JK amteua Dr Migiro kuwa Mkuu wa OUT

JK amteua Dr Migiro kuwa Mkuu wa OUT

Nilijua tuu kuna sehemu inakwenda! Some more few things to come! Ni matokea ya 'vikao' vyao!
 
Naomba kujua dini ya Dr Migiro

Tuache kutumia dini zetu kufikiria

Kachukua nafasi ya mkristo, JOHN MALECELLA. Ulitaka arudi tena mkristo?

Dini imeingiaje? Wapi tunakwenda watanzania.
 
Yupo kwenye ile dini inawaganga wengi wa mitishamba matapeli
 
Okay sio mbaya lakini mbona kuna watu wengi tu wenye uwezo wa kuongoza taasisi kama hiyo kwani ilikuwa ni lazima apewe mama Migiro tu?? Mama Migiro katoka UN majuzi tu nadhani angepewa mtu mwingine.
 
muislam,alishawahi hojiwa akasema hivyo.,na tutegemee yule mama anayemaliza ubalozi washington awe mkuu wa chuo alichosoma deogratius kisandu

Ni mwislamu...... jina ROSE ni la bibi yake mkristo ( ASHA/ROSE) lakini dini yake haina fursa kwenye mjadala huu bali sifa zake.
 
Ana masilahi na hiyo familia dada yake Mwantumu Malale ni mkuu wa chuo cha Kiislamu cha morogoro na uteuzi alifanya Jakaya na sasa Asha Rose Migiro ahsante baba kwa kuongeza koo zingine za upako toka saba sasa zimekuwa nane


Hawa ni Waislamu wasomi sidhani kwamba familia yao inabebwa bali ni elimu inawabeba, wanazo sifa.
 


Inabidi ufanye utafiti mdogo tu kisha utoe maoni yasiyoegemea upande wowote. Kufuatana na Tume ya Vyuo Vikuu hapa Tanzania(TCU), UDSM, OUT na Muhimbili 'status' yao ni 'accredited and chartered', SAUT ni 'chartered', UDOM ni 'full registration' na Tumaini - nafikiri una maana ya Dar- 'full registration' lakini katika kundi la vyuo vishiriki. Hapo amua mwenyewe..

Cheo alichopewa ni 'ceremonial' zaidi, si cha utendaji. Kuhusu uwezo wa OUT- angalia kwanza uwezo wa viongozi wake, wametoka wapi, wamefanya nini n.k ( Prof. Mmari, Prof. Mbwette n.k)

Ongeza wigo kiduchu mkuu umefunguka kichoyo zaidi.
 
bopra angekubali kuwa balozi au hata basi awe tu consultant

hizi kazi za appointment wakati alishavuka levels zote ni aibu sana aisee

with all the UN experience, anaishia kwenda kufundisha OUT

i cant understand this woman

Hapo kwenye RED naomba nikukosoe, Mkuu wa chuo hafundishi.
 
poa ila akumbuke chuo kina hali mbaya sana ajitahidi kukiboresha pia akumbuke kuwa Watoto wa masikini ndo wanasoma huku hvyo Ada iendane na lengo la kuanzisha chuo cha Open. Quality education for all. Mfano mchango wa kumlipa Assesor na wakati chuo kimesha mlipa kufanya kazi za field sijaupenda hata kidogo. Isitoshe kila kitu 2najitafutia mtaani kwa gharama zetu wakati tumelipa ela ya tuition fees. So OUT ISIYE MAHALI PAKUPOKELEA MISHAHARA HEWA BILA KAZI NYIE MA PROFESOR NA MA DOCTOR!
 
Hapo kwenye RED naomba nikukosoe, Mkuu wa chuo hafundishi.
Thanks for correction... I meant kufanya kazi chuoni

NI huu uzaifff wetu wa kuona kila afanyaye kazi hospitali ni daktari na kila afanyaye kazi chuo ni mwalimu

All in all, with her global experience, angeweza kuwa na msaada zaidi bila kujilock on one isntitution ambayo ina taratibu za matumizi ya muda wake, nk

its ok
 
Back
Top Bottom