Je, una herufi M katika kiganja cha mkono wako?

Je, una herufi M katika kiganja cha mkono wako?

Palmistry ni njia ya zamani ya kutabiri siku zijazo na kutafsiri utu wa mtu kutoka kwa muundo wa mistari ya mikono.

Wakati mwingine mistari hii inaweza kuunda hata nambari na herufi. Moja ya herufi hizi inaweza kuwa herufi M, maana yake ambayo imechunguzwa na watu wengi wa ajabu. Kama wengi wanavyoamini, mistari kwenye kiganja inaonyesha tabia na hatima yetu.

Herufi M imepewa watu maalum kweli. Wamejaliwa uvumbuzi wa ajabu na wanawakilisha washirika bora kwa biashara yoyote. Ikiwa watu unaowapenda wana herufi maalum M ndani ya kiganja cha mkono, inabidi ujue kwamba huwezi kumdhihaki na huwezi kusema uwongo au kumdanganya mtu huyo kwa njia yoyote ile.

Kuwa na akili sana na angavu, watu walio na herufi M kwenye kiganja cha mkono wao hugundua kwa urahisi kuwa wanadanganywa au kudanganywa. Wanawake ambao wana herufi M kwenye kiganja chao wana intuition yenye nguvu zaidi kuliko wanaume, hata wale ambao wana herufi hii. Wamejaliwa uwezo wa kusimamia na kushinda kikwazo chochote maishani, na wanajua jinsi ya kutumia rasilimali na fursa zinazotolewa kwao.

Herufi "M" kwenye kiganja chako inaweza pia kumaanisha:
• Ujuzi wa uongozi
• Je!
• Furaha
• Fursa bora Kulingana na mila maarufu, ishara hii ni tabia ya manabii ...
Kwa hivyo ikiwa una herufi hii mkononi mwako, wewe ni mtu maalum! Watu wengine huwa nayo kwenye mkono mmoja na wengine kwenye mikono yote miwili.



View attachment 2688351

Sent using Jamii Forums mobile app
Mmh! Sina uhakika sana na hayo uyasemayo, maana nishawahi kusikia nadharia kama hiyo kwamba mtu akiwa nayo basi maisha yake yanakuwa mazuri, wengine wanasema unakuwa na bahati kila mtu ananingea jambo lake.
Ila kiukweli mimi ninayo hiyo herufi M kwenye viganja vyangu vya mikono yote miwili.
Tena zimejiandika bila wasiwasi yaani zipo clear kabisa.
Ila maisha ninayoishi ni ya kuganga njaa hata kibarua cha kuniingizia senti tano sina na nisha struggle sana.
Kwahiyo naweza kusema hizo ni nadharia tu ingawa sina uhakika na nisemacho maana "dunia duara"
Mshana Jr Rakims

Sent from my SM-A037F using JamiiForums mobile app
 
Mmh! Sina uhakika sana na hayo uyasemayo, maana nishawahi kusikia nadharia kama hiyo kwamba mtu akiwa nayo basi maisha yake yanakuwa mazuri, wengine wanasema unakuwa na bahati kila mtu ananingea jambo lake.
Ila kiukweli mimi ninayo hiyo herufi M kwenye viganja vyangu vya mikono yote miwili.
Tena zimejiandika bila wasiwasi yaani zipo clear kabisa.
Ila maisha ninayoishi ni ya kuganga njaa hata kibarua cha kuniingizia senti tano sina na nisha struggle sana.
Kwahiyo naweza kusema hizo ni nadharia tu ingawa sina uhakika na nisemacho maana "dunia duara"
Mshana Jr Rakims

Sent from my SM-A037F using JamiiForums mobile app
kipapai sikuandika kuaminisha mtu bali kuchokoza mjadala kwa kutoa muongozo.. Tusitidhirike na haya maandishi machache tutafiti, tuchambue tusome kwa kina tujiridhishe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna kipindi fulani baada ya kuhitimu form IV niliwahi kusafiri kwenda kuishi Mkoani Mbeya katika harakati za kutafuta maisha ilikuwa mwaka 2013,
Kuna nyumba nilipanga maeneo ya Mbalizi ila kazi (kibarua) nilikuwa nafanyia wilaya ya songwe (sasahivi mkoa), sasa hiyo nyumba niliyopanga mama mwenye nyumba nilikuwa naelewana nae sana na alikuwa akinipenda kama mwanaye, kuna siku alikuja kuiona hii alama katika kiganja changu kimoja, alistuka sana, nikivyomuuliza akaniambia maneno haya mpaka leo nayakumbuka; " mwanangu nakuomba katika maisha yako ya hapa Mbeya usije kuthubutu kumuonyesha mtu hiyo alama ya kwenye kiganja cha mkono, watu wenye mambo ya ushirikina wanaweza kukuvizia na kukukata kwaajili ya kwenda kwa waganga kutaka utajiri"
Niliigopa sana na kiukweli nilienda Mbeya nikiwa sina ndugu wala jamaa, nilikuwa na rafiki yangu tu ambaye ndio kama alikuwa mwenyeji wangu lakini na yeye pia sio mzaliwa wa huko, tangu siku hiyo nilikuwa navaa gloves mpaka siku nilipoamua kurudi Dar es salaam

