Edson
JF-Expert Member
- Mar 7, 2009
- 10,025
- 5,854
Edson you have got to be kidding me or unabishana for the same of kubishana!!!
AshaDii...najaribu kupitia mabandiko yako humu naona kuwa una uchungu na nyumba ndogo..na sababu kubwa wakati nasoma post zako humu nimeona moja kuwa wewe ni mhanga wa hii kitu(nyumba ndogo) imekufanya ukaachana na bwana yako na mmezaa watoto wawili.....pia kuna mahali naona kuwa unasema ''you have been there'' ukimaanisha kuwa nyumba ndogo ni yule aliye btn 25 na 37 nje ya hapo hakuna...hii sio kweli dada yangu.....hata humu jamvoni kuna jamaa aliwahi kusema uwa yuko na mama wa 51 na yeye ana 38
kingine ninavyosoma post zako naona unajiamini sana lakini pia una hasira na nyumba ndogo ...sababu kubwa ni hiyo kuwa wewe ni mhanga....
ninachoweza kukwambia ni hiki my sisy...huyo shemeji mme wake wa pili huyo kama ulivyosema mahali ''Almost perfect'' bado nae anakucheti tu....maana yake you are not certain with what you are saying....na ukigundua utaachana nae maana wewe ni ni kama samaki siku zote mbele hakuna kurudi rivas.....
cha msingi juu ya swala hili ni kila mtu kujua kwa nini yuko hapo....kwa nini ana nyumba ndogo....hata wewe tafakari kwa nini mumeo wa kwanza alikuwa anatoka nje ya ndoa yenu?? pengine wewe ndo ulikuwa una makosa.....ilikuchukua mda gani hadi ukaoewa na huyo bwana wa pili? ......leo hapa unaweza kutwambia kwa herufi kubwa kuwa ulimwacha bwana yako kisa alikuwa ana HIT na ku-RUN lakini kumbe na wewe ndani ya nyumba ulikuwa na mapungufu yako.....
kama alivyokwambia bishanga.....usiwe na jazba....