Jf inatupeleka wapi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf inatupeleka wapi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by rosemarie, Mar 19, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    jana tulikuwa kanisani kanisa kuu Arusha lutheran,wakati kwaya inaimba nilimwona mtu amekaa benchi la mbele yetu anasoma kitu kwenye simu yake,kutoa macho vizuri kumbe yupo Jamiiforum,kuangalia upande wangu wa kulia nikamwona mwingine naye yupo jamiiforum,kuangalia nyuma yangu nikamwona mwingine tena,,hehehe nilishangaa nikajiuliza Jf inatupeleka wapi???Kazi tunayo!
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,926
    Likes Received: 5,080
    Trophy Points: 280
    hii imekaa kama chai vileee..... mmmh!!!!
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inatupeleka tunapoelekea
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    jf inatupeleka mbinguni. inategemeana na tabia zako.
     
  5. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ina maana we ulikwenda kanisani kutizama watu wanafanya nini kwenye simu zao au ulikwenda kusali? we unatofauti gani na hao walio kuwa wana browse JF?
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    tamu lakini ngumu kumeza
     
  7. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hukusali wewe, ungeangalia ID zao uwajue ni kinanani ili tuwaeleze ukweli leo.
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Tena yenye tangawizi nyingiiii
     
  9. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    sasa kamanda ww ulienda kusali au kuangalia watu? manake unaangalia mbele, kushoto, kulia nyuma nk, kama ww ni ME nafikiri wadada wote warembo wanaoenda kwenye ibada huwa unawaona.

    Ukienda kanisani uwe unafumba macho ili u concentrate kwenye maombi manake nafikiri j2 ijayo utakuja hapa la lingine, mara kuna mtu alivaa vibaya.
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Na pia yenye Abdalasini na Iliki kibaoooooo.
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Na pia wewe kitengo cha Sayansi pale Udom wanaweza wakakuhitaji sana kwa ajili ya macho yako yakatumika kufundishia wanafunzi , kwamba sasa kuna Revolution Jicho la Binadamu kuwa na Bolojointi, kwa kuzunguka km la Camelion, maana linageuka jicho tu! Bila kichwa kuzunguka na kua na uwezo wa ku'chabo screen 5 za simu within a second !
    Hayo macho usiyatangaze sana! Utavamiwa watu waondoke nayo!
    Deal hilo !
     
  12. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 2,377
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Mnaoingiaga huko, kwani inakatazwa kusoma kitu fulani kwenye simu au kitu kingine mfano wake panapokuwepo fursa ya kufanya hivyo mtu akiwa kwa church?
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jg Bro!
    umenena!...unakua kwenye mood gani ukitaka kumwaga points kama hizi??
     
  14. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    haitupeleki popote!...mbona tumeshafika!.siku mingi!
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Hivi huu uji una sukari kweli?
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,039
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Kanisani watu wanachat??........siamini..
     
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Teh teh inawasha hiyoo....lol hainyweki
     
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Bila shaka hauna na haujatokota kabisa
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    tena ya tangawizi kabisaaa ilo changanywa na kahawa..
     
  20. sister

    sister JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 8,700
    Likes Received: 3,293
    Trophy Points: 280
    na chumvi kibaooo.
     
Loading...