JK ashaozesha mwanae, tegemeeni baraza jipya Next week

JK ashaozesha mwanae, tegemeeni baraza jipya Next week

Status
Not open for further replies.
Acha UDINI usio na kichwa wala miguu, unatia aibu hasa ukizangatia muda wako hapa jukwaani...pitia hapa chini:

Mwandishi anasema kuwa kulikuwa na watu wengi; kwahiyo unataka kusema wote hao walikuwa Waislamu? Waislamu utawafahamuje kwenye kundi la watu wengi kama hilo?

Hata Mheshimiwa waziri mkuu,Na Rais Mstaafu??Mie pia nna mashaka,Jamaa yenu mchoyo
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom