Jinsi ya kuifanya chai iwe bia

Jinsi ya kuifanya chai iwe bia

chai ya rangi

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2026
Posts
1,041
Reaction score
3,089
tengeneza chai kwa kuchemsha maji na majani ya chai ( zidisha majani ya chai kuliko kawaida )
kisha baada ya chai kuchemka vizuri acha ipoe

ikishapoa chuja na kuwekea sukari nyingi nyingi, kama una scoby unaweza ukaweka kama hauna hakunashida pia, iache chai yako ndani kwa siku kadhaa hadi itachacha na kuanza kua kama bia
kumbuka kuifunika

baada ya kupata ladha ya bia, wekea amira kiasi kisha iache kwa siku kadhaa zijazo ambapo alc itakua ikipanda

baada ya siku nyingi kupita utakua umepata bia yako, hapa unaweza kutengeneza bia za aina mbalimbali. saivi nipo natengeneza bia na ikikamikika nitamualika Lamomy ili tuje kuinywa kwa pamoja.

bia hii inahitaji subira na uvumilivu kabla ya kupata kinywaji chako
 
tengeneza chai kwa kuchemsha maji na majani ya chai ( zidisha majani ya chai kuliko kawaida )
kisha baada ya chai kuchemka vizuri acha ipoe

ikishapoa chuja na kuwekea sukari nyingi nyingi, kama una scoby unaweza ukaweka kama hauna hakunashida pia, iache chai yako ndani kwa siku kadhaa hadi itachacha na kuanza kua kama bia
kumbuka kuifunika

baada ya kupata ladha ya bia, wekea amira kiasi kisha iache kwa siku kadhaa zijazo ambapo alc itakua ikipanda

baada ya siku nyingi kupita utakua umepata bia yako, hapa unaweza kutengeneza bia za aina mbalimbali. saivi nipo natengeneza bia na ikikamikika nitamualika Lamomy ili tuje kuinywa kwa pamoja.

bia hii inahitaji subira na uvumilivu kabla ya kupata kinywaji chako
WANZUKI
 
tengeneza chai kwa kuchemsha maji na majani ya chai ( zidisha majani ya chai kuliko kawaida )
kisha baada ya chai kuchemka vizuri acha ipoe

ikishapoa chuja na kuwekea sukari nyingi nyingi, kama una scoby unaweza ukaweka kama hauna hakunashida pia, iache chai yako ndani kwa siku kadhaa hadi itachacha na kuanza kua kama bia
kumbuka kuifunika

baada ya kupata ladha ya bia, wekea amira kiasi kisha iache kwa siku kadhaa zijazo ambapo alc itakua ikipanda

baada ya siku nyingi kupita utakua umepata bia yako, hapa unaweza kutengeneza bia za aina mbalimbali. saivi nipo natengeneza bia na ikikamikika nitamualika Lamomy ili tuje kuinywa kwa pamoja.

bia hii inahitaji subira na uvumilivu kabla ya kupata kinywaji chako
Unaongelea fermentation
 
Kwahiyo umeniona mimi taster wa wanzuki zako? Mfyuuuuuu 🚮😹😹😹

Hata nisipokuwepo hamjisikii raha bila kunichokoza kwann lakini?
 
Kwahiyo umeniona mimi taster wa wanzuki zako? Mfyuuuuuu 🚮😹😹😹

Hata nisipokuwepo hamjisikii raha bila kunichokoza kwann lakini?
Anataka akufungue kizibo cha bia shauri zako
 
Back
Top Bottom