Anotherperson
JF-Expert Member
- Jan 8, 2014
- 615
- 700
🚮😎
Wanawake wenye akili hatukopeshi mwanaume ambae sio kaka yko au baba ykoMsafala wa mamba na kenge wamo...!!!Jichanganye uishie kukopwa..!!
Tuliachana ni muda mrefu sanaYule mwanaume wa misri mlifika wapi? Ulimpata?
Kingine siku nyingine leo mavazi tuWachaweee Ukiacha mavazi kingine je ?
Mi nimetoa mbinu tu kuamini au kutoamini ni chaguo lakoNitakuwa wa mwisho kuamini...
Mimi si dangi nina mtu wngu ambae npo engaged naeMbinu za ukahaba hizi unakuja kufundisha hadharani...
Wenzio wa buza wanadanga ..
Na wewe huko Canada unawaza kudanga..
Hata kuishi First world umekosa opportunities zote unawaza kudanga?
Sawa Katoto kazuriSoma tena utaelewa
Kwani kaka yako au baba yako unaweza "mkopesha"..!?Wanawake wenye akili hatukopeshi mwanaume ambae sio kaka yko au baba yko
Rule Number 1 to last with that ManSoma tena utaelewa
Mbona unacheka 😂 huamini au
Rule Number 1 to last with that Man
USIOMBE HELA MAPEMA..
Hela LAZIMA iombwe badae once ur stableRule number 2 usiombe hela kabisa. 😜
We huyu si yupo KCMC [emoji2379]Mbinu za ukahaba hizi unakuja kufundisha hadharani...
Wenzio wa buza wanadanga ..
Na wewe huko Canada unawaza kudanga..
Hata kuishi First world umekosa opportunities zote unawaza kudanga?
Kukopwa papuchi..sio fedha.Wanawake wenye akili hatukopeshi mwanaume ambae sio kaka yko au baba yko
Ahsante kwa madini lakini Mimi hua namjua Kwa kuangalia kiatu chake tu [emoji3526]Ukitaka kujua mwanaume mwenye pesa angalia mavazi yke. Wanaume wengi wenye pesa huwa hawapendi kuvaa nguo nyingi huwa wanavaa simple na wengi wao wanapendelea sportswear. Sio sportswear za mitumba au fake namanisha zile original kama Nike, Adidas, Reebok, puma, fila, champion, kappa, asics, under armour na nyinginezo [emoji102]
Kama unapenda wanaume wenye pesa ukiona mwanaume anavaa sportswear unaweza kuanza love tactics zko za kumpata [emoji6]
Hela LAZIMA iombwe badae once ur stable
Otherwise ur cheap na Bwana hajui majukumu
Usipowinda unaweza usipate kitu. Kila kitu sio kuiachia bahatiMnawinda kama wanyama wakali.
Ni kweliME wengi tunaona KE wanaopenda kuomba omba pesa ni kama wauza K tu wa kona bar ila wanaona aibu kwenda kujiuza kona bar. Hawana mapenzi ya kweli na wanaume hadi hata watano au zaidi kisa kuwapiga mabomu tu. Hata kama ME alikuwa na penzi la kweli linapotea kabisa,
Kweli wanavaa simple ila wanapendeza sana. mwanaume mwenye pesa hta akivaa majani anapendeza tu 😂Right on the spot! 100%. Ukiwa hauna pesa unawaza kuvaa kama sehemu ya kustiri umasikini wako huko nje. Ukishazipata $ kuvaa siyo kipaumbele tena. Unavaa ili kujistiri tu. Siyo kuwaonyesha watu wengine. Kipaumbele ni pesa yenyewe, siyo mavazi. Kwa akina mama ni tofauti.