Sent from my SM-A037F using JamiiForums mobile app
 
Porojo. Kama huna malengo, bidii na bahati sahau mafanikio.

Ndugu zangu wana hiyo M na wàmeishia kuwa wakulima wa pamba. Tuambiane ukweli sio mambo ya kufikirika na kubashiri. Labda kama una lengo la kuwapa watu inspiration wapambane.
 
Porojo. Kama huna malengo, bidii na bahati sahau mafanikio.

Ndugu zangu wana hiyo M na wàmeishia kuwa wakulima wa pamba. Tuambiane ukweli sio mambo ya kufikirika na kubashiri. Labda kama una lengo la kuwapa watu inspiration wapambane.
Kuna laana za ukoo IQ na ndoto

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna laana za ukoo IQ na ndoto

Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa mbona hujaainisha hapo juu. Maana kuna watu wanapenda inspirations wakiona hili bandiko wanaamini mameshatoboa.

Ila binafsi naamini kwenye, malengo, juhudi na bahati combined. Na atoaye bahati sio mwingine bali ni Mungu wa kweli kama utafuata matakwa yake au ataamua yeye.
 
Sasa mbona hujaainisha hapo juu. Maana kuna watu wanapenda inspirations wakiona hili bandiko wanaamini mameshatoboa.

Ila binafsi naamini kwenye, malengo, juhudi na bahati combined. Na atoaye bahati sio mwingine bali ni Mungu wa kweli kama utafuata matakwa yake au ataamua yeye.
Hii ni mada kwa ufupi nikiandika kila kitu hapa hapatatosha ila kwenye maswali na hoja ndio naweza kufafanua kama hivi..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Palmistry ni njia ya zamani ya kutabiri siku zijazo na kutafsiri utu wa mtu kutoka kwa muundo wa mistari ya mikono.

Wakati mwingine mistari hii inaweza kuunda hata nambari na herufi. Moja ya herufi hizi inaweza kuwa herufi M, maana yake ambayo imechunguzwa na watu wengi wa ajabu. Kama wengi wanavyoamini, mistari kwenye kiganja inaonyesha tabia na hatima yetu.

Herufi M imepewa watu maalum kweli. Wamejaliwa uvumbuzi wa ajabu na wanawakilisha washirika bora kwa biashara yoyote. Ikiwa watu unaowapenda wana herufi maalum M ndani ya kiganja cha mkono, inabidi ujue kwamba huwezi kumdhihaki na huwezi kusema uwongo au kumdanganya mtu huyo kwa njia yoyote ile.

Kuwa na akili sana na angavu, watu walio na herufi M kwenye kiganja cha mkono wao hugundua kwa urahisi kuwa wanadanganywa au kudanganywa. Wanawake ambao wana herufi M kwenye kiganja chao wana intuition yenye nguvu zaidi kuliko wanaume, hata wale ambao wana herufi hii. Wamejaliwa uwezo wa kusimamia na kushinda kikwazo chochote maishani, na wanajua jinsi ya kutumia rasilimali na fursa zinazotolewa kwao.

Herufi "M" kwenye kiganja chako inaweza pia kumaanisha:
• Ujuzi wa uongozi
• Je!
• Furaha
• Fursa bora Kulingana na mila maarufu, ishara hii ni tabia ya manabii ...
Kwa hivyo ikiwa una herufi hii mkononi mwako, wewe ni mtu maalum! Watu wengine huwa nayo kwenye mkono mmoja na wengine kwenye mikono yote miwili.



View attachment 2688351

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji38][emoji38][emoji38]
 
904f111a6cd39efc2f77e5b800c4cdf9.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom