Jinsi ya kumjua mwanaume mwenye pesa

Jinsi ya kumjua mwanaume mwenye pesa

Hapo ndipo tunapishana mtazamo, ukitaka kujua nani anapesa nani hana kuwa na zako, kuwa mwanamke mwenye kupiga chako, trust me utawaona wengi tuuuuu, tena wanakuja wenyewe, hutahangaika kuangalia vazi la mtu.
 
Huu utafiti wako umetumia sample ya watu wangapi? Na ulivojaribu love tactics zako uliwapata?

Hivi kama tukiamua hatuwezi kupambana kutafuta pesa zetu wenyewe hadi tumendee pesa za watu wengine na si upendo 🤔
Hela ya kudanga ni ngumu,unakuta unaitumia huku unakumbuka ulivyobanwa kwenye chaga!
 
Aiseee asante kwa kutuibia hii siri, mmmh walionizunguka mmh suruali za vitambaa kama wasabato
 
Right on the spot! 100%. Ukiwa hauna pesa unawaza kuvaa kama sehemu ya kustiri umasikini wako huko nje. Ukishazipata $ kuvaa siyo kipaumbele tena. Unavaa ili kujistiri tu. Siyo kuwaonyesha watu wengine. Kipaumbele ni pesa yenyewe, siyo mavazi. Kwa akina mama ni tofauti.

Kuvaa ni hobbie kama hobbie nyinginezo
 
Hapo ndipo tunapishana mtazamo, ukitaka kujua nani anapesa nani hana kuwa na zako, kuwa mwanamke mwenye kupiga chako, trust me utawaona wengi tuuuuu,tena wanakuja wenyewe, hutahangaika kuangalia vazi la mtu.

True that ukiwa hustler unakutana nao bila kutumia nguvu. Na mwisho wa siku unakuja kugundua pesa ni sehemu ndogo sana ya mapenzi.
 
Hata hobby (siyo hobbie) hubadilika kulingana na uwezo wa kifedha. Wanaume wenye pesa wanacheza golf na wala siyo michezo mingine. Fahamu hilo. Kuvaa siyo hobby. Watu masikini ndio hupenda ku-dress up. Watu wenye pesa zao wanavaa kawaida tu - Bill Gates, Mark Zuckeberg, Warren Buffet, nk.

Kama unapinga basi pingana na mtoa mada. Siyo mimi. Mimi nimemsapoti tu mtoa mada - kwa uzoefu wangu wa umasikini na utajiri wangu mwenyewe.
Kuvaa ni hobbie kama hobbie nyinginezo
 
Hata hobby (siyo hobbie) hubadilika kulingana na uwezo wa kifedha. Wanaume wenye pesa wanacheza golf na wala siyo michezo mingine. Fahamu hilo. Kuvaa siyo hobby. Watu masikini ndio hupenda ku-dress up. Watu wenye pesa zao wanavaa kawaida tu - Bill Gates, Mark Zuckeberg, Warren Buffet, nk.

Kama unapinga basi pingana na mtoa mada. Siyo mimi. Mimi nimemsapoti tu mtoa mada - kwa uzoefu wangu wa umasikini na utajiri wangu mwenyewe.

Kuna watu wana hela na kuvaa siyo kipaji anajivalia chochote tu.
 
Ukitaka kujua mwanaume mwenye pesa angalia mavazi yke. Wanaume wengi wenye pesa huwa hawapendi kuvaa nguo nyingi huwa wanavaa simple na wengi wao wanapendelea sportswear. Sio sportswear za mitumba au fake namanisha zile original kama Nike, Adidas, Reebok, puma, fila, champion, kappa, asics, under armour na nyinginezo [emoji102]

Kama unapenda wanaume wenye pesa ukiona mwanaume anavaa sportswear unaweza kuanza love tactics zko za kumpata [emoji6]
Afu wanapendaga kula karanga za maganda na supu ya pweza au mihogo mibichi na nazi mbizi mixa vumbi la kongo
 
Mimi si dangi nina mtu wngu ambae npo engaged nae
Wa ngapi huyo? 😂😂😂 maana toka umevunja uongo ni ktambo kirefu kidogo bibie!

Halafu ati kuna mtu atatajiwa mahari ya million 4 hapo na ajipinde kulipa? Boyaz shall never end!
 
Kama mtu ana hobbie ya kuvaa original brands mbona mtaliwa sana aisee! Mwanamke mpe maneno tu anayotaka kuyasikia tu basi atakupa utakacho ilimradi utulize akili 😅!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom