Je, Zitto ni bomu lililo expire?


masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,383
Likes
3,036
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,383 3,036 280
Ni Zitto kulia, Zitto kushoto,Zitto juu na Zitto chini.
Alimradi tunasikia habari za Zitto, asubuhi mchana na jioni.
habari zenyewe hazitii moyo wala kuonyesha umakini kwa kijana huyu aliyesifika.

Kwamba mambo yote aliyoibua yana walakin au hazina ukweli kabisa zinaanza kuonyesha taswira halisi ya kijana huyu ambaye aliwahi kuwa kipenzi cha vijana.

Kuna wakati alipoanza kukengeuka back bencher machachari wa CCM ambaye sasa ni waziri, ndg Mwakyembe aliwahi kuuliza;
"ni huyu Zitto tunayemfahamu au fotocopy?"

Taswira inayojitokeza ya Zitto si nzuri, na hakuna kumung'unya maneno.
Je ni muongo, mpenda sifa, hana ushirikiano , mpiga majungu au ni mtu wa aina gani huyu.

Siasa huwa haina huruma, kama Zitto hana majibu kwa tuhuma mbali mbali zinazomkabili ata go down in history as a mediocre politician.

Zitto umetetewa sana humu jamvini sasa ni wakati wa kujitete mwenyewe!!!
 
Keen

Keen

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
619
Likes
6
Points
35
Keen

Keen

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
619 6 35
Zitto atabaki kuwa bomu tu hakuna ku-expire!
 
S

simbilisi

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
792
Likes
3
Points
0
S

simbilisi

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
792 3 0
Wewe mpaka unaanzisha thread tayari mindset yako iko kwa zitto

kila mtu anapokea anavyoona, usilazimishe watu kuwaza kama wewe na usiweke mawazo yako ukaona yatakubaliwa

1. oscar kambona alitengwa na jamii ya kitanzania, akaitwa msaliti, mhahini, na kila neno baya na akina Nyerere aliitwa majina yote mabaya, kwa kuwa kinyume tu na mawazo ya Nyerere 'Kambona is a president we never had'' mpaka miaka ya 90ndio watu wanakuja kugundua ukweli, Nyerere did all he cluld kumzisha kambona

2. The same applies kwa aboud Jumbe, ambaye mawazo yake, ndiyo yametolewa leo hii na tume ya katiba enzi hizo aliitwa msaliti na mpaka kuwekwa kizuizini kigamboni

3. akina Kikwete na Lowassa iliwachukua miaka kumi kuingia ikulu na waliwachafua watu wengi sana, mmoja wapo ni salimu ahmed salimu ''another missed president that Tanzania never had''


List inaendelea tena na tena


kibaya zaidi hao top leader wanasema tume ''mfix'


kwa akili zako hauwazi ufisadi unaoendelea ndani ya chadema ............umefunikwa na mahaba yako kwa hao, na umefunikwa na chuki zako kwa zito



tuhuma za zitto kuwa msaliti zimeanzia 2009 tangu alipotaka kugombea uenyekiti


this happened and goes one mpaka leo AMETENGENEZEWA na jamii imeaminishwa hivyo, ukweli utaja gundulika miaka ijayo, when is too late, mafia are working nicely kwenye kupata hela

Vyama vya siasa lazima haya tutayaona sana kwa sababu ia one of biggest money OUTLET
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Ni Zitto kulia, Zitto kushoto,Zitto juu na Zitto chini.
Alimradi tunasikia habari za Zitto, asubuhi mchana na jioni.
habari zenyewe hazitii moyo wala kuonyesha umakini kwa kijana huyu aliyesifika.

Kwamba mambo yote aliyoibua yana walakin au hazina ukweli kabisa zinaanza kuonyesha taswira halidi ya kijana huyu ambaye aliwahi kuwa kipenzi cha vijana.

Kuna wakati alipoanza kukengeuka back bencher machachari wa CCM ambaye sasa ni waziri, ndg Mwskyembe aliwahi kuuliza;
"ni huyu Zitto tunayemfahamu au fotocopy?"

Taswira inayojitokeza ya Zitto si nzuri, na hakuna kumung'unya maneno.
Je ni muongo, mpenda sifa, hana ushirikiano , mpiga majungu au ni mtu wa aina gani huyu.

Siasa huwa haina huruma, kama Zitto hana majibu kwa tuhuma mbali mbali zinazomkabili ata go down in history as a mediocrd politician.

Zitto umetetewa szna humu jamvini sasa ni wakati wa kujitete mwenyewe!!!
fair observation
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
81
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 81 145
Ni Zitto kulia, Zitto kushoto,Zitto juu na Zitto chini.
Alimradi tunasikia habari za Zitto, asubuhi mchana na jioni.
habari zenyewe hazitii moyo wala kuonyesha umakini kwa kijana huyu aliyesifika.

Kwamba mambo yote aliyoibua yana walakin au hazina ukweli kabisa zinaanza kuonyesha taswira halidi ya kijana huyu ambaye aliwahi kuwa kipenzi cha vijana.

Kuna wakati alipoanza kukengeuka back bencher machachari wa CCM ambaye sasa ni waziri, ndg Mwskyembe aliwahi kuuliza;
"ni huyu Zitto tunayemfahamu au fotocopy?"

Taswira inayojitokeza ya Zitto si nzuri, na hakuna kumung'unya maneno.
Je ni muongo, mpenda sifa, hana ushirikiano , mpiga majungu au ni mtu wa aina gani huyu.

Siasa huwa haina huruma, kama Zitto hana majibu kwa tuhuma mbali mbali zinazomkabili ata go down in history as a mediocrd politician.

Zitto umetetewa szna humu jamvini sasa ni wakati wa kujitete mwenyewe!!!
Afadhali tumelijua HILO BOMU kabla ya kulipuka likiwa linaiongoza NCHI yetu... GOD is GREAT !!!
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,483
Likes
2,570
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,483 2,570 280
Ni Zitto kulia, Zitto kushoto,Zitto juu na Zitto chini.
Alimradi tunasikia habari za Zitto, asubuhi mchana na jioni.
habari zenyewe hazitii moyo wala kuonyesha umakini kwa kijana huyu aliyesifika.

Kwamba mambo yote aliyoibua yana walakin au hazina ukweli kabisa zinaanza kuonyesha taswira halidi ya kijana huyu ambaye aliwahi kuwa kipenzi cha vijana.

Kuna wakati alipoanza kukengeuka back bencher machachari wa CCM ambaye sasa ni waziri, ndg Mwskyembe aliwahi kuuliza;
"ni huyu Zitto tunayemfahamu au fotocopy?"

Taswira inayojitokeza ya Zitto si nzuri, na hakuna kumung'unya maneno.
Je ni muongo, mpenda sifa, hana ushirikiano , mpiga majungu au ni mtu wa aina gani huyu.

Siasa huwa haina huruma, kama Zitto hana majibu kwa tuhuma mbali mbali zinazomkabili ata go down in history as a mediocrd politician.

Zitto umetetewa szna humu jamvini sasa ni wakati wa kujitete mwenyewe!!!
Kweli CDM ni chama ambacho hakibahatishi kwenye maamuzi
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,572
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,572 280
Zitto ni treni iliyokosea njia, saa hizi imepaki airport ikingoja abiria wa kuwapeleka Zanzibar
 
Last edited by a moderator:
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,968
Likes
355
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,968 355 180
Wewe mpaka unaanzisha thread tayari mindset yako iko kwa zitto

kila mtu anapokea anavyoona, usilazimishe watu kuwaza kama wewe na usiweke mawazo yako ukaona yatakubaliwa

1. oscar kambona alitengwa na jamii ya kitanzania, akaitwa msaliti, mhahini, na kila neno baya na akina Nyerere aliitwa majina yote mabaya, kwa kuwa kinyume tu na mawazo ya Nyerere 'Kambona is a president we never had'' mpaka miaka ya 90ndio watu wanakuja kugundua ukweli, Nyerere did all he cluld kumzisha kambona

2. The same applies kwa aboud Jumbe, ambaye mawazo yake, ndiyo yametolewa leo hii na tume ya katiba enzi hizo aliitwa msaliti na mpaka kuwekwa kizuizini kigamboni

3. akina Kikwete na Lowassa iliwachukua miaka kumi kuingia ikulu na waliwachafua watu wengi sana, mmoja wapo ni salimu ahmed salimu ''another missed president that Tanzania never had''


List inaendelea tena na tena


kibaya zaidi hao top leader wanasema tume ''mfix'


kwa akili zako hauwazi ufisadi unaoendelea ndani ya chadema ............umefunikwa na mahaba yako kwa hao, na umefunikwa na chuki zako kwa zito



tuhuma za zitto kuwa msaliti zimeanzia 2009 tangu alipotaka kugombea uenyekiti


this happened and goes one mpaka leo AMETENGENEZEWA na jamii imeaminishwa hivyo, ukweli utaja gundulika miaka ijayo, when is too late, mafia are working nicely kwenye kupata hela

Vyama vya siasa lazima haya tutayaona sana kwa sababu ia one of biggest money OUTLET
Weka picha
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Mwambie Zitto ajifunze maana ya neno TEAM WORK. Kwenye Siasa huwezi kupigana peke yako.

Mwenyewe alijitenga kutoka CDM na hakuna aliyemtenga. Alifikiri kwenye Siasa ni LELEMAMA. Ati nataka kuwa Rais wa JMT na nina kila sababu..... umebugi Meeen. Angelikuwa CDM, haki ya nani leo hii wote sisi tungelikuwa tunakula sahani moja na Werema. Ila acha ajifunze kuheshimu wakubwa wake na kuwa usaliti ni mbaya sana.

SemKONDOM imeshatupwa jalalani maana hadi Faizafoxy na Masopakyindi wanamshambulia - MAAJABU maana ni Muislaam mwenzake (FF).
Wewe mpaka unaanzisha thread tayari mindset yako iko kwa zitto

kila mtu anapokea anavyoona, usilazimishe watu kuwaza kama wewe na usiweke mawazo yako ukaona yatakubaliwa

1. oscar kambona alitengwa na jamii ya kitanzania, akaitwa msaliti, mhahini, na kila neno baya na akina Nyerere aliitwa majina yote mabaya, kwa kuwa kinyume tu na mawazo ya Nyerere 'Kambona is a president we never had'' mpaka miaka ya 90ndio watu wanakuja kugundua ukweli, Nyerere did all he cluld kumzisha kambona

2. The same applies kwa aboud Jumbe, ambaye mawazo yake, ndiyo yametolewa leo hii na tume ya katiba enzi hizo aliitwa msaliti na mpaka kuwekwa kizuizini kigamboni

3. akina Kikwete na Lowassa iliwachukua miaka kumi kuingia ikulu na waliwachafua watu wengi sana, mmoja wapo ni salimu ahmed salimu ''another missed president that Tanzania never had''


List inaendelea tena na tena


kibaya zaidi hao top leader wanasema tume ''mfix'


kwa akili zako hauwazi ufisadi unaoendelea ndani ya chadema ............umefunikwa na mahaba yako kwa hao, na umefunikwa na chuki zako kwa zito



tuhuma za zitto kuwa msaliti zimeanzia 2009 tangu alipotaka kugombea uenyekiti


this happened and goes one mpaka leo AMETENGENEZEWA na jamii imeaminishwa hivyo, ukweli utaja gundulika miaka ijayo, when is too late, mafia are working nicely kwenye kupata hela

Vyama vya siasa lazima haya tutayaona sana kwa sababu ia one of biggest money OUTLET
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
Ni vema tukaongea huku tukibakiza siku ambapo zitto ataamua kujiachia kuzungumza mapungufu ya chadema hasa mbowena slaa lazima watu watakimbiana hasa chadema.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,760
Likes
19,323
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,760 19,323 280
Ni Zitto kulia, Zitto kushoto,Zitto juu na Zitto chini.
Alimradi tunasikia habari za Zitto, asubuhi mchana na jioni.
habari zenyewe hazitii moyo wala kuonyesha umakini kwa kijana huyu aliyesifika.

Kwamba mambo yote aliyoibua yana walakin au hazina ukweli kabisa zinaanza kuonyesha taswira halidi ya kijana huyu ambaye aliwahi kuwa kipenzi cha vijana.

Kuna wakati alipoanza kukengeuka back bencher machachari wa CCM ambaye sasa ni waziri, ndg Mwskyembe aliwahi kuuliza;
"ni huyu Zitto tunayemfahamu au fotocopy?"

Taswira inayojitokeza ya Zitto si nzuri, na hakuna kumung'unya maneno.
Je ni muongo, mpenda sifa, hana ushirikiano , mpiga majungu au ni mtu wa aina gani huyu.

Siasa huwa haina huruma, kama Zitto hana majibu kwa tuhuma mbali mbali zinazomkabili ata go down in history as a mediocrd politician.

Zitto umetetewa szna humu jamvini sasa ni wakati wa kujitete mwenyewe!!!
Kama mpaka wewe leo umeandika haya basi ni dhahiri CCM imeamuwa kumtosa rasmi Zitto Kabwe.

Na avune alichopanda sasa, mwenye moyo mgumu na aendelee kusubili ndege bandarini.

Hii ni Bonafide genuine na madhara ya kuwa na washauri wabovu kama Pasco.
 
Last edited by a moderator:
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
chadema watakorogana sana mwaka huu kunasiku lazima watazichapa kavu kavu.
 
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
6,376
Likes
6,251
Points
280
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2013
6,376 6,251 280
Tatizo ZZK alipata popularity mapema sana akataka kuilinda kwa gharama yoyote hata kuongopa sasa anaumbuka naamini he is gong down alone this time hakuna atakaemuamini hata kama atakua na jambo la kweli...tena waliomtumia ndo wanampeleka Kigoma mwisho wa reli safari hii maana hana kazi tena kama ganda la mua.
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,483
Likes
2,570
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,483 2,570 280
Kama mpaka wewe leo umeandika haya basi ni dhahiri CCM imeamuwa kumtosa rasmi Zitto Kabwe.

Na avune alichopanda sasa, mwenye moyo mgumu na aendelee kusubili ndege bandarini.

Hii ni Bonafide genuine na madhara ya kuwa na washauri wabovu kama Pasco.
Hii Miajuza ya CCM humu Jamvini ilikuwa inafikri CDM ilikuwa inabahatisha kumfukuza huyo Yuda Iskariot
 

Forum statistics

Threads 1,235,475
Members 474,585
Posts 29,223,619