ilboru1995
JF-Expert Member
- Oct 4, 2007
- 2,329
- 269
Alma mtoto mwenye malezi mazuri kutoka kwa familia nzuri yenye maadili mema, tunakuombea ndoa yako iwe yenye amani ...
yaani huyu mvuta bangi nae anapata mkwa kwa vile tu ni mtoto wa Mkulu? sasa huyu Dr Mshinda elimu yake imemsaidia nini kama haweze kufanya maamuzi makini juu ya familia yake au ni kwa vile hata hivyo vyeo wanapeana kwa hiyo huyo binti anaonekana ni investment, my poor country
Alma mtoto mwenye malezi mazuri kutoka kwa familia nzuri yenye maadili mema, tunakuombea ndoa yako iwe yenye amani ...
kilichokuwa kinamliza bi harusi ni nini? makubwaaaaaaa
Hivi kweli inakuingia akilini kwamba waalikwa wote ni Waislam kwavile tu Mwandishi ametaja waislamu tupu? Nukuu ya mwandishi hii hapa:
Kwanza wageni walikuwa wengi kiasi walianza kuingia kuanzia mchana hadi saa 11! Unataka kusema wote hao ni Waislamu? Mtu anaweza kutofautisha vipi kati ya Waislamu na Wakristo katika kundi la watu wengi? But all in all, hapo kwenye BLUE mwandishi anasema "MIONGONI!" Ina maana hufahamu nini maana ya miongoni? Does it demand language degree to know kwamba hao wageni wa Kitaifa waliotajwa hapo ni baadhi tu? Labda hapa swali la msingi ni kwanini Mwandishi ameamua kutaja Waislamu peke yake jamb ambalo haliingii akilini hata kidogo kuamini kwamba harusi mzima ilikuwa na Waislamu peke yake!! Inawezekana huyu mwandishi kwa makusudi ndie aliyetaka kuonesha kwamba kulikuwa na udini kiasi cha kumtaja hata SOFIA SIMBA kwavile jina lake ni kama Mwislamu wakati ni Mkristo!
Oook! Kumbe ndo sababu? Nilishasikia jamaa elimu haijai halafu anapewa u-DG Costech.
Hiyo ndo big results now!
Unajisumbua. Hapo anaenda kuvutishwa Bangi tu.
Hatumsemi vibaya, sisi technicians tumefanya naye kazi- diploma in medical lab tech, akachupa bila basic degree, akapata kusoma masters ya mchoro toka kwa Marcel Turner and then PhD, huyoo................DG Costech!
Mbona kwenye wageni maarufu sijaona majina ya akina Rais Ben Mkapa, M.Pinda, Dr Magufuli, S.Sitta, E.Lowasa,nk naona ni alhaji, Alhasani, Abdallah, Hussein........... Anyway nawatakia maisha mema ya majukumu mapya....
BIOGRAPHIES
Hassan Mshinda
Director General of Tanzania Commission for Science and
TechnologyTanzania
Dr. Hassan Mshinda is the DirectorGeneral of Tanzania Commission for Science and Technology in Tanzania. He completed his Master's of Science in Applied Parasitology and MedicalTechnology with University of Liverpool and PhD in Epidemiology with University of Basel inSwitzerland. Dr.Mshinda has led several research projects funded by Multilateral Initiative of Malaria in Africa, Swiss Agency for Development and Cooperation, International Atomic Energy Agency, International Development Research Centre in Canada, European Union, Ireland Aid and Novartis Foundation for Sustainable Development. He has published several papers in
communicable disease and health system.
Dr. Mshinda has conducted several international and national consultancies assigned by Department of International Development, Danish Development Agency and World Health Organisation.Global Fund for HIV/AIDS, TB and Malaria.
Dr Mshinda is the Chairman of INDEPTH Board, Member Scientific Coordinator of AMANET,a member of
International Review Panel, Health Matrix, Board Chairman St Francis Pharmacy,Board Member, BRAC Tanzania Member RegionalTask Force of Maternal Newborn and Child Partnership-AFRO /WHO,, Board
Member National Institute for Medical Research, Board Member Tropical Pesticides Research Institute,
Board Member Tanzania Industrial Research and Development, Member of Governing Board of Dar es Salaam University of College Education, member of the Medical Research Coordinating Committee
.Source: http://www.oecd.org/site/stigfke/48584395.pdf
Haya hiyo cv ya technician wenu asiyekuwa na elimu.
Kwani kuna mavazi ya kiislam ya kitanzania? Ni zile za kanzu, baraghashia na koti jeusi kwa juu?oldisgold Ila kwa nini mtoto wa raisi avae vazi la taifa la oman..? Mi muislamu ila huu ni ujuha...au kikwete ni muoman? Samahanini kwa ntakao wakera
Jitahidi na wewe upate Masters na Phd za michoro, tena siku hizi ndiyo rahisi kabisaaa, kwenye internet tu unazipata muhimu fedha zako.
Jitahidi na wewe upate Masters na Phd za michoro, tena siku hizi ndiyo rahisi kabisaaa, kwenye internet tu unazipata muhimu fedha zako.
BIOGRAPHIES
Hassan Mshinda
Director General of Tanzania Commission for Science and
TechnologyTanzania
Dr. Hassan Mshinda is the DirectorGeneral of Tanzania Commission for Science and Technology in Tanzania. He completed his Master's of Science in Applied Parasitology and MedicalTechnology with University of Liverpool and PhD in Epidemiology with University of Basel inSwitzerland. Dr.Mshinda has led several research projects funded by Multilateral Initiative of Malaria in Africa, Swiss Agency for Development and Cooperation, International Atomic Energy Agency, International Development Research Centre in Canada, European Union, Ireland Aid and Novartis Foundation for Sustainable Development. He has published several papers in
communicable disease and health system.
Dr. Mshinda has conducted several international and national consultancies assigned by Department of International Development, Danish Development Agency and World Health Organisation.Global Fund for HIV/AIDS, TB and Malaria.
Dr Mshinda is the Chairman of INDEPTH Board, Member Scientific Coordinator of AMANET,a member of
International Review Panel, Health Matrix, Board Chairman St Francis Pharmacy,Board Member, BRAC Tanzania Member RegionalTask Force of Maternal Newborn and Child Partnership-AFRO /WHO,, Board
Member National Institute for Medical Research, Board Member Tropical Pesticides Research Institute,
Board Member Tanzania Industrial Research and Development, Member of Governing Board of Dar es Salaam University of College Education, member of the Medical Research Coordinating Committee
.Source: http://www.oecd.org/site/stigfke/48584395.pdf
Haya hiyo cv ya technician wenu asiyekuwa na elimu.
mkuu unamawazo kama yangu, sijaona mwalikwa mkristo hapo au sababu harusi za hawa wenzetu huwa hazina mvuto?
yaani huyu mvuta bangi nae anapata mkwa kwa vile tu ni mtoto wa Mkulu? sasa huyu Dr Mshinda elimu yake imemsaidia nini kama haweze kufanya maamuzi makini juu ya familia yake au ni kwa vile hata hivyo vyeo wanapeana kwa hiyo huyo binti anaonekana ni investment, my poor country
Usitusumbuwe kabisa na huyo msanii wako! Bio gani hiyo inayoanzia kwenye master's? Hujiulizi kwa nini maelezo yanaanzia njiani.
Maji marefu akiandika bio yake kwa kutaja mikoa aliyotembelea na kugawa hirizi utamuweza?