nazi. Una wivu kwa kuwa baba ako sio Rais!!
 
Acha mawazo ya kijinga yasiyokuwa na tija kwa nchi. Umekosa la kuchangia kaa kimya. Hao waheshimiwa waliotajwa, ndugu mwandishi amesema ni miongini tu mwa wageni walioalikwa. Nyie mnataka cku moja watu wazuchape ndo mtakuwa na adabu. Mwenyewe amependa avae vazi hilo ambalo ni miongoni mwa vazi la kislam. Ulitaka avae suti ambalo ni vazi la kizungu? Au ulitaka avae majani, lubega au kaniki.? Acheni uswahili. Wote huo wivu, ungeolewa wewe basi.

Sa umekasirika nini na wwe hivyo?kwani ni uongo? ??? Aya bac tuma salamu
 
Heeeeeeeheeeee, kumbe tulikuwa tunasubiri Harusi.



Shughuli ya kumwozesha Miraji ishamalizika sasa mliokuwa mnalilia baraza la mawaziri tegemeeni taarifa rasmi next week

1.jpg


Shamra shamra na nderemo zilitawala jana kwenye Ukumbi wa Mikutano wa Mlimani City wakati Miraji Kikwete, mtoto wa Rais wa Tanzania, Jakaya Kikwete alipofunga ndoa na Alma Mahmoud.

Sherehe hizo zilianza saa 7:00 mchana baada ya ndoa kufungwa na maharusi hao kuingia ukumbini hapo wakiongozana na Rais Kikwete.


Hali nje ya ukumbi huo ilikuwa tulivu ingawa uwanja ulikuwa umefurika magari ya polisi, viongozi na wageni waalikwa. Huku kikosi cha kudhibiti ulinzi na usalama kikiwa kimefunga mitambo ndani na nje ya ukumbi huo.


Ulinzi katika eneo hilo ulikuwa ni mkali kupita kiasi ambapo hakuna yeyote aliyeruhusiwa kuingia ukumbini humo bila kadi maalumu, hata angeomba kwa kupiga magoti.


“Hata sisi tumetoka Bagamoyo hadi hapa tuna undugu kabisa na mkubwa (Rais Kikwete), lakini wametunyima kwa sababu hatuna kadi,” alilalamika mwanamke mmoja aliyeongozana na wanaume wawili.


Hakuna waandishi wa habari walioruhusiwa kuingia ndani ya ukumbi huo, isipokuwa waandishi na wapiga picha maalumu wa Serikali ambao walipewa vitambulisho maalumu na tisheti.


Wengine walioonekana wakipiga picha ni wanafamilia ambapo watoto wa kiume wa Rais Kikwete, walionekana wakiwa na kamera huku wamevalia kanzu nadhifu.


Mfanyakazi mmoja wa Ikulu alipomwona Mwandishi wa gazeti hili, alimfuata na kumwambia kuwa sherehe hiyo ni ya kibinafsi na haruhusiwi mwandishi yeyote kufanya kitu chochote.


“Tumenyimwa kuruhusu waandishi kwenye sherehe hii, sawa wewe ni mwandishi lakini hii ni sherehe binafsi na ya kifamilia, huruhusiwi kupiga picha yeyote,” alisema mfanyakazi huyo, jina linahifadhiwa.


Hata hivyo, mwandishi alitumia mbinu kupata picha za maharusi hao pamoja na matukio mengine yaliyokuwa yakiendelea ukumbini hapo.


Wageni wengi waalikwa walianza kuingia ukumbini humo majira ya mchana na wengine waliendelea kuwasili hadi saa 11 za jioni.


Miongoni mwa viongozi wa kitaifa waliohudhuria sherehe hizo ni pamoja na Makamu wa Rais, Dk Mohamed Gharib Bilal, Rais Mstaafu, Ali Hassan Mwinyi, Waziri wa Afya, Dk Hussein Mwinyi, Naibu Waziri wa Afya, Dk Seif Rashid na Waziri wa Maendeleo ya Wanawake Jinsia na Watoto, Sophia Simba.

Wengine waliokuwepo ni Mkuu wa Jeshi la Polisi Mstaafu, Inspekta Jenerali Omari Mahita, Mkurugenzi wa Mashindano ya Urembo ya Miss Tanzania, Hashim Lundenga, Sheikh Mkuu wa Tanzania Mufti Issa Shaaban Simba na Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Said Mecky Sadicky.

Muda wa chakula ulianza mida ya saa kumi jioni ambapo baada ya bwana na bibi harusi kuchukua chakula, wageni waalikwa nao walianza kuitwa kwa makundi na kwa ustaarabu wa hali ya juu kuchukua chakula.

Hata hivyo kutokana na wingi wa watu waliofurika ukumbini hapo, msururu wa chakula haukumalizika hadi Miraji na mke wake mpya wanaondoka ukumbini hapo.

Rais Kikwete ambaye alikuwepo katika sherehe hiyo alikuwa wa kwanza kuondoka ukumbini hapo muda wa saa 11:30 jioni akifuatiwa na Rais Mwinyi na viongozi wengine wa kitaifa.

Maharusi walikuwa wa mwisho kutoka ukumbini baada ya viongozi wote wa kitaifa kuondoka huku wimbo maarufu wa “Aiya iyaaa kuolewa utarudi nyumbani kutembea” ukiwasindikiza jambo ambalo bila shaka lilimuumiza bibi harusi huyo ambaye alianza kulia huku Miraji akionekana kumbembeleza.

Baada ya Alma kuingia kwenye gari, Miraji naye aliingia akiwa anacheza kwa furaha huku Ridhwani akimfungulia mlango.

>>Gazeti la Mwananchi

 
huyu si ndo alikuwa Kikosi cha.Mizinga na akina Kalapina na baadae akaenda King'oko ma akina Langa?
 
yaani huyu mvuta bangi nae anapata mkwa kwa vile tu ni mtoto wa Mkulu? sasa huyu Dr Mshinda elimu yake imemsaidia nini kama haweze kufanya maamuzi makini juu ya familia yake au ni kwa vile hata hivyo vyeo wanapeana kwa hiyo huyo binti anaonekana ni investment, my poor country

Hayo sio maneno ya kuongea humu ndani. Hata baba ake na Michelle angekataa mwanae asiolewe na Obama. Obama pia alishazikoka sana.
 
Hiyo source ndio imenifurahisha, yani gazeti la mwananchi badala kuripoti namna ambavyo tunakabiliwa na makali ya kupanda kwa bei ya gesi, umeme, na maji wao wanaripoti harusi ya mtoto wa raisi. ha ha ha ha ha. Huyu mhariri wa hili gazeti ni majanga sasa.
hivi mkurugenzi wa Mwananchi communication bado ni Tido Mhando?
 
Dini yake ina ruhusu kuoa zaidi ya mmoja ila mwisho ni 4.lengo nikuondoa uzinzi ndani ya ndoa,kupunguza idadi ya wanawake wasio na mumu koz tukitaka tusitake wanawake ni wengi,kukukuza heshima ya mwanamke koz hakuna mwanamke aliyetimia akakataa kuolewa.n.b.kuoa wake 4 ni lazima mwanamme awe.biological fit,muungwana,uwezo wa kuwafanyia usawa wanawake hao.nk

Duh hapo ndipo mnaponiachaga hoi nyie ndugu zetu. Yani unatumia nguvu nyingi hivyo kusapoti uzinzi?????seriously? ??? Ok bac sawaaa
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